[QC] Mê mẩn sắc màu tinh tế của chiếc Smart Tivi LED Samsung 43K5310

TTKM
22/9/2016 8:13Phản hồi: 67
[QC] Mê mẩn sắc màu tinh tế của chiếc Smart Tivi LED Samsung 43K5310
Dòng Smart Tivi LED Samsung 43K5310 phiên bản trắng đặc biệt đang được phân phối độc quyền với giá chỉ 10.390.000đ tại Lazada đi kèm cơ hội nhận được bàn phím Logitech K400Plus dành cho 40 khách hàng đầu tiên!

Smart TV từ lâu đã chinh phục thị trường thiết bị nghe nhìn nhờ đáp ứng nhu cầu giải trí công nghệ cao của người tiêu dùng, thỏa mãn nhu cầu xem phim, nghe nhạc, lướt web, chơi game và nhiều trải nghiệm thú vị hơn nữa. Trong đó, dòng Smart Tivi Led 43K5310 của Samsung - nhờ thiết kế tinh tế với màu trắng trang nhã đã nhận được sự quan tâm đặc biệt của những người tiêu dùng sành điệu. Hãy thử tưởng tượng không gian phòng khách nhà bạn sẽ được nâng tầm hiện đại và sang trọng như thế nào nhờ sự hiện diện của siêu phẩm tivi 43inch này. Xem chi tiết sản phẩm tại đây.
Sắc trắng tinh tế chính là điểm nhấn nổi bật của chiếc Smart Tivi Led Samsung 43K5310

Tương tự như những dòng Smart TV khác, Smart Tivi Led Samsung 43K5310 tích hợp nhiều tiện ích đa năng. Tuy nhiên, điều khiến chiếc TV này tạo nên tiếng vang trong cộng đồng người dùng chính nhờ vào trải nghiệm kết nối dễ dàng với mạng wifi, 3G, 4G và các thiết bị di động khác để vi vu tận hưởng hàng nghìn ứng dụng giải trí với nội dung phong phú của Việt Nam và quốc tế. Còn gì thích thú hơn khi được đắm chìm trong 12 ứng dụng giải trí hàng đầu, tha hồ theo dõi hàng nghìn bộ phim bom tấn với ZingTV, FlixTV, thỏa sức thưởng thức âm nhạc với ứng dụng Nhacso hay Nhaccuatui hay giúp bé yêu phát triển trí tuệ cùng Smartkids.
Hệ màu mở rộng mang lại trải nghiệm màu sắc phong phú và sống động

Ngoài ra, màn hình lớn 43 inch sống động cũng giúp nâng tầm trải nghiệm của người dùng. Với hệ màu mở rộng và 3 bước nâng cấp hình ảnh với công nghệ Micro Dimming Pro giúp hình ảnh hiển thị rõ nét trên nền tối, tối ưu hình ảnh và tăng độ tương phản, màu sắc và độ nét, cho người dùng hoàn toàn mãn nhãn với vũ điệu màu sắc phong phú trước màn hình Smart Tivi Led Samsung 43K5310. Đây cũng là cách đơn giản để bạn mang cả thế giới thu nhỏ một cách chân thực và sắc nét về tổ ấm, gắn kết các thành viên trong gia đình và bạn bè với những phút giây giải trí đầy ý nghĩa.

