[QC] Lộ diện anh em Q-Smart S18 & Q-Smart S22 chạy trên Android 4.0 Ice Cream Sandwich

Hư Trúc
7/9/2012 6:15Phản hồi: 540
540 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lion1108
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tùy túi tiền của mỗi người thôi. Nếu ai có tiền thì cứ mua Sony, Nokia, Samsung,... khỏi phải bàn cãi.
Vấn đề ở đây là những ai ko có nhìu tiền (như SV chẳng hạn), nhưng cũng mún dc trải nhiệm smart phone, với cấu hình tương đối, giá cả phải chăng, độ bền chấp nhận được. Thì những thương hiệu điện thoại của Việt Nam như Q-Mobile, FPT,... là sự lựa chọn hợp lý.

Còn ít tiền mà vẫn muốn xài hàng thương hiệu nổi tiếng thì chỉ có cách kiếm hàng second hand!
Nhìn được đó
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
có nhiều bác chê cho lắm vào, đến khi tinh tế kêu đăng ký để bốc thăm tặng chính cái điện thoại này thì lại vào đăng ký, không hiểu nổi, vậy chê làm gì...
hien80
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vitxiem02 Đăng ký tận mấy trăm trang :eek:
@hien80 Đăng ký ở đâu đấy đồng chí? Tôi đi xếp hàng với.
@vitxiem02 Để mọi người tưởng rằng họ rất pro, yêu nước....còn đăng ký để có hy vọng nhận ột cái về vọc xem mình chê thế có đúng khong6 ấy mà, vì cơ bản họ quá rồ nên đâu có biết những mặt hàng này nó đáp ứng đc gì cho những ng có túi tiền bình dân
3,8tr cho 1 smartphone lõi kép. Giá tốt, 1 sim xài D-Com, 1 sim xài Mobi .
Q-mobile thì chất lượng rồi. Mình đã mua 3 sản phẩm, tất cả đều rất tốt. Chỉ có điều, mấy tai nghe bên ngoài xài với Q-mobile thì âm lượng nhỏ xíu.
khocviem
TÍCH CỰC
12 năm
Đủ để xem phim online được rồi
con q22 cũng tạm đk chưa biết chất lượng thế nào nhưng sao bọn mkt chuyên sgx531 nhể. gpu này thì hơi kén game
bà con nhà hkphone đây
maclamdinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
lúc đầu mình cũng dị ứng với Q-mobile lắm, cho tới khi thằng cùng lớp nó mua 1 con S11, ngày nào cũng lôi máy nó ra ngồi chém hoa quả với lướt web(cho đỡ tốn pin đt mình =))), thấm thoát cũng 2 3 tháng rồi, mà em nó vẫn trơ ra chưa chịu hỏng, cho tới giờ phút này thì mình thấy chất lượng q-mobile là chấp nhận được với số tiền bỏ ra.
p/s: khi nào con s11 hỏng sẽ có bài trả lời cho các bác
ung ho hang viet di cac ban
dc vậy thì em múc luôn😃
bingo_ls
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích mỗi cái thẻ 8gb 😆

Sent from my HTC Legend using Tinhte.vn
nihomobi
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ đc cái chê là giỏi
namitnd
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng đáng để thử đấy chứ tuy không thích tên Việt hồn china nhưng 2 em này tốt cho người mới chơi ăn roi tha hồ vọc
sao ko hãng nào kiện q-mobile nhỉ, nhái mẫu mã quá
với những người muốn có điện thoại 2 sim, android cấu hình tương đối chút và giá không cao lắm thì Q mobile đáp ứng được đấy thôi. Các bác cứ đem SS hay LG ra so sánh thì chết mất! Mấy em SS hay LG 2 sim thời điểm này giá cũng không rẻ mà cấu hình thì yếu quá!
Model mới ra thì giá phải cao rồi, mình nghĩ S22 tầm dưới 3T5 thì OK. Bản thân mình không PR cho Q mobile và hiện thời cũng không dùng Q mobile nhưng thấy thì nói thôi. Nếu có 5T-7T hay hơn thì chắc chắn ai cũng nhắm SS, LG, Sony rồi...
Mua mấy em này thì thêm chút mua mấy dòng SKY bình dân có bảo hành của mấy bác thương gia còn hơn. Vừa cấu hình cao, màn hình to.
@shanglee thế hàng "Q" thì hông cóa pão hành àk pák?.......
điều quan trọng ở đây là chíp sử lý và Hệ Điền Hành,chíp sử lý kủa nó lên đến 1GHz,Ram 512Mb....nhưng mừk độ phân giải thì hơi khiên tốn mụt tẹo WVGA 480x800 pixel, đáng chú ý ở đây là nó đk sử dụng Android 4.0 Ice Cream Sandwich đấy pák ạ,mừk nhìu kon máy tên tuổi khák,đắt hơn rất nhìu nhưng mừk lại không cóa đk.....
em théy em nèy như thế là đk,giá kã phải chăng.😁
@phuongkute08 Đề nghị đồng chí dùng tiếng Việt nhé. Đọc như tiếng nước ngoài chẳng hiểu gì.:D
congtoan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá đã mọi người nhỉ!
3tr mấy cho con dual core cũng được quá nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119