[QC] Lý giải lý do bạn không nên bỏ qua bộ sưu tập phụ kiện tại FPT Shop

TTKM
31/8/2016 2:1Phản hồi: 61
[QC] Lý giải lý do bạn không nên bỏ qua bộ sưu tập phụ kiện tại FPT Shop
Bên cạnh ốp lưng thương hiệu Mỹ, sản xuất tại Hàn Quốc như Spigen, FPT Shop còn có nhiều ốp lưng chính hãng, với giá chỉ từ 68.000 đồng. Đặc biệt, sạc dự phòng thương hiệu quốc tế, dung lượng 10.000 mAh, được FPT Shop bán với giá chỉ 399.000 đồng!

Ốp lưng chính hãng, giá chỉ 68.000 đồng

Thời gian gần đây FPT Shop trở thành tụ điểm tham quan mua sắm của nhiều bạn trẻ, bởi nhiều loại bao da ốp lưng bảo vệ máy với thiết kế mỏng nhẹ ôm khít thân máy và mẫu mã vô cùng thời trang những không kém phần cá tính, đẹp mắt. Đặc biệt là giá cả rất ‘hạt dẻ’, nhiều mẫu ốp lưng chính hãng với giá chỉ từ 68.000 đồng.

Với những tín đồ của các smartphone có màn hình rộng nhưng mỏng, dễ vỡ như iPhone 5, iPhone 6/6s và 6/6s Plus hoặc Samsung S7 và S7 Edge, Galaxy Note 7,…, bạn khó có thể không trang bị một chiếc ốp lưng chính hãng Spigen, đây là thương hiệu ốp lưng chống sốc, chống va đập số 1 tại Mỹ, được sản xuất tại Hàn Quốc và nhập khẩu về Việt Nam, được phân phối độc quyền bởi FPT Shop. Ốp lưng Spigen với thiết kế trong suốt, mỏng 0,7mm, chất liệu cao cấp, có độ bền cao, chống trầy xước, ố màu với giá chỉ từ 299.000 đồng.

Spigen là ốp lưng thương hiệu Mỹ, sản xuất tại Hàn Quốc, được bình chọn số 1 tại các quốc gia Mỹ, Nhật, Singapore, Hong Kong và Hàn Quốc. Ốp được thiết kế tại California với tiêu chí đơn giản và đẹp. Sản phẩm có độ dày chỉ 0,7 – 0,8mm, ôm trọn toàn bộ thân máy rất khít không bị lọt cát bụi vào trong, chống xước cho camera. Phủ bên ngoài là lớp sơn cao cấp không bong tróc mài mòn, không ố màu. Được sản xuất từ chất liệu cao cấp, có độ bền cao, một số sản phẩm ốp được sản xuất theo công nghệ chống shock được Quân đội Hoa Kỳ kiểm nghiệm và cấp giấy chứng nhận.

Rock và Remax cũng là 2 thương hiệu phụ kiện nổi tiếng của Hong Kong. Sản phẩm ốp lưng của 2 thương hiệu này đều được sản xuất với nguồn nguyên liệu chất lượng, thông số kỹ thuật đảm bảo với thiết kế đa dạng và thời trang.
FPT-Shop-Spigen-New (1).JPG
Spigen, chiếc ốp lưng thương hiệu Mỹ với công nghệ chống sốc tuyệt vời sẽ bảo vệ cho điện thoại của bạn.

FPT-Shop-OpLung- (2).JPG
Ốp lưng chính hãng, bền đẹp, đa dạng mẫu mã giá chỉ từ 68.000 đồng

Sạc dự phòng thương hiệu quốc tế

Bên cạnh ốp lưng, các mẫu pin sạc dự phòng của FPT Shop làm người dùng cảm nhận không chỉ đơn thuần là chiếc sạc dự phòng mà còn là món phụ kiện thời trang và cá tính.

