[QC] Mời tham gia game trúng đầu karaoke PARAMAX LS-5000 trị giá 13.990.000 đồng

TTKM
22/9/2016 8:0Phản hồi: 1.875
[QC] Mời tham gia game trúng đầu karaoke PARAMAX LS-5000 trị giá 13.990.000 đồng
Kết quả bốc thăm:

Lần 3: Sau 7 ngày thông báo trúng giải vẫn không nhận được hồi âm từ bạn @kingofsp nên giải thưởng sẽ trao cho bạn @Jaylos Đạt trong lần bốc thăm dự bị lần trước.

Chúc mừng bạn @kingofsp, với số thứ tự bình luận #181 đã may mắn trúng giải bốc thăm. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải nhé.

Video bốc thăm​

Lần 2: Bạn @truongminhtinh trúng giải lần 1 đã không hồi âm xác nhận thông tin nhận giải sau 7 ngày, nên chúng ta sẽ quay bốc thăm tiếp để tìm bạn may mắn. Kết quả bốc thăm lần 2 chúc mừng bạn @nhat.truong với số thứ tự bình luận #1795 đã trúng giải. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải nhé.

Video bốc thăm

Lần 1: Chúc mừng bạn @truongminhtinh, với thứ tự bình luận #1586 đã trúng giải nhé. Bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận giải nhé! Hẹn gặp lại các bạn trong các game tiếp theo.

Video bốc thăm
Screen Shot 2016-09-27 at 17.51.54.png
Bình luận của bạn @truongminhtinh

Mình có một chiếc đầu karaoke PARAMAX LS-5000 theo công bố trị giá 13.990.000 đồng, nay xin làm một game nhỏ để tặng các bạn.

Game sẽ diễn ra từ bây giờ cho tới 12h trưa ngày 26/09/2016. Sau thời điểm đó, bọn mình sẽ random để chọn ra bạn may mắn nhất trúng giải.

Chúc vui vẻ và may mắn.
1.875 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoài giá cả thì dĩ nhiên phải quan tâm đến chất lượng âm thanh rồi, có thể chơi được các định dạng nhạc nào và có dễ điều chỉnh
mrlangtu2206
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế đẹp, dung lượng lưu trữ lớn, giao diện hiển thị màn hình trực quan
nynohu
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cũng quan tâm nhất về chất lượng âm thanh. Ngoài ra nữa thì khả năng kết nối 😁.
vitdiesel
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế đẹp, chất âm tốt, dung lượng lưu trữ lớn, giao diện hiển thị dễ dùng
votinhkiemkg
ĐẠI BÀNG
7 năm
Di nhien la am thanh phai hay, trung thuc rui.
co_te92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất lượng lịnh kiện tốt cho time sử dụng lâu dài và quan trọng không kém là thiết kế đẹp.
I'm Franky
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế giao diện đẹp, dễ dùng, nhạc hay âm chất và phải có chấm điểm đúng chất lượng giọng hát.
thiết kế, hiệu năng , khả năng kết nối với các thiết bị khác
bbvc
TÍCH CỰC
7 năm
Ngoài giá thì cái mình quan tâm nhất ở đầu kara là tính năng thay đổi nhiều tone ở 1 bài hát, như hiện nay 1 số đầu mới có tất cả các tone do các ca sĩ thể hiện 😁
huynhquang07
ĐẠI BÀNG
7 năm
chất lượng âm thanh là điều không bàn cải. tiếp theo là giao diện dể sử dụng. hổ trợ nhạc mới.
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngoài giá ra, mình quan tâm đến chất lượng âm thanh và tính tiện dụng của trình karaoke.
Anhbien
TÍCH CỰC
7 năm
Giá cả và chất lượng beat, giá nạp beat nữa
songoku
TÍCH CỰC
7 năm
chất lượng âm thanh phải tốt, mẩu mã đẹp, hỗ trợ nhiều định dạng

Ngoài giá thành , thì mình còn quan tâm đến chất lượng âm Thanh, hỗ trợ cập nhật danh sách nhạc, trải nghiệm các tính năng nổi bật như chấm điểm chẳng hạn.
tuanchelsea
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngoài giá cả ra thì chất lượng âm thanh phải hay rồi.
antlovely
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tính tiện dụng, thẩm mỹ, dễ nâng cấp, dễ sửa chữa.
chất lượng đi đôi với âm thanh nghe
whisky039
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất lượng và dễ sử dụng
Mình thì quan tâm nhạc có dễ hát không, vì mình không phải ca sĩ nên nhạc khó hát là không chơi được rồi.
@kienvuseo độ bền với thời gian! wonderful

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019