[QC] Lộ diện anh em Q-Smart S18 & Q-Smart S22 chạy trên Android 4.0 Ice Cream Sandwich

Hư Trúc
7/9/2012 6:15Phản hồi: 540
540 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s18 đẹp nhỉ .... xài mấy con này còn hơn mấy anh hắc ka phôn 😃
Chừng nào s18 ra vậy mấy bác ?
Mình gọi lên hotline 1900545504 thấy bảo khoảng 2 tuần nữa. Cố chờ 2 em này xem sao
@m16620022002 Đợi tiếp 2 tuần vậy , vì s18 đành phải cố lên thôi , quyết sắm em s18 😁.
Toshiba
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ghét nhất mấy con máy 2s2s, tầu vãi đạn

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@Toshiba Vâng ,ông giàu , ông có nhiều tiền thì ong dùng hàng hiệu đi . Những người ít tiền thì cần những cái máy như thế này vì nó phù hợp với nhu cầu và giá tiền của họ .
@Toshiba thế đầy con châu âu, châu á 2s2s đang ra đấy thì sao
buidoisctn
ĐẠI BÀNG
12 năm
"rẻ" ??!
buidoisctn
ĐẠI BÀNG
12 năm
GPU andreno 200 thì chơi được game gì đây ta? 😕
Mits LaZy
ĐẠI BÀNG
12 năm
hế hế lm e s22 xem.đk 2 tháng die như e hk phông ko
bỏ thêm 300-700k nữa tậu e sky về đẹp mà chất hơn toàn diện lun
@danbig123 sky la hàng sách tay rất nguy hiểm.hên dc em nguyên bản chứ đen như em mới dính em sky a650s dựng lại .hận lắm mà đa số sky giờ là hàng dựng

Sent from my SKY IM-A650S using Tinhte.vn
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoctinhbg Chia buồn cùng bác nhưng bác bị dựng những gì vậy? em chỉ biết sơ sơ hàng dựng đọc trên tinh tế là hàng ruột xịn nhưng vỏ ngoài đểu đúng không hj,
P/s: cho nên mình toàn mua máy mới - Ví dụ như Qmobile hj
@BoyGau Ngược lại nha, hàng ruột đểu nhưng vỏ ngoài xịn. Vậy mới "thuốc" người ta được chứ!

Gửi từ LG-E400 của tôi
@gialang010 đung rồi.em đã mổ sẻ em nó ra và pó bài lên roi đấy

Mình vừa mới hỏi tổng đài q mobile , s18 sẽ được bán ra vào ngày 25/9 , tức là còn 1 tuần nữa thôi , nếu muốn mua pin dự phòng thì mình có thể mua ở trung tâm bảo hành của hãng , pin sẽ được bán sau khi máy ra mắt 1 tháng 😁.
@final_fantasy_x_ Có thông tin j về S22 không bạn?
@final_fantasy_x_ Chú này đúng là 1 trong những "fan cuồng" của S18 đây! Hiện giờ chắc là ăn/ngủ/nghĩ gì thì trong đầu chú chắc cũng là S18 quá!
@gialang010 Không ngờ được gặp bác trong topic này 😁 , mình dùng s40 của nokia mấy năm rồi ,nghĩ đến việc sắp được lên đời android cảm giác phấn khích cực kỳ ,Hồi đầu lúc q ra con s11 đã định mua rồi , may thay nó hết hàng , trong lúc đợi có hàng thì lại đọc dc tin về q smart 18 , thấy nó đáp ứng đủ yêu cầu của mình nên nhất quyết đánh liều với hàng q phen này 😃.
Mình quên hỏi , chắc nó ra cùng ngày với s18 nhỉ 😁.
nếu bạn muốn biết chi tiết hơn thì có thể gọi trực tiếp cho tổng đài q :1900 545 504
Mình nhắm em s18 nên chỉ hỏi về s18 mà quên mất s22 :D.
Mình thì cứ nokia mà đếm từ 1994 tới đầu năm nay. Hiện tại vẫn còn giữ trong tay em E61i (mua từ tháng 8 năm 2007) chỉ mỗi tội pin "già" quá rồi không cầm cự nỗi 1 ngày. Đầu năm nay, cty trang bị cho mình em SS S2 nói là để hỗ trợ công việc. Mình đã chuyển sang cho gấu nhà sau hơn 7 tháng "hand on" vì gấu cứ đòi mua ip4s để thay thế cái nokia 6500 classic cũng đã gần 6 năm tuổi (pin quá yếu - xài nữa ngày mà sạc cũng nữa ngày mới đầy!!!). Mình thì không thích ip chỉ vì nó đắt 1 cách quá đáng mà gấu mình thì mù công nghệ nhưng lại "sáng" se xua với thiên hạ. Mình không muốn gấu "phát huy" tính cách đó nên "nhường lại" S2 cho nàng vừa "dạy" được vợ vừa tiết kiệm 1 khoản kha khá để phụ vào kinh phí đi du lịch Thailand cho cả nhà! Vẹn cả đôi đường!
S2 , iphone , du lịch nước ngoài , công ty trang bị cho smartphone đẳng cấp .... Mình không dám mơ luôn 😕.
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai gọi cho tổng đài chưa chính xác là bao giờ ra vậy để em up p11 to s22 nào ( mà cho hỏi nên mua s18 hay s22 em định mua con s22 khủng luôn để về sau lạc hậu là vừa)
Cách đây nhiều năm, mình cũng không dám mơ. Chỉ biết là cố gắng làm việc tận tâm tận lực rồi cũng sẽ có 1 ngày cơ hội đến và thế là "đổi đời". Giờ bạn hơn nhiều lần mình ngày xưa, nên cứ mơ đi, đâu có ai tính tiền "mơ" đâu.

Sorry các bạn, mình đi lạc đề tí!!!
Kết e s22 wa.giá mà ra sớm một chút thì tốt ^_^
BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
HÔm nay kể với thằng bạn mua con s22 này nhưng nó lại bảo thêm ít tiền mua 3gs thì bền và khoẻ hơn --> Giờ chọn s22 hay 3gs nhỉ hx
@BoyGau 3gs mà giá hơn 3t thì chỉ có hàng dùng rồi, còn hàng mới thì 7t. Nếu hàng dùng rồi thì vô chừng, không thể kiểm soát chất lượng được, nếu hên thì tốt còn xui thì ôm hận, tốn tiền tu sửa thê thảm sau khi mua, nhất là gặp mấy con tân trang lại thì chết chắc, màn hình cảm ứng TQ thì tiêu.

Hãy suy nghĩ kỹ và xem xét tường tận vấn đề trước khi móc hầu bao. Thân.
Đợi đến ngày 25...
http://www.tinhte.vn/index.php?threads/1502801/
bài của em đây này

BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ nhưng mà nhìn ảnh con s22 này có nút tăng giảm âm lượng không nhỉ ( thấy mỗi s18 có
Q22 ngon đấy, nhưng mà không biết có ổn không... giá cao hơn Kem, kỳ thực hồi trc' nhắc đến dòng Q là mình liên tưởng tới ngay những chiếc điện thoại có loa siêu khủng, màn hình thì nhợt nhạt, phông chữ nhìn 1 phát có thể nhận ngay ra là hàng tàu, tuy nhiên bây j mình cũng không rõ rằng chất lượng sản phẩm của Q ra sao nữa...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019