[QC] Mua máy khoan GSR 1000 từ Bosch, nhận quà cực kool từ Lazada

TTKM
12/10/2015 0:22Phản hồi: 160
[QC] Mua máy khoan GSR 1000 từ Bosch, nhận quà cực kool từ Lazada
Máy khoan Bosch GSR 1000 chính hãng được sản xuất theo quy trình công nghệ và tiêu chuẩn kỹ thuật từ Đức, với các tính năng vượt trội về khối lượng, tuổi thọ pin và hiệu suất, đang được xem là con “chiến mã” mới của Bosch trên thị trường máy khoan.

Thiết bị khoan GSR 1000 của Bosch chính thức ra mắt và được mở bán độc quyền tại Việt Nam bởi Lazada từ ngày 12/10 với mức giá chỉ 1.279.000đ và đi kèm là bộ quà tặng cực hấp dẫn gồm bộ mũi khoan,vặn vít 34 món (trị giá 219.000đ). Nhanh tay sở hữu sản phẩm ngay hôm nay để nhận đuợc những ưu đãi chỉ có tại Lazada.vn.

Với những cải tiến vượt trội so với các sản phẩm tiền nhiệm cùng thương hiệu, máy khoan vặn vít Bosch GSR 100 đã khắc phục được những hạn chế về cân nặng, di chuyển dễ dàng hơn khi sử dụng pin thay vì cắm điện, giúp sản phẩm gọn nhẹ và thuận tiện hơn khi sử dụng.

Xem thêm thông tin về sản phẩmTẠI ĐÂY

Bosch GSR 1000- Nhỏ, nhẹ, vừa tay cầm, tuổi thọ pin lâu và hoạt động mạnh mẽ.

Thiết kế nhỏ gọn, êm tay khi sử dụng

Xuất phát từ việc hiểu về nhu cầu và thói quen sử dụng máy khoan của người dùng, GSR 1000 của Bosch nhỏ gọn và sở hữu những chi tiết thiết kế rất thông minh từ tay cầm đến trọng lượng máy. Thiết bị chỉ nặng khoảng 0.9 kg, giúp thuận tiện mang đi, bảo quản hay cất giữ. Đặc biệt hơn, tay cầm được thiết kế vừa tay với lớp cao su tạo độ nhám bọc ngoài giúp chống trượt, chịu nhiệt và cách điện.

Thiết bị được cầm chắc chắn, êm tay và an toàn bất chấp mồ hôi hay dầu nhớt.

Máy sử dụng pin, dễ dàng di chuyển

Với công nghệ ECP giúp bảo vệ mạch, chống thất thoát năng lượng hay quá tải, GSR 1000 cam kết chắc chắn về tuổi thọ lâu dài của pin. Hơn nữa, dung lượng pin của thiết bị lên đến 1.5Ah giúp kéo dài thời gian sử dụng suốt ngày dài chỉ với một lần sạc 60 phút.

Đèn hiệu tình trạng pin với 3 nấc báo hiệu đầy/yếu giúp người dùng dễ dàng theo dõi

Chất liệu nhựa cứng siêu bền, chịu nhiệt tối ưu

Máy khoan và vặn vít Bosch được thiết kế từ chất liệu nhựa cứng siêu bền nên sở hữu độ rắn chắc tuyệt đối và chịu nhiệt tối ưu. Đặc biệt hơn, khoan được trang bị bộ điều khiển phanh hãm động cơ, điều hướng chính xác cho mỗi con vít và cảm biến tốc độ cho phép người dùng tự động dừng máy khi đầu vít gặp vật cản ở đầu mũi khoan, giúp bảo vệ bề mặt vật liệu.

Bosch GSR 1000 hoàn toàn xứng đáng với câu “Nhỏ nhưng có võ”

Mũi khoan sắc, lực xoắn mạnh mẽ cho lỗ khoan sâu

Lực xoắn tối đa của thiết bị trên vật liệu mềm là 15Nm và trên vật liệu cứng là 6Nm giúp thuận tiện đưa mũi khoan đi sâu đến 16mm trên bề mặt gỗ mềm. Khách hàng sử dụng sản phẩm cũng được đầu kẹp nhanh hỗ trợ trong việc thay phụ kiện rất nhanh chóng và dễ dàng.

Mua ngay GSR 1000 tại Lazada để nhận bộ mũi khoan,vặn vít cực hấp dẫn từ Bosch

Với những tính năng thông minh và mạnh mẽ, GSR 1000 từ Bosch đang rất được mong đợi ở thị trường Việt Nam. Tin vui cho người dùng là từ ngày 12/10, Lazada chính thức phân phối độc quyền thiết bị này với mức giá chỉ 1.279.000đ (mức giá cực kỳ cạnh tranh so với nhiều sản phẩm cùng loại) đi kèm với bộ quà tặng cực hấp dẫn gồm bộ mũi khoan,vặn vít 34 món (trị giá 219.000đ). Nhanh tay xem thêm thông tin về sản phẩm và đặt mua TẠI ĐÂY.
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khoái mấy cái khoan điện như này
Làm việc tiện hơn rất nhiều.
@cuhiep nhưng pin không được bền, mặc dù là liên doanh Sanyo với đội China. Mình làm với máy khoan cầm tay và máy bắn vít Bosch.
@cuhiep Cái này giờ giá là bao nhiêu rồi anh?
ime762
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuhiep Em cũng khoái sưu tầm mấy cái máy và đồ nghề để vọc vạch các thứ..

