[QC] Mời dùng thử Laban Key 3.0 phiên bản mới, thông minh hơn và có tạo theme theo sở thích

TTKM
21/6/2016 9:23Phản hồi: 289
289 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

knonlylove
TÍCH CỰC
8 năm
Tại sao mình tải laban key bản 3.0 8/9/2016 về ipad air 8.1.3 jailbreak mà app ko hoạt động, thậm chí ko bật được app lên nữa, nó chỉ chớm đen màn hình rồi văng ra màn hình chính, ai biết chỉ mình với.
knonlylove
TÍCH CỰC
8 năm
Tại sao mình tải laban key bản 3.0 8/9/2016 về ipad air 8.1.3 jailbreak mà app ko hoạt động, thậm chí ko bật được app lên nữa, nó chỉ chớm đen màn hình rồi văng ra màn hình chính, ai biết chỉ mình với.
@knonlylove Cám ơn bạn đã góp ý. Bên mình đang gửi bạn sửa lỗi. Chắc tầm ngày mai sẽ lên store của apple nhé 😃
knonlylove
TÍCH CỰC
8 năm
@Laban Key Supports thanks bạn nhé
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
@knonlylove Sao mình cài trên ip 7(10.3.2) setup ok rồi mà hay bị văng vậy?
yamoto08
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có phải Laban key lén sử dung internet?
--
Vừa rồi sau khi cài lại rom, mình cài app này đầu tiên thì thấy app sử dung khoảng 100KB mobile data+10MB wifi data trong 1-2 tuần gì đó. Mình đảm bảo đã tắt hết tùy chọn feedback hay backup, không tải theme -> toàn bộ những gì sử dung internet.
Mình rất thích dùng app này nhưng sau khi thấy vậy cảm thấy hơi ghê. Hiện tại vẫn đang dùng labankey nhưng là 1 bản cũ đã remove hết permission.
Mọi người thử check lại xem có phải không, nếu không chắc dt mình có vấn đề vì dùng rom cook.
LEHUYEN
TÍCH CỰC
8 năm
@yamoto08 App free thì có quảng cáo và thêm nữa là muốn đoán chữ tốt hơn cần phải backup và ghi lại cách thức bạn gõ. Mất giữ liệu mạng là bt
Kích thước của mình bị thu nhỏ mò mãi ko ra bạn nào rành chỉ giúp đc ko ạ. Cảm ơn
hduonghn
TÍCH CỰC
7 năm
@kỷ niệm Screenshot_2016-11-17-13-22-28.png
Thử chỗ này chưa bạn
Kích thước của mình bị thu nhỏ mò mãi ko ra bạn nào rành chỉ giúp đc ko ạ. Cảm ơn
mr.pakapun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kỷ niệm có vẻ là bug đó bác :W
LEHUYEN
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc là lỗi rồi, xóa cache xong vào lại xem. Cái phần chỉnh kia nó to lên cả chứ không co nguyên phần chữ!
mvqh22
ĐẠI BÀNG
7 năm
đào mộ.................
hoanglan99
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chuyển từ laban key sang bàn phím khác phải vào setting sao mọi người?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019