Bên cạnh đó, thiết kế Lourve của dòng tivi này không hề kén chọn cách bài trí, thiết kế; đặc biệt, mang lại sự thuận tiện và dễ dàng khi lắp đặt. Hơn nữa, khi sở hữu Smart Tivi Led Samsung 43K5310, người dùng hoàn toàn yên tâm với cơ chế bảo vệ toàn diện: hạn chế ẩm, chập điện, sét đánh, côn trùng và bụi.
Thêm một yếu tố khác khiến Smart TV Led Samsung 43K5310 tạo nên cơn sốt mua sắm trong cộng đồng người tiêu dùng là ưu đãi hấp dẫn về giá và quà tặng. Từ ngày 22/09 – 29/09, khách hàng được tận hưởng mức giá ưu đãi độc quyền 10.390.000đ đi kèm quà tặng bàn phím Logitech K400Plus dành cho 40 khách hàng đầu tiên chỉ có tại Lazada.
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm ra Vinpro xem thử bản màu đen rồi, các nhân mình thích màu đen hơn, mà trên Lazada rẻ hơn nhiều nên mua lazada thôi.
lấy mã giảm giá Lazada ở trang này https://goo.gl/fbvLiW giảm khoảng 7% nữa đã luôn, Lazada mà biết lấy mã giảm giá thì ngon nhất, chỉ cần tinh ý lựa chọn nhà bán hàng thì luôn mua được hàng rẻ
hiepvh.reg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trangkhuyet0410 em thì lấy bên vinpro ạ vì e có thẻ thành viên vin card nên được chiết khấu 10% vào thẻ, ah mà em đặt qua adayroi.com nên xài thêm code nữa giảm được kha khá 😁
@vietprowap Vừa ngâm cứu con Sony của b, may qua htc ra Pico định múc con Samsung 43' giá 9t9 (k nhớ mã hình như 5500 thì phải), xong bà xã lăn tăn k mua. Có khi nên mua con Sony như b tư vấn ngon hơn
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@tuyphong1983vn Chắc là con K5500 con đó đẹp mà mình đang kết em đó
Nhưng có 9tr5 thôi tí thì bị hớ 400k :v
@duchung178 Bảo hành thì chính hãng toàn quốc mà bác lo gì. Mua ở đâu thì cũng bảo hành toàn quốc
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Đã mua một chú 43w800c với giá 10tr6 trên Lazada và rất hài lòng, hàng đóng gói khung gỗ cẩn thận, tự tay bóc seal và lắp ráp 😁

Khuyên các bác nên mua con 43k5300 thì hơn, K5300 màu đen còn K5310 màu trắng, cấu hình chả khác gì. Hiện tại K5300 bên Lazada đang bán trực tiếp có 8tr4 nhập mã KULL770 còn 7tr8 thôi, rẻ hơn con K5310 do gian hàng của Samsung VN hẳn 2tr =))
http://www.lazada.vn/smart-tivi-led-samsung-43inch-full-hd-model-43k5300ak-den-2592190.html
http://www.lazada.vn/smart-tivi-led-samsung-43inch-full-hd-model-43k5310-trang-tang-ban-phim-khong-day-logitech-k400-plus-2680121.html
bocugaumeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietprowap Hang giao bac o tinh ben lazada moi dong khung go cho bac. Con o sai gon co dong khung go ko bac
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
@bocugaumeo hàng dễ vỡ như TV thì phải đóng khung gỗ rồi, bác cứ yên tâm 😁
bocugaumeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietprowap Vua moi nhan con tivi xong, sao ko co khung go zay bac, ko biết co nén nhan hang ko bac
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
@bocugaumeo Nhận vô tư bác ơi, bác ở Sài Gòn nếu lỗi đổi trả rất dễ. chắc hàng của bác do LEX (dịch vụ vận chuyển của Lazada trong nội thành) vận chuyện nên ko cần khung gỗ.
Mình mua hộ mấy con TV trên Lazada nó nẹp gỗ tháo bở cả hơi tai =))
sagi_hvt
ĐẠI BÀNG
8 năm
tầm 43" ko có con nào có cửa với W800 trong tầm giá, thiết kế ăn đứt con samsung dày cộp, sony nền tảng android TV phần mềm nhiều hơn, ngon hơn, đơn cử là phần mềm FPT Play, cái của android thì có phần xem truyền hình, tizen của samsung thì k có
@sagi_hvt Fptplay thằng nào cũng có hết bạn ơi, nói android dùng quen nhưng trên tv nó ko tốt bằng tizen và webos đâu.
Bạn nào mua hàng trên lazada lấy mã giảm giá tại đây, đang có mã 10% với 12% gần hết hạn rùi https://bloggiamgia.vn/ma-giam-gia-lazada-voucher-lazada-moi-nhat-trong-thang.html

