[QC] Mua máy tính Intel NUC, nhận ngay Combo Quà trị giá 700,000 VNĐ

TTKM
20/8/2014 3:1Phản hồi: 77
[QC] Mua máy tính Intel NUC, nhận ngay Combo Quà trị giá 700,000 VNĐ
Intel NUC là chiếc máy tính để bàn nhỏ gọn, kết nối không dây, siêu tiết kiệm điện mà Intel mới giới thiệu từ đầu năm 2014 này. Với xu thế di động, nhỏ gọn, kết nối không dây đa dạng và thiết kế tinh xảo, Intel NUC đang là sự lựa chọn của nhiều khách hàng gia đình và văn phòng. Để tăng thêm niềm vui và giúp người dùng trải nghiệm trọn vẹn tiện ích của sản phẩm, Intel Việt Nam triển khai chương trình khuyến mãi “ Mua máy tính NUC, Nhận quà Hấp dẫn” với Combo quà tặng trị giá lên đến 700,000 vnđ khi mua Intel NUC.

image001 copy.jpg

Chương trình bắt đầu từ ngày 15-08 đến 30-09-2014 tại các địa điểm showroom bán hàng của các đại lí ủy quyền của Intel tại Việt Nam ( xem danh sách bên dưới), tham gia chương trình khách hàng khi mua bất kỳ sản phẩm NUC thế hệ mới nào của Intel đều được tặng quà là bộ key + mouse không dây trị giá 400.000 đồng cùng cable chuyển đổi mini HDMI (HDMI) to VGA trị giá 300.000 đồng. Đặc biệt, khách hàng đến tham quan mua sắm tại các showroom sẽ được tham gia vào các mini game trên nền tảng máy NUC và nhận nhiều phần quà thú vị.

Theo đó nếu khách hàng mua PC Intel NUC DN2820 cấu hình Intel Dual-core, Wifi + bluetooth giá chỉ 3.190.000 đồng ( chưa bao gồm RAM và HDD) sẽ được tặng quà thêm tới 700.000 đồng. Và nhiều sản phẩm NUC với core i3, i5 cũng đều có giá tốt và tặng bộ quà trị giá 700.000 đồng.

Máy tính Intel NUC DN2820

NUC là gì ?

Sau các thương hiệu tạo thành trào lưu trên thị trường điện toán như netbook, ultrabook, Intel giới thiệu thêm một thương hiệu điện toán di động mới nữa là Intel NUC (Next Unit of Computing, thiết bị điện toán thế hệ mới).
Các Intel NUC chạy CPU Intel Core thế hệ thứ 4 Haswell này mạnh hơn thế hệ thứ 1, có tính năng đồ họa tốt hơn, tiêu thụ ít điện hơn, chạy mát hơn,… Thiết kế case mới sẽ cung cấp thêm nhiều cổng USB 3.0 hơn. Motherboard mới cho thế hệ Intel NUC hỗ trợ ổ cứng HDD hay SSD. Tính năng đặc biệt kết nối wifi Bluetooth giúp dễ dàng kết nối mạng không dây ở bất kì đâu.

NUC là máy tính để bàn nhỏ gọn tiết kiệm điện và có Wifi + bluetooth
NUC nhỏ gọn có đế gắn sau lưng màn hình

Chi tiết vui lòng xem thêm trên tờ rơi và tại website : www.intelnuc.com.vn hoặc facebook Intel Việt Nam

77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bodies
ĐẠI BÀNG
10 năm
wow ,siêu nhỏ gọn , nhìn đẹp !
whohuhu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhỏ gọn tiện dụng quá. Nhưng giá thành và hiệu năng thì thế nào nhỉ. Ai dùng rồi cho em biết với
@whohuhu Bản rẻ hơn 5 củ bác ạ
whohuhu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khóc vì em Giá vậy cũng ổn rồi đấy
htg2k
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết cái đế gắn sau màn hình quá. Chờ con lap die thì em NUC này đáng để cân nhắc.
Dùng core i3 thò giá tnao các bác
thiết kế đẹp,nhỏ gọn,ko biết giá cả thế nào đây :oops:
Giá con này nhiu ta!
khách hàng mua PC Intel NUC DN2820 cấu hình Intel Dual-core, Wifi + bluetooth giá chỉ 3.190.000 đồng ( chưa bao gồm RAM và HDD) sẽ