Thấy bosch có mấy cái máy đa năng dremel tiện dụng hơn nhiều đó a.
@cuhiep Lúc này tụi nước ngoài chuyển sang xài máy khoan pin dùng điện thế từ 20V trở lên do đó hàng 10,8 V và 12V tràn về nhiều lắm anh em nên suy nghĩ kỹ vì với điện thế thấp khả năng vận hành cũng kém theo.
Ví dụ loại 20V nó có chức năng khoan bê tông nữa và xài động cơ không chổi than luôn, nhưng giá này cũng khá tốt
th4nhvtvn
TÍCH CỰC
9 năm
Nằm khoan thế ko có kính bảo hộ bảo đảm khoan xong đi lên cặp mắt 😆
MavicVN
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vochiquyen Thiếu safety bạn ơi, phải đeo kiếng nữa mới đúng.
khoapct
TÍCH CỰC
9 năm
@Vochiquyen Kết quả ko mang kính bảo hộ 😆)
honghoavi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@th4nhvtvn Cái đó là bắt vít không khoan 😃
@th4nhvtvn Người ta đang bắt vít chứ có khoan đâu mà lo dùm!
quanghafire
ĐẠI BÀNG
9 năm
KM thêm các dòng sp khác đi
giá khá tốt, lực kéo 6Nm có khoan tường nổi ko nhỉ, anh em nào rành chỉ em với
winh8800
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Airblade14 khoan tường thì dùng loại máy khoan khác bạn nhé.
tethien
CAO CẤP
9 năm
@Airblade14 Chuyển sang tốc độ chậm thì lực xoắn là 15Nm đó bạn. Con này vặn, khoan loanh quanh trong nhà thì OK.

Hôm trước cũng mua con Bosch GSR 1080-2-LI + Bosch X-Line 34 chi tiết với giá cả bộ là 2tr. Đã có bộ xạc + 2 pin rời.
Dùng tốt.
alihieu
TÍCH CỰC
9 năm
Máy này không khoan được tường đâu, nói đúng ra là máy bắt vít thì đúng hơn
ubeo
TÍCH CỰC
9 năm
Vậy cầm con này ra đường làm vũ khí tự vệ cũng ngon, giá rẻ rề.
minh10286
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng câu hỏi có khoan tường bê tông được không?
phihung244
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minh10286 Chắc chắn không! Khoan tường gạch cũng hơi bị vất vả rồi, tường bê tông phải máy khoan động lực mới chơi được bác ơi.
@minh10286 Khoản này chỉ để khoan những thứ mềm, hoặc để vặn vít thôi 😁 Khoan bê tông được thì loạn :D
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này giá bèo, xài pin Niken dễ chai,cắt giảm nhiều tính năng, không ngon, như thiếu bộ ly hợp trượt, tốc độ khoan thấp, không có biến trở chậm nhanh, pin dính liền không thay thế được (máy bình thường phải là hai pin thay đổi qua lại), được mỗi cái thương hiệu thôi nha anh em.
Anh em nào cần khoan pin ngon mà chất thì xem topic của em nha:

