[QC] Mừng quốc tế thiếu nhi - Xiaomi tưng bừng giảm giá

TTKM
31/5/2017 9:0Phản hồi: 96
[QC] Mừng quốc tế thiếu nhi  - Xiaomi tưng bừng giảm giá
Chào đón ngày 1/6, Shopee mang đến chương trình Ngày hội thương hiệu đầu tiên trong tháng gia đình với hàng loạt sản phẩm trong hệ sinh thái Xiaomi có giá cực ưu đãi. Đặc biệt chỉ có trong Brand Day ngày hôm nay Shopee mở bán nhiều combo điện thoại cùng đồng hồ giám sát trẻ em hoặc phụ kiện từ các cửa hàng lớn và nhà phân phối chính hãng của Xiaomi.

Tháng 6, Shopee vẫn đang có chương trình freeship toàn quốc cho các đơn hàng từ 100k cùng với mã voucher ELMI0106 giảm ngay 10% cho các đơn hàng trên 100k nên đợt này quá là hời cho cộng đồng Mi fan rồi.

Xem ngay các sản phẩm trong chương trình SẮM XIAOMI VUI TẾT THIẾU NHI

Một số sản phẩm nhất định không thể bỏ qua:

Xiaomi Redmi Note 4x 32gb RAM 3gb + Đồng hồ định vị trẻ em
- Giá thị trường: 3,640,000 VNĐ
- Giá khuyến mãi: 3,390,000 VNĐ
Mua điện thoại Xiaomi các dòng Redmi Note 4x, Redmi 6, Redmi 4 Prime, ... để có ngay đồng hồ trẻ em thông minh nghe gọi định vị GPS Q50, là sản phẩm công nghệ cao giúp kiểm soát con em mình dễ dàng và đơn giản hơn, nhờ đó các bé được bảo vệ an toàn.

Tham khảo các com bo điện thoại Xiaomi kèm đồng hồ giám sát trẻ em tại đây.

Đồng Hồ Thông Minh Xiaomi MiBand 2

- Giá thị trường: 439,000 VNĐ
- Giá khuyến mãi: 379,000 VNĐ
Xiaomi Mi Band 2 với thiết kế thanh lịch và tích hợp nhiều tính năng thông minh, lại có giá bán phải chăng là một trong những chiếc vòng đeo tay rất đáng để sở hữu. Sau 1 năm ra mắt, Miband 2 vẫn luôn nằm trong top các phụ kiện thông minh được săn đón bởi cộng đồng yêu thích công nghệ.

Sắm ngay Mi band 2 và các Phụ kiện Xiaomi nhập khẩu trong chương trình Sắm Xiaomi – Vui tết thiếu nhi.

Cân điện tử Xiaomi

- Giá thị trường: 499,000 VNĐ
- Giá khuyến mãi: 379,000 VNĐ
Xiaomi Mi Smart Scale có thiết kế mềm mại , bo tròn , cùng lớp kính cường lực trên cùng , 1 màn hình để thể hiện cân nặng. Sản phẩm có thể lưu lại sự thay đổi cân nặng qua từng ngày của 16 người khác nhau , với độ chính xác cao hơn rất nhiều so với cân bình thường.

Pin sạc dự phòng XIAOMI 10000MAH GEN2 - Chính hãng DIGIWORLD

- Giá thị trường: 380,000 VNĐ
- Giá khuyến mại: 259,000 VNĐ
Đối với các sản phẩm pin sạc dự phòng Xiaomi được phân phối chính hãng bởi Digital World được áp dụng chính sách bảo hành 1 đổi 1 bảo hiểm cháy nổ toàn diện cho anh em an tâm sử dụng.

Cùng rất nhiều Phụ kiện Xiaomi chính hãng với giá ưu đãi từ các nhà phân phối trên Shopee trong Ngày hội thương hiệu 1/6.

