[QC] LG V10: Màn hình kép - camera kép - âm thanh gây nghiện

TTKM
7/1/2016 10:4Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Càng rớt giá mình càng có cơ hội mua. Chứ giá cao thì vẫn còn phải mơ nhiều
ai cho mình xài thử xem nó có gây nghiện ko 😁
takawings
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóng mấy bác làm clip test thời lượng Pin
shinebbp
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao con v10 của e vào tinh tế nó lag giật giật nhỉ. Các site khác thì vẫn bthg
nhìn cái mặt lưng thấy buồn quá. Hj vọng LG làm mới dòng G với các chức năng tương tự trên V10.
@tran quoc son Em vừa quất em này ở Hoàng Hà mà bác. Em này làm từ chất liệu Silicon vừa mềm vừa chắc chắn, không bám vân tay mà bác cả 2 thanh kim loại nẹp vào hông nên chịu lực tốt hơn nói chung e cầm e này thấy ôm tay và chắc chắn cải thiện hơn nhiều với nắp lưng nhựa và da của các dòng trước.
@ducnghia_pt mình không biết trải nghiệm có tốt không nhưng mà nhìn có vẽ hơi thô
xuananh94
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tran quoc son Mình cũng vừa ra viettel store cầm thử thì thấy máy cực đẹp, hơn trên hình nhiều, nhất là bản màu trắng. Nói chung chắc cũng tùy vào thẫm mĩ của mỗi người
@tran quoc son Chắc về thẩm mĩ thì mỗi người một quan điểm bác ạ 😆 bác nên ra trải nghiệm thực tế mới biết được rõ
Em thì ấn tượng nhất quả loa và màn hình của nó, như lg nói là được trang bị trang bị Dac 32 bit cao cấp và HeadAmp phát rất tốt ngay cả với âm bass và màn hình 2k với tấm nền quantum IPS xem film thì không thể chê vào đâu được. Đang tích cực gom lúa để tậu em này chơi Tết :p
Tầm giá này so găng với với series 6 của 2 ông lớn thì ... quá khó cho một cuộc tình, trừ LG fan giống mình ra. Từ giã LG từ kể từ em 3D huyền thoại, ko chê về cấu hình, chức năng,... Mà vì thiết kế. Nhu cầu của mình là một chiếc máy cao cấp, đa dụng, có thiết kế đẹp, pin tốt, chi tiết hoàn thiện sắc xảo và tinh tế. LG V10 làm rất tốt điều này và hy vọng V20 (v2. 0) sẽ tiếp bước.
đang xài iphone 6s có nên đổi ngang con này k ta?
đang xài iphone 6s có nên đổi ngang con này k ta?
bác ko hẳn là nói sai mà nói cố chấp thôi. Mình đã nói rồi là ko dám nhập hàng về bán, LG chứ có phải hãng trung quốc đâu mà phải order rồi mới bán, chẳng qua bán ko được nhiều nên nó ko dám nhập, cũng giống như bác ra tiệm tạp hóa hỏi: "Món abc xya này có ko cô?" người ta bảo ngay hết hàng rồi tuần sau mới có (thật ra là chẳng có bán). Chứ chẳng ai bảo ko có bán đâu, bảo thế tuần sau bạn ko đến mua thì sao, nói thế hiểu ko ?

Quảng cáo trên trang chủ LG đưa nguyên mặt bác cuhiep ra nói nhãn hiệu admin tinhte khuyên dùng (giống giống quảng cáo kem đánh răng bác sĩ khuyên dùng quá-tất nhiên bác sĩ nào chẳng khuyên dùng kem đánh răng), bác VV cũng quảng cáo thôi, cách LG quảng cáo mất thiện cảm lắm, coi quảng cáo SS dễ chịu hơn nhiều

bạn đổi đi, rồ isẽ thấy hối hận.
vậy thôi không đổi nữa :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019