Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Máy lọc nước đầu tiên ở Việt Nam có thể kiểm soát chất lượng nước

TTKM
17/6/2016 9:30Phản hồi: 187
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hauyenkun
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đợt vừa rồi tháng vỡ đường ống 1 lần mà khi mất nước các bác không khoá vòi vào bể, đảm bảo khi có nước lại nước vào bể nó là sinh tố bùn, em bị 1 quả đổ bỏ cả 10 khối và mất 2 công thau rửa bể. Cái tầm đấy thì lọc được cũng hy sinh cái máy
okbabe
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em cũng luôn phải nghe ngóng thông tin vỡ ống để còn khóa vòi, lần gần đây nhất chỉ vì lơ đãng mà nước bể ngầm nhà em ngầu như nước vo gạo. Đang cao điểm mất nước nên em chửa dám thau bể đây này
quynhnt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lavie là khoáng nhé, còn Aquafina là tinh khiết. Hôm trước nhân mua đc cái bút thử TDS của Xiaomi mình có mua 2 chai thử, em Lavie ra gần 300 còn em Aquafina chỉ có 2 thôi
Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin chính xác
Toàn 1 đống người Việt vào tự dìm nhau 😆 Mấy ông đối thủ của Karofi xem lại mình đi , chơi thế ko đẹp tí nào đâu . Cạnh tranh thì phải lành mạnh 1 chút . Thấy xấu hổ vcl =))
bên mình có cung cấp màng RO hàng nhập khẩu độc quyền bàn nào có nhu cầu thì ghé thăm tham khảo nhé
Thực tế nhà mình lắp cái tủ Inox dùng được 2 năm phải vứt đi vì cho cũng không ai dùng. Rồi nước cũng chẳng dám uống trực tiếp. Lên mạng tìm hiểu, thì Việt nam ta tiên tiến nên không có quy định về máy lọc nước tạo điều kiện cho các anh Ka và anh Kang làm liều theo kiểu uống nước anh Kang chữa bệnh tim, uống nước anh Ka để thông minh. Mình quyết định chọn các anh quốc tế chứ không chọn anh Bphone rồi.
Chúng ta đều ghét TQ, rất ghét Hồ Cẩm Đào, rất rất ghét anh Tập.

Thực tế hãy làm người thông thái hơn không phải bằng việc la lớn điều đó mà hãy hành động, tự trải nghiệm.

Bạn đến từ Lào mà mặc áo dài thì bạn vẫn là người Lào; bạn là người Mỹ lớn lên cùng bố mẹ ở Việt Nam thì bạn vẫn là người Mỹ; là thằng Trung Quốc, mà mặc áo cờ Mỹ - cờ Úc thì vẫn là thằng TQ. Không ai quan tâm bạn là ai, chỉ cần quan tâm bạn mang đến điều gì cho tôi.

Nếu cứ như anh Kan gắn cái cờ xanh lam của ÚC lên và nói là sản phẩm từ Úc, anh Ka thì gắn cờ sọc đỏ trắng lên lõi lọc và tuyên bố sử dụng công nghệ Mỹ. Hãy quan tâm, sản phẩm mang đến điều gì cho gia đình và con bạn.

Bằng chứng search của tôi là:

Kangaroo australia ==> kết quả là con chuột túi
Kangaroo company australia ==> kết quả là là dịch vụ chuyển tiền tới Indo và Úc
Karofi american; Karofi company american, Karofi, technology american, ==> mua cái màng (không phải lõi) RO từ Dow (cong ty hóa chất Mỹ có nhà máy sản xuất ở TQ)
aosmith usa, aosmith american, ==> kết quả là công ty Mỹ có niêm yết mã AOS trên NYSE.
Aosmith technology, ao smith uk, ==> kết quả của anh google, các bạn tự biết.

Vậy bạn hãy search giúp mình.

Phóng sự của VTV chẳng khác gì chửi thẳng vào mặt mấy thằng quản lý thị trường
Tiêu chuẩn chất lượng Việt Nam thì cho các doanh nghiệp tự công bố. dán tem các thể loại nhưng chất lượng thì mãi chỉ là của Việt Nam.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019