Giá là vậy, nhưng RAM 2G và HDD 128G thì thế nào nhỉ? mình chưa biết cụ thể giá
@Evolution X ko bắt buộc, nó dùng chuẩn 2.5" thích cái gì thì gắn vô đó thui. Tự nâng cấp mà, chỉ có chip nó gắn chết lên main thui.
anhtuanlqd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Evolution X SSD là cái j mà em không biết nhỉ :d
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@Evolution X bác ko đọc kĩ àh dùng HDD của laptop dc nha bác .
@Evolution X Mình có để ý đoạn này rồi bác ạ,thắc mắc là liệu nó xài ram với hdd bt ko thôi,chứ máy 3tr1 mà chẳng may nó chơi loại ram với hdd siêu nhỏ gọn tầm vài triệu thì...X_X
[Guest]
TÍCH CỰC
10 năm
chả rẻ, ko ram ko HDD, sắm thêm mấy cái đó chắc cũng một mớ, mà máy yếu xíu 😁
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@[Guest] bác dùng lướt web xem film thui làm gì mà íu con này là thiệt bị giải trí gia đình mà , chứ c1o như desktop đâu mà ngồi cày game
meta99
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhv41 Giờ lướt web mới gọi là tốn tài nguyên vì web giờ rất nặng. xem film thì tạm ổn.
Hoang Min
TÍCH CỰC
10 năm
@meta99 phải phải giờ web toàn quảng cáo nên cũng nặng lắm.
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@meta99 2gb mà bác lướt web vs bác ko đủ hả , mình nghĩ vs cái thiết bị giải trí gia đình ko bik bác có dùng làm gì nữa ko , 2GB lướt google chorme chắc ngốn hết 2gb àh
Hoang Min
TÍCH CỰC
10 năm
ai có bản giá cụ thể của 1 con hoành chỉnh không.
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@Hoang Min bên VOZ kìa bác giá có 5tr
Hoang Min
TÍCH CỰC
10 năm
@anhv41 thấy bên phucanh có con celeron giá 4tr1 con i3 tận 7tr8 @@
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@Hoang Min luót web xem film thui mà bác có làm gì nữa đâu .
meta99
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này dùng chip Celeron rùa lắm. Mà Intel sắp ra DN2830 nên chắc bán tháo DN2820
nhohanoi
TÍCH CỰC
10 năm
dành cho người có nhà lầu, xe hơi 😁
ở Việt Nam không có bán I7 thì phải. Tiếc thật.
djcheat
TÍCH CỰC
10 năm
nhìn thế kia thì sao làm cái heat sink vào đc :v
tdhxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới mua. Xài tốt win 7. Ram 4g. Hdd 500 gia tron bo 5.3tr co thue gtgt luôn.
@tdhxxx Máy bạn dùng cpu gì thế? Chắc dòng thấp nhất?
Xin fim fullHD có mượt ko bạn?
tdhxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@USRobotics Dòng thấp nhất. FullHD mượt đó
@tdhxxx Nghe có vẻ ngon đó nha
Mình cũng đoán fim fullHD chỉ là chuyện nhỏ vs năng lực của cpu hiện nay, kể cả đó là dòng yếu nhất
Con này tiện cái cơ động, mang đi đâu xem phim hd cũng được
Em này chắc phục vụ giải trí là chính, nhưng gía có vẻ hơi cao nhỉ!
llttntd
ĐẠI BÀNG
10 năm
ở HCM mấy cái đại lý intel có chỗ nào bán NUC đâu.
tdhxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
@llttntd Mình mua ở Sáng Tạo - đường Tôn Thất Tùng
thời buổi này đừng ham hố chi con cpu mạnh, ram nhiều và sài ssd là bao nhanh vì pc luôn luôn bị nghẻn cổ chai ở cái hdd truyền thống
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@Huỳnh Hữu Toàn vãi bác wá , làm gì mà nghẽn VD ; core i 7 ngta vẫn dùng chung vs HDD đấy điển hình là con WD black vs tốc độ và thông số cái nào cũng phù hợp hết thì làm gì mà nghẽn , mình đang xài con core i5 vs gtx 760 + HDD WD blue đây chơi BF4 multi fps 80 90 phà phà nhé , bác phán mà e phải hết hồn lun đó
@anhv41 vì bạn chưa sử dụng vượt qua ngưỡng bị nghẻn, tốc độ read của hdd trung bình khoảng 100MB/s, SSD khoảng 500MB/s, tốc độ của RAM gấp khoảng 50 lần hdd và RAM cache nhỉnh hơn RAM disk. Ổ hdd cho pc giờ chỉ đển lưu trữ là chính chứ nói đến performance là phải SSD
anhv41
TÍCH CỰC
10 năm
@Huỳnh Hữu Toàn đúng là tốc độ cao 1 cái HDD 1tb có 1tr6 trong khi SSD 1Tb thì tới 10 mấy triệu nha bác , bác mua 120GB về làm dc gì khi nó chỉ boot win thui còn cái chính nếu bác la game thủ thì làm sao mà đủ để chứa 😃 , mình có vài trò trên steam vs vài trò trên origin đây nội mà BF4 vs titanfall là hết 120GB rồi cái SSD sao đủ mà tiền mua SSD thì mua dc 2 cái HDD 1Tb lun chứ có ít đâu trong khi đó đáp ứng đủ nhu cầu rồi
tưởng kèm theo ram và ổ cúng thì còn được chứ không có mua thêm 2 cái kia nữa cũng kha khá tiền rồi
đợi broadwell ra luôn cho khỏi cần fan. ssd giá ko chịu giảm nhỉ, chán thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019