https://www.nhattao.com/threads/may-khoan-pin-cam-tay-ozito-bat-vit-khoan-tuong-sat-du-loai.3343443/
mrford105
TÍCH CỰC
9 năm
@tizzi mình hay đi vô công trường ở úc, chả ai xài hãng này, TOÀN xài makita, kiểu đi 10 cái thấy 9 cái xài makita, cty ông bạn đợt trước mua dàn Bosch tốn hơn 50.000$ cho thợ xài sau vứt hết vì tệ quá, chuyển qua DeWalt, nói chung bosch toàn hàng hàng rẻ tiền, xài hạng nặng nhanh hỏng.
Cái makita đang dùng mua cũng 300$ thế nào mà thằng Bosch nó bán có 1.2tr ~60$ thế nhỉ @@
cavienchien
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buoivanbuoi mình không cần khoan, chỉ cần loại tháo và lắp được vít của xe hơi. bạn có loại nào thì giới thiệu nhé. cảm ơn.
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cavienchien mấy loại mình bán đều lắp được vít xe hơi hết nha bạn, nếu 12V nhỏ gọn thì Ozito Lcd-2000 giá 1T5, còn 18v thì có 18v thì có LCD-5000 giá 1T7
sphinx
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buoivanbuoi Thông tin của bạn chỉ đúng một nửa thôi nhé.
- Bosch GSR 1000 sài pin tích hợp nhưng là Lithium-ion chứ không phải Niken.
- Nó có điều tốc vô cấp (variable speed trigger)
pdzung86
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm qua mình đi VIMS, em gái bán hàng bên Bosch nói bộ này full có hơn 900 mà.
Các bạn Lazada giảm giá kiểu gì vậy
tizzi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pdzung86 Lazada luôn "rẻ" hơn các hãng khác chỉ khi bác không biết, trừ khi đến tận nơi mua hoặc mua onl của chính hãng bán sản phẩm đó
BoyGau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tizzi Giá trên đã nhập mã giảm giá đâu ( nhập còn giảm 7-13% nữa mà )
4phuong.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pdzung86 Đúng rồi đó bạn.
Mọi người cẩn thận đọc kỹ bài này trước khi mua hàng ở Lazada nhé.
http://www.4phuong.vn/threads/Đánh-giá-lazada.58
@tizzi Lazada hàng có chất lương k mọi người
vntoday007
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pdzung86 Mợ ơi nó là dạng phân phối ăn % lẽ nào lại... 😁 anh em thì lạ gì chiêu trò marketing nữa bác giảm giá chỉ là giả vờ oánh tâm lý người mua thôi mà
cloud2106
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá rẻ kèm khuyến mãi xuyên tường 😁
conheo1111
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khoan này mở bánh xe ôtô đươc không vậy các bác ?
@conheo1111 Lại nguy hiểm nữa rồi😁
lamtrieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình ko xài khoan nhiều nhưng mình muốn hỏi.. mấy em xài pin như thế này mình có thể kyhoan tường duoc ko ?? ở nhà trọ củng cần 1 cái máy khoan để làm này nọ 😃. mình thấy ở nhà máy khoan điện mà xài còn bị yếu nưa.. mấy bro tư vấn giúp
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lamtrieu Ở nhà trọ thì bạn lấy dòng Ozito LHD-7100 là chuẩn nhất, link tham khảo topic của mình:
https://nhattao.com/threads/may-khoan-pin-cam-tay-ozito-bat-vit-khoan-tuong-sat-du-loai.3343443/
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lamtrieu Ở nhà trọ thì bạn lấy dòng Ozito LHD-7100 là chuẩn nhất, link tham khảo topic của mình:
https://nhattao.com/threads/may-khoan-pin-cam-tay-ozito-bat-vit-khoan-tuong-sat-du-loai.3343443/
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kiendaicad2 Hi bạn!
Nếu bạn ở SG thì rất rất nhiều chỗ bán máy khoan cũ. Nhưng cũng cần có 1 tí xíu am hiểu để đi mua nha. Mình thường hay lui tới khu Lạc Long Quân gần gần tiếp giáp với Lý Thường Kiệt ở Tân Bình để mua. Khi mua cũng không quên trả giá nha bạn. Mà cũng đừng trả sát quá, cũng kẹt cho người bán. Vì họ cũng muốn kiếm lợi nhuận thôi.
Nhà e trung tâm bảo hành Bosh bán giá chỉ bằng 2/3 như này.
@thuanphong_mufc Địa chỉ chỗ nào bạn? giống y hệt cái này ko? có tặng kèm bộ mũi khoan ko bạn? Mình qua làm một bộ, đang có nhu cầu.
inbox: doan_viet_tan@yahoo.com
thanks.
@doan_viet_tan Bạn nghĩ trung tâm bảo hành chính hãng bán đồ thì có xịn hơn ko? 😃 Mình ở tỉnh lận b cứ Seach trung tâm bảo hành Bosch rồi kiếm chỗ nào gần nhất call trước rồi tới mua. Mình hồi đó đi Nguyễn Kim chơi thấy nhiều cái bất ngờ ln. VD như Bơm rửa xe ga đình nó lấy bên mình 36 bán đã đc chiết khấu % trong đó, tụi nó kê lên gần 5tr sau đó giảm giá 30% rồi bán 4tr5 vậy mà vẫn phát tờ rơi khuyến mãi khủng tum lum... 😔
duyanh_tkt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thuanphong_mufc bác ở chố nào thế
linhatm
TÍCH CỰC
9 năm
lúc cần dùng thì nó hết pin,
Mấy bác muốn khoan tường dùng trong gia đình thì mua con Bosch RE16 (hoặc hiệu khác công suất tương đương 600W). Chứ con này chỉ chuyên bắt vít thôi.
Mấy loại cầm tay này thì chỉ bắn vít thui chứ khoan thì cùng lắm khoan đc gỗ còn khoan tường thì lâu mỏi mòn.
pionguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói chung mấy e ít tiền này như làm cảnh! phícả tiền
nhphu
ĐẠI BÀNG
9 năm
KLQ nhưng hầu hết các hình quảng cáo có anh tây đang khoan mà không đeo kính bảo hộ...QUẢNG CÁO KHÔNG CHUYÊN NGHIỆP
Đặt ngay và luôn 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019