Pin sạc dự phòng tại FPT Shop là các thương hiệu được quốc tế công nhận, như Maxco, iHave, Yoobao đều sử dụng lõi pin lithium polymer, mỏng nhẹ có điện áp hoạt động ổn định, chống cháy nổ, an toàn cho người dùng ngay cả khi bị rơi, va đập nhiều lần.

Tốc độ sạc của các loại sạc này rất nhanh và bền bỉ, thiết kế mang tính thời trang, bắt mắt vứi giá chỉ từ 229.000 đồng…Nhiều khách hàng đã thốt lên ngay khi cầm trên tay: “Chỉ là sạc dự phòng thôi mà có cần phải đẹp vậy không?”

Về thẻ nhớ, các sản phẩm thẻ nhớ chính hãng Kingston, Sandisk chịu được nước, ít khi hỏng, hiếm khi lỗi, bảo đảm an toàn cho dữ liệu của bạn, riêng tại FPT Shop, bạn sẽ được bảo hành đổi mới tới 2 năm! Giá bán các loại thẻ nhớ tại FPT Shop chỉ từ 249.000 đồng, đặc biệt có combo thẻ nhớ 8GB và đầu đọc thẻ giá chỉ 130.000 đồng.
Có sạc dự phòng đừng hòng hết pin! Sạc dự phòng thương hiệu quốc tế tại FPT Shop có bảo hiểm cháy nổ, giá chỉ từ 229.000 đồng.
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, nhưng không mua. FPT ta chỉ tin tưởng mua điện thoại đặc biệt là iPhone.
chuchadaqua
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe cái tên FPT là thấy giá chát rồi! Chưa bao giờ mua hàng ở FPT cả.
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chuchadaqua giá chát nó có lý do của nó mà bác, hồi đó cũng hay mua hàng xách tay với hàng ngoài shop nhỏ, tới chừng nó bị hư 1 cái trời ơi đất hỡi luôn, mấy cái shop nó giang hồ với nó cũng chả sợ mình lên báo chí gì nên cứ phủi tay, riết e sợ luôn, hàng nào giá đó mà chắc
QC Ốp + Sạc dự phòng.
Chả bao giờ em sài 2 cái thứ dở hơi này các bác ạ. Thik đt mỏng xong làm cái ốp dày cộp lên, điện thoại có xước xát tí cho đẹp hay 1-2 năm hỏng thì vứt cho nhanh 😁
Ý kiến riêng mua đt để trần trụi thấy đẹp nhất, SDP thì thôi chả bh phải động.
P/s: Em sài z3v ạ :p
nktien90
ĐẠI BÀNG
8 năm
@halay_1986_2062 Z3v của bác pin trâu chó vãi nồi thì cần thì SDP :D, xài motorola chống va đập đếch cần ốp hay oáp gì cả, thực tế con gái chẳng mặc gì cả mới đẹp :rolleyes:. KLQ em hoa hậu Mỹ Linh răng hô VCL, chắc là em có cơ gì đây 🆒
bobdylan510
ĐẠI BÀNG
8 năm
@halay_1986_2062 Mình cũng dùng z3, và để trần cho em nó từ lúc mua đến giờ. Mới đó mà đã dc 2 năm r
hungcobap
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vào xem mớ sạc dự phòng toàn những loại không tên tuổi
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
bán gấp 2-3 lần vậy mà đòi...được cái phục vụ tốt và chu đáo, hệ thống rộng
Giá của FPT chát nhất rồi !
kuongli
TÍCH CỰC
8 năm
Ốp spigen có dùng dc cho 6s hoặc 6s+ ko.nhà cách fpt shop có vài trăm mét mà ngại vào hỏi
😆 Spigen thì ngon rồi nhưng mà giá max chát 😃)
@Naruto_Xboy max gì chứ, amazon rẻ hơn chính hãng gần 10$
@MrBach248 axx 😔 vậy mà em giờ mới biết