Blog Giảm Giá - Săn Hàng Giảm Giá, Mua Sắm Thông Minh

Chuyên trang tổng hợp và chia sẻ miễn phí mã giảm giá, khuyến mãi khi mua sắm trực truyến. Hướng dẫn, chia sẻ mẹo mua sắm online hữu ích
bloggiamgia.vn
Ezio128
ĐẠI BÀNG
8 năm
@sagi_hvt thím cho e hỏi sao ở lazada chỉ khoảng gần 11 củ mà ở những chỗ khác (media , dienmayxanh..) toàn 13 - 14 củ thế nhỉ @@
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@Ezio128 Nó bán online ko có cửa hàng
Theo mình hiểu nó kiểu kho cái kho nhỏ mua sl về xong bán luôn cho ng dùng chứ ko thông qua cửa hàng nên giảm đc chi phí mặt bằng
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
Em tháo vợi gỗ rồi mới chụp mà bác,
TV bảo hành thì cứ call hãng có người xuống tận nhà bảo hành cho bác. 48w650D là dòng thấp nên không ngon là phải rồi, con w800c quét thực 100Hz, có 3D, chạy Android TV . mấy con samsung 43K5500 hay K5300 quét thực chỉ có 50Hz xem bóng đá hay xem phim hành động không khoái, màu cũng không đẹp bằng w800c.
43w800c năm ngoái là best seller ở nhiều siêu thị điện máy mà, năm ngoái đợt Tết hot giá còn lên 14tr ấy chứ, giờ giá dễ chịu rồi.Còn K5500 thì kiểu dáng đẹp nhưng hình ảnh vẫn thua w800c một bậc, lazada đang bán 9tr5 nhập mã KULL770 còn 8tr8 thôi. tính ra con w800c đắt hơn K5500 gần 2tr @@
http://www.lazada.vn/smart-tivi-led-samsung-43inch-full-hd-model-ua43k5500akxxv-den-2159855.html
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@vietprowap Android thì ngon rồi bác
Con W650 là internet tại bà chị tham to nên mua
Chứ dùng internet chán phèo
Ko đc support là internet vứt đi luôn
Nhưng nhìn hay bị bóng ma lắm
Con k5500 ra siêu thị hỏi bọn nhân viên bảo là 100 lên mạng xem cũng 100
Hỏi có clip quảng cáo phim gì ko thì ko bật
Toàn bật mấy cái thiên nhiên nhiều màu sắc thì biết đâu mà lần 😔
Em mua tivi xem phim hành động là chủ yếu mà bóng ma thì ném tivi đi luon
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
@duchung178 Con K5500 quét ảo cũng khá cao, ít bóng ma nhưng không mượt bằng w800c được, nói chung bác cứ mua con nào quét thật 100Hz thì ko phải lăn tăn. Tần số quét thật có thể lên rtings tham khảo vì các hãng tường giấu tần số quét thật.
http://www.rtings.com/tv/learn/fake-refresh-rates-samsung-clear-motion-rate-vs-sony-motionflow-vs-lg-trumotion
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@vietprowap Bác làm em phải thay đổi quan niệm về Sony rồi đấy 😆
Thế bác cho em hỏi cái có mấy con Samsung 43KU6000 4k 10tr5 mà giá ngang bọn Fullhd là mấy loại gì nhỉ ?
4k thì ở VN cũng ko có tác dụng mấy chưa kể Movie nặng toát mồ hôi
em kiến thức về tivi vẫn hạn hẹp chưa hiểu nó khác nhau cái gì mà 2 thằng ngang giá nhau
@duchung178 Cá nhân mình thấy sony dòng w800 màn hình tối hơn các hãng khác và tối hơn dòng w700. Thiết kế thì đẹp miễn chê
Quang Vct
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietprowap Tháng 9 Năm ngoái e mua con 43w800c 12tr700
BD.Mr.Tho
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mới mua cái Samsung UA43KU6000 4k untra HD, gần 12 củ, phải nói là toẹt vời ông mặt trời :p
Hôm 27 tết cái plasma SS 6 năm tuổi nhà e tự dưng lăn đùng ra chết thế là ráo riết truy lùng 1 em để xem tết. Đi mấy siêu thì điện máy chỗ nào cũng khen con W800c cứ sợ nó bán lấy doanh số cho riêng dòng này hoặc clear hàng tồn . Sau khi hỏi người quen làm bên dienmayxanh , tham khảo mấy anh bên tivi họ cũng khen ẽm này . Thế là rước em ấy về trong ngày , tết ai tới nhà chơi cũng khen cái tivi thấy sướng sướng . mà e mua hum tết gần 12 củ lận đc km cái lò nướng , với bộ ly tách sony khá đẹp ( có ng quen ko thui lên tới gần 14 củ lun ) . Giờ SN ra dòng mới nên giá nó cũng hạ bớt
Giờ mua tivi cần gù phải đặt trên nay. Ra mấy cửa hàng mua cho tiện.
H em chỉ thích Tv LG thôi, màu chuẩn, nét lắm các bác.
😁 he he nhà mình bán mấy con này siêu rẻ luôn.
2nd
TÍCH CỰC
8 năm
Mình cũng mới mua 1 con lg 43lh570t trên lazada,nhập mã giảm còn 7,1tr,có internet lun
Ngon,bổ,rẻ
Còn samsung khuyên nên lấy k5500,hôm trước mình ra stdm chợ lớn,2 con k5500 và k5300 đặt gần nhau,mình thấy k5500 màu sắc đẹp hơn
n3h1p5
ĐẠI BÀNG
8 năm
- Đang có nhu cầu mua 1 con 49 inch ( điều kiện là thao tác dễ dàng để có thể lên youtube cho mấy bé nhỏ ở nhà ko bị hư mắt )

