[QC] Máy khoan Bosch GSR 1000 – Hiệu năng kinh ngạc với vẻ ngoài nhỏ gọn

TTKM
20/6/2016 9:55Phản hồi: 138
[QC] Máy khoan Bosch GSR 1000 – Hiệu năng kinh ngạc với vẻ ngoài nhỏ gọn
So với những loại máy khoan dùng dây cắm thông thường, máy khoan vặn vít cầm tay Bosch GSR 1000 với giá chỉ 1.199.000 VND vượt trội hơn hẳn nhờ nâng cao tính tiện dụng. Ngoài ra, tại Lazada, khách hàng đặt mua sản phẩm còn được tặng một áo thun Adidas và 1 nón bảo hiểm cao cấp của Bosch (số lượng có hạn).VN

Rất nhiều người dùng phàn nàn về sự cồng kềnh của chiếc máy khoan và những bất tiện mà nó mang lại, như dây không đủ dài hay không có chế độ ngắt tự động. Đây cũng là mối lo chung của nhiều người trước khi quyết định lựa chọn máy khoan trong việc sửa chữa hằng ngày. Nắm bắt được điều đó, Bosch ra mắt sản phẩm máy khoan vặn vít tiện dụng Bosch GSR 1000 với mức giá ưu đãi 1.199.000 VND tại Lazada. Chiếc máy khoan cầm tay Bosch GSR 1000 hứa hẹn sẽ trở thành trợ thủ đắc lực cho bạn trong mọi nhu cầu hằng ngày, từ đơn giản đến phức tạp.
Bosch GSR 1000 sẵn sàng hỗ trợ bạn trong các công việc hằng ngày
Vật liệu siêu bền với thiết kế tinh tế
Máy khoan vặn vít Bosch GSR 1000 tạo thiện cảm với người sử dụng ngay từ thiết kế bên ngoài, vừa đơn giản, nhỏ gọn mà vẫn toát lên vẻ tinh tế. Sản phẩm đem đến cho bạn trải nghiệm thú vị với đệm cao su dọc phần thân tạo cảm giác êm ái và thuận tiện. Độ bền của sản phẩm được đảm bảo bởi chất liệu nhựa cứng chắc chắn, giúp máy khoan có thể đương đầu với mọi sự va đập, rơi rớt nhưng vẫn bền bỉ. Kiểu dáng nhỏ gọn, với đèn LED tích hợp hỗ trợ chiếu sáng khi sử dụng trong điều kiện tối và hẹp.

“Nhỏ mà có võ”
Tuy sở hữu kích thước nhỏ gọn, song máy khoan vặn vít Bosch GSR 1000 tỏ ra không hề thua kém các sản phẩm khác. Với công cụ nhỏ gọn và tiện dụng này, những công việc vặn vít khó khăn sẽ trở nên dễ dàng và nhanh chóng hơn bao giờ hết, thậm chí máy còn có thể hỗ trợ khoan gỗ mềm lên đến 16mm. Bên cạnh đó, máy khoan vặn vít Bosch GSR 1000 còn tỏ ra thân thiện với người sử dụng khi có đầu kẹp nhanh, giúp việc thay phụ kiện diễn ra nhanh chóng và không tốn sức.
1 lần sạc cho 300 lần vặn vít – quá thuận tiện đối với một sản phẩm với giá chỉ 1.199.000 VND
Tích hợp pin sạc, tính linh hoạt cao
Một điểm cộng khác của máy khoan vặn vít Bosch GSR 1000 nằm ở viên pin sạc tích hợp, nhờ đó bạn không cần phải cắm điện mỗi khi sử dụng. Máy có thể cung cấp lên đến 300 lần vặn vít chỉ với 1 giờ sạc, do đó bạn không cần phải lo lắng khi sử dụng máy. Máy có đèn báo hiệu tình trạng pin giúp bạn dễ dàng theo dõi để chủ động sạc pin cho thiết bị. Công nghệ ECP được tích hợp bên trong cũng sẽ giúp bảo vệ mạch, chống thất thoát năng lượng hay quá tải để bạn yên tâm sử dụng.

Chức năng Motor Brake thông minh
Máy khoan Bosch GSR 1000 còn đảm bảo độ chính xác cao trong từng thao tác của bạn nhờ vào 1 trình điều khiển vặn vít, điều khiển phanh hãm động cơ và bộ điều khiển tốc độ. Trong số đó, Motor Brake là chế độ điều khiển rất tiện dụng khi nó có thể ngừng động cơ máy ngay khi vít xuống hết vật liệu, kể cả khi người dùng vẫn đang giữ công tắc. Nhờ vậy, nó giúp bảo vệ bề mặt vật liệu an toàn và tăng độ bền cho vật liệu, giúp người dùng an tâm thao tác và sử dụng.
Một sản phẩm không thể không có trong tủ đồ nghề của gia đình
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

