[QC] Mong chờ gì từ smartphone thương hiệu Việt – Mobiistar, giá chỉ từ 1.39 triệu đồng

TTKM
25/10/2016 7:44Phản hồi: 54
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhiều bác vào đây chê bai ghê thiệt, chả biết lương 1 tháng làm ra mua dc bao nhiêu cái dt thế này mà chảnh chọe
dailvcntt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com giá đó thì 14 cái :p
@dailvcntt 14 cái à ? trừ tất cả chi phí sinh hoạt trong tháng ra chưa vậy
peterpan80
TÍCH CỰC
7 năm
ôi.... mẫu nam....
ko lẽ quảng cáo VN "đi xa" thế giới đến vậy....😕😕😕
khi ở nước ngoài thì là hàng việt
khi ở nước nhà thì là hàng tàu
=> môbisờta
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho hỏi .h mua dt Mì xào mua ở đâu uy tín ? mình ở tphcm
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
@Tú Chanel vào mistore.com.vn, mobilecity mà mua
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy cái nhãn hiệu smartphone Việt ruột Tàu thì chỉ có Mobiistar là thiện cảm nhất, còn lại như Wiko, Qmobile, FPT..v.v toàn là phế vật
em này có bác nào trải nghiệm chưa ạ
nói chung là đóe mong chờ gì.
Có tiền cú cũng hoá thiên nga
vài bữa sẽ có vài cái review trên tay mobistar đồ
:rolleyes:hóng điều gì
chất lượng phần cứng ko tệ lắm, android 5.1 trở lên là cũng mượt mà, nhưng làm ơn, thay đổi cái giao diện đi, hoặc là để nguyên gốc giùm con cái, thật ko thể nuốt nổi!
nói chung hàng việt thì ủng hộ, giá cũng ngang chất lượng nên ko nói, km coi như ổn với cái điện thoại, chỉ có điều mẫu nam nhìn nữ tính quá, anh gì ơi anh hãy mạnh mẽ lên đi anh
Henry Chu
ĐẠI BÀNG
7 năm
như con này là ổn, giá bèo ko đòi hỏi siêu smart phone đc
Và cho còn chửi thêm!
Mong chờ gì mấy con đt bán cho các chú các ông già hoặc cho ng lấy làm đt sim phụ
Theo mình biết thì nhà máy đặt tại TQ, công nhân lắp ráp , linh kiện đều từ trung quốc mà ta
không nên sử dụng điện thoại trung quốc hay việt nam, cứ samsung hoặc apple là ngon nhất,
hàng việt nam nhiều khi còn không bằng hàng trung quốc ấy, tốt nhất là tránh từ xa đi.
dailvcntt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TRANVANNGUYEN126126 hàng Thẩm Quyến đó bạn, nó đem về gắn cái thương hiệu vào rồi nói là thương hiệu Việt. chứ từ vỏ cho tới con ốc, chả có cái gì làm ở VN cả đâu, ngoài ra thì đến thiết kế, kiểu dáng....cũng chả có cái nào do người VN mình nhúng tay vào làm cả
...chả mong chờ gì hết!!!
quanbvp
TÍCH CỰC
7 năm
99,99% China mà gọi điện thoại Việt là sao ta

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119