bạn nào làm content mkt cho FPT mà viết PR "phô" thế? Kiểu bài này mà lên tinhte chắc max gạch 😁
bocapgiay
ĐẠI BÀNG
8 năm
E hỏi mọi người chút @@ sạc ihave tốt ko nhỉ . Nhìn thì khá là đẹp
@bocapgiay Mấy đồ TQ đội lốt HK thường là không.
Cố gắng 1 chút dùng đồ Anker. Tiền nào của đó. Chưa kể săn đc mấy đợt giảm giá trên Amazon nữa thì rất lời.
heobubi
TÍCH CỰC
8 năm
@bocapgiay Mình đang dùng của Pisen 10.000k. Chuẩn luôn. Cứ Pisen và Mi mà mua
Dùng
được đấy bạn, nhưng mà dày, ai có mồ hôi tay sài 1 time thì ố vàng
kuongli
TÍCH CỰC
8 năm
@Angelas2 Hihi thanks bạn .nếu vậy mình dùng ốp chợ trời có 30.000 /1 chiếc .
@Angelas2
cũng ố thì ốp chợ 30k cho khỏe vậy 😁 cao hơn tí thì hoco có 50k
weixiao
TÍCH CỰC
8 năm
Đt bây h rẻ rồi nên k thích xài ốp hihi
minhdk92
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy qc fpt thôi thì lượn, chẳng khác nào IS, mỗi tội ng ta toàn đưa cổ cho tụi nó cắt .
Lý giải lý do bạn nên bỏ qua bộ sưu tập phụ kiện tại FPT Shop: giá siêu đắt.
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Black Mamba mình thấy đắt là vì nó chăm sóc cái khoản bảo hành, máy mà có hư hao gì là nó sửa hết, nhất là mua bảo hành vàng của nó, con s7 của mình bể mặt kiếng 3 lần nó thay cả 3, k tốn 1k luôn
aphu1080
TÍCH CỰC
8 năm
@Black Mamba Chuẩn như Lê Duẩn
@to_phuongduy Đấy là do bác mua thêm gói bảo hành vàng của nó thôi bác ơi, gói này thực chất là của Samsung, tức là nếu bị rơi vỡ, vào nước,...thì nó sẽ đổi hoặc sửa cho bác mà ko mất thêm một đồng nào, chứ ko phải là khi bác mua bất kỳ sản phẩm nào ở FPT sẽ đều được như vậy. Nếu bác chọn mua gói bảo hành vàng, thì dù bác mua máy ở đâu: FPT, TGDĐ, CellphoneS,... sẽ đều được bảo hành như nhau (do chính Samsung thuê đối tác thực hiện).
Mấy cái ốp lưng iphone trong suốt xài đc 1 time cứng như gỗ bị ngã màu vàng thấy ghê
Mình xài 3-4 cái đều bị vậy dù loại rẻ hay loại đắc tiền cũng vậy
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hacker_hacker000 cái này theo mình biết là tại mồ hôi tay đó, ráng chùi thường xuyên chứ biết sao giờ
@nghiepsam Ko phải đâu bạn là do iphone làm bằng nhôm nguyên khối nên toả nhiệt ra ngoài vỏ nên làm cho cái ốp nhựa nó bị cứng
Con ốp bị ố vàng là do bị dơ nó dính vào với lại lâu ngày nó bị ngã màu
Argosin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hacker_hacker000 Thử xài 1 cái spigen crystal shell chính hãng đi bác, bao trong luôn
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình mua fpt mấy lần, bảo hành ngon, thấy giá cao tí xíu mà nghĩ lại mình đc dịch vụ tốt thì xứng đáng nên cứ ủng hộ, nhớ bữa ra mua con f1s em bán hàng cứ là nhiệt tình vô cùng, nói chung vì em ấy ráng quay lại mua lần nữa
spigen thì ngon rồi, mà chỉ nên xài dòng slim armor thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019