- Và 1 cái máy giặt tầm 8kg đến 9kg => trong tầm giá khoảng 7tr đến 8tr

- Mong anh em tư vấn nên mua hãng nào ? và mua ở đâu cho rẻ.

mình cở tphcm tân bình nhé anh em

cám ơn anh em nhiều
vietprowap
TÍCH CỰC
8 năm
@n3h1p5 Quan trọng là mua TV tầm bao tiền hả bác. tầm 10tr đổ xuống thì làm con LG 49LH570T là đủ nhu cầu của bác.
duchung178
TÍCH CỰC
8 năm
@vietprowap Bọn LG này có tấm nền IPS nổi tiếng trên các dòng màn PC
Nhưng có vẻ sang Tivi lại ít được nhiều ng ưa chuộng
n3h1p5
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietprowap - Cũng đang nhắm em đó.
- Cám ơn bạn nhiều.
- TV mình cũng tầm 10tr à
Giá này đã mua được 4K 43" của LG...không cần so sánh
longthong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang phân vân giữa Sony và Samsung, thích xài Android TV hơn
BaByPo0h
ĐẠI BÀNG
8 năm
@longthong mua cái 4k của sony đi bác - có android tích hợp luôn nha bác.
Mình mua trên lazada rất nhiều lần: Nên ưu tiên chọn sản phẩm mà lazada bán vì hàng chính hãng, xuất hóa đơn GTGT, bảo hành chính hãng, rất yên tâm!
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
8 năm
Smart Tivi LG 65 inch 65UH617T có được không nhỉ các bác?
Hôm nọ đi chọn ti vi vs mẹ, nhân viên cứ tư vấn LG 49LH570T mà theo kinh nghiệm trên mạng hay bảo cứ chọn tv có tần số quét phải 200 trở lên. Con LG này có 100 nên mình ko lấy nữa
mmnn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác cho hỏi tivi sony và samsung dòng nào xem thích hơn ?
Pain521988
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang xài Sony 43w800c đây. Xài hơn năm rồi, cũng mua treeb lazada, lúc đó có 11,5tr. Màu sắc chuẩn, ko bị rực quá như Samsung đâu. Internet tốt, app tốt. Kiểu dáng khỏi chê. Mua về chơi với PS4 hàng ngày phê lòi. Cho các bác đang phân vân them sự lựa chọn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019