superx2016
ĐẠI BÀNG
8 năm
Được tặng mũ bảo hiểm vs áo thun Adidas tính ra giá cũng khá ngon.
http://www.lazada.vn/may-khoan-van-vit-bosch-gsr-1000-xanh-den-tang-1-ao-thunaddidas-va-1-non-bao-hiem-bosch-2164939.html
Máy này dùng cho mấy ông làm bên Nhôm Kiếng thì ngon.
huu_dat07
TÍCH CỰC
8 năm
con này khoan tường chắc yếu
nhut_thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vodanh_vohinh Mình cũng thử bê tông rồi khoan cũng được nhưng mũi khoan trúng cây cốt sắt thì thua thôi. Hì hì.
@Vodanh_vohinh xài đồ TQ thì đừng so với bosch khi chưa cầm bosch .
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Ko bt đừng nói bậy
Tôi làm cơ khí hơn 10 năm chưa có loại máy khoan máy cắt máy tiện máy hàn máy plasma máy cắt gió đá nào mà tôi chưa trên tay
Mấy loại máy khoan máy cắt cầm tay loại hitachi seconhand xài rất tốt tuy ko bằng bosh nhưng nếu bạn làm nghề cơ khí có dám và nên mua cho thợ xài ko
chuanghira
TÍCH CỰC
8 năm
khoan tường nhẹ được ko?
@chuanghira K có chức năng khoan tường
@chuanghira Máy bắt vít mà bác, khoan tường thì mua loại khác chuyên khoan dùi..
@chuanghira ko dc bác trên ghi là khoan được gỗ mềm chỉ 1,6cm cũng như không, chỉ bắt vít dc thôi
Ra mua đồ seconhand tầm khoảng 1/2 giá xài cũng khá ngon(nếu tiền eo hẹp)
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
8 năm
khoan tưởng phải có búa chứ cái này khoan sao đc. Cái này là khoan sắt mà
nhut_thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@beakjiyoung Mình khoan tường (gạch) không cần chế độ búa vẫn khoan tuốt như khoan gỗ với máy pin 14.4v loại impact driver.
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhut_thanh Đấy là bác cố chày cối khoan thôi. Chứ loại này là khoan sắt, mũi khoan của nó cũng là loại khoan sắt chứ k phải khoan tường
Xài rồi
Mạnh bất ngờ
Công nghệ bây h ghê thật
Xài nhiều đc 2 ngày
Làm cơ khi tôi khuyên các bạn đừng nên mua đồ mới và đồ tốt vì xài rất mau xuống cấp mau hư nên mua đồ secondhand của hitachi rẻ ngon lâu lâu thay than,thay công tắt,đứt dây điện vặt vậy thôi chứ ít khi nào hỏng lắm
Còn nhà có đk hay chỉ sử dùng trong gđ cá nhân thì mua đồ mới hiệu bosh là good rồi
huuducvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vodanh_vohinh Đang tư vấn khoan đục, bác tư vấn mua loa "bose" làm gì vậy nhỉ 😃
@Vodanh_vohinh Sài đồ mới còn hư thì second-hand thì ngon? Mình nghe thấy lạ lạ?
nhut_thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Charlie.de Lạ chứ sao ko đến mình còn nghi ngờ, kkk. Mình mua hàng xài rồi nè, tầm 2 năm đi lắp điện, camera, phòng nét chưa thấy hư hao gì,. Đồ Úc Mỹ thì cứ AEG, Riobi, Nhật thì Hitachi là ngon.
@Charlie.de Bạn lầm nha
Bên điện tử cơ khí đôi khi đồ secondhand lại tốt hơn hàng mới đấy
Nhưng của tôi nói là nếu có tiền thì mua nêw cong ko thì mua secondhand xài cũng ngon cũng tốt lắm
@huuducvn Mai mốt có thread tư vấn mua loa karaoke chắc bác ấy lại tư vấn "bosch" bác nhỉ 😁
kem5213
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không khoan tường được thì cũng hơi bất tiện vì ae chủ yếu khoan tường ...
cái này mục đích chính vẫn là vặn vít, kêu đi khoan tường thì hơi bị tầm bậy ...
Phiết CN
TÍCH CỰC
8 năm
con này khá ngon,khỏe,khoan với vặn vít tốt,có tốc độ nhanh chậm tùy vào ấn nút nhẹ hay mạnh.không khoan được tường vì không phải khoan búa.
Momen bao nhiêu anh em
RedBee8888
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái này chắc chủ yếu vặn ốc là chính thôi
Khoan tường phải mua loại có chức năng khoan tường khá đắt:
http://www.lazada.vn/may-khoan-bua-dung-pin-bosch-gbh-36v-li-professional-xanh-2086079.html
mytom93
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Jedi Knight Đâu cần mua loại này đâu bác, 18v có khoan búa là dư sức rồi bác
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
máy khoan nhật cũ sài pin 5 cấp độ tuôn thích hợp vặn óc trên mọi vật liệu như cây cứng mền hoặc sắt 500k 1 cây
dangduyhao
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tieutu911 xin link bác ơi
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
@dangduyhao Có gi lh zalo 0985097840
"Thợ sửa ống nước" có cần mua cái này không các bác ?
đã ghi : , máy khoan vặn vít cầm tay Bosch GSR 1000 , mà nhiều bác cứ : khoan tường chắc yếu . Não ko biết để làm gì
mytom93
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tống minh triết Bác mới là người phải coi lại đấy, người ta nói đúng đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019