96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dattran1102
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá pin 10k chính hãng mà gần băng nhập khẩu r à???
@Dattran1102 cts giá 210k... 20% cho 6 tháng bảo hành
namhaids
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dattran1102 Có ai rành ko cho hỏi trên web cục pin xiaomi 10k gen 2 2017 giá chỉ 229k có đáng tin cậy là hàng chính hãng mới 100% ko ạ. Giá km đã 259k rồi mà còn phải nhập thêm mã km gì đó nữa
Đợi ngày này cả tháng rồi, xúc con note 4x có đươc ko các bác nhỉ
@superhubg191 Xúc đi,bao ngon,đang xài 7+ mà vẫn mua thêm 1 em để làm sim phụ và sim 3G
tuandepzai82
ĐẠI BÀNG
7 năm
@superhubg191 quá ngon luôn, mấy a e làm cùng cty đang sài
Cái đồng hồ định vị cho trẻ con nên màu mè vãi cả ra ==
greatmen88
TÍCH CỰC
7 năm
@i_am_sai_sasuko Ko làm màu mè, con nít nào mà thích đeo. Tào lao, càng xanh đỏ tím vàng, thì con nít càng khoái
Bình Peace
ĐẠI BÀNG
7 năm
@i_am_sai_sasuko Không màu mè đứa nào chịu đeo. Xàm
Cũng đã mua hàng shopee 1 thời gian, thấy oke về hàng điện tử và đồng hồ. Cho em hỏi phone Xiaomi này giảm vào ngày mấy nhỉ Shopee ơi, cho em thông tin vào id nguyenvanlocnt9 nhé. Thanks
auzeze
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc múc cái cân về cân lợn quá @@
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@auzeze Bác đừng mua cân này. Bản đầu hay bị sai 2 kg lắm. Phải nhấc lên đặt lại hoặc tháo pin ra lắp lại mới chuẩn 😔
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
7 năm
@auzeze Biết cái cân này giới hạn bao nhiêu kg không bạn.
Youngking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vipkaka$ 150 KG NHE
@danghoa_nd
Bác có thể nói rõ hơn đc ko? Mình đang định xúc cái cân gen 1 này.
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@likethesun18 Nghĩa là đôi khi bác cân nó bị tăng 2kg so với thực tế, bác phải nhấc lên đặt lại hoặc tháo pin ra lắp lại mới đc. Em cũng chẳng biết tại sao. Hỏi cửa hàng họ bảo dòng này bị lỗi vậy 😔
hôm trước mua cái cân xiaomi ở ngoài hết 450k huhu 😔 lúc cần thì hem có giảm giá :(
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ductri.nguyen Cân xài thế nào bạn,có bền khôn.
@Vipkaka$ Đắt hơn 70 k mà cũng khóc.Mình mua con chuột fullhen giá 180k/90k là chênh 90 còn cười vui vẻ nè 😁
@ductri.nguyen đến lúc bảo hành mới biết bạn .
mấy cái đồng hồ giám sát đó ok ko anh em?
Chờ e miband 2 bao lâu nay, cuối cùng cũng có cơ hội, hè này đeo cái đi vs người yêu là ngầu bá cháy rồi !
ronin
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Lâm Hoàng Long Vãi bá cháy vs cái miband 2. Mình mua từ lúc nó mới ra, giờ vứt xó chả buồn động đến :d
@ronin Bác giống tui thế 😆. Mới ra 700k màn hình xanh đẹp hơn màn trắng. Nay cho em nó vào chỗ nào còn k biết 😃)
bữa giờ canh me cái cân lâu rồi, xúc thôi hehe tốn tiền vì Shopee quá 😔
notid
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Chicongvt cái cân có chính xác ko ? có cần sạc hay gì ko ? vì thấy đèn led ?
lousiphere
ĐẠI BÀNG
7 năm
bạn nào group buy ko , mình xin cái đồng hồ cho con bé con ở nhà.... hí hí
Cái đồng hổ giám sát chỉ biết vị trí thôi, có nghe gọi được ko Shopee o_O
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quynhphuong_1990 Con này nghe gọi đc bác ạ. Nhưng nó chỉ gọi đc mấy số lưu trong danh bạ hoặc gọi số nhanh. Nói chung là dùng cũng tạm
quocphu67
TÍCH CỰC
7 năm
SHOPEE MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN CHO ĐƠN HÀNG 100K MÀ ĐẶT 2 ĐƠN TRONG NGÀY CHỈ ĐƯỢC MIỄN PHÍ 1 ĐƠN. HÔM TRƯỚC MUA KO ĐỂ Ý. BỰC MÌNH. LÀM ĂN TRÒ MÈO
Bình Peace
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocphu67 Hình như đặt bằng app không bị đâu bác.

bác đặt trên lap hả?
mid
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hết hàng 😁
Kinh điển rồi :D
cái cân dùng pin gì nhỉ
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoanguyendinh Dùng 3 quả pin to bác ạ
@danghoa_nd Trong web của shopee, nó báo dùng 4 viên pin 2A mà :eek:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
SuperBuLL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hốt ngay em Miband thôi
@SuperBuLL Lazada nó cũng giảm giá hoài.
ờ nhắc thêm:
CÁi xiaomi band có đặc điểm là khi tạo account đồng bộ với phần mềm Mi Fit mà bị quên pass quên email đăng ký (không lấy lại được thông tin) thì không thể đồng bộ cho account khác qua Mi Fit được nữa! Vì nó ghi lại trên hệ thống, phải unpair trên app Mi Fit bằng tài khoản cũ mới đem đi bán lại được. Khi bị quên thì chỉ còn cách xài phần mềm của bên khác.
Cân ko có link hả mấy bác?
frediano
ĐẠI BÀNG
7 năm
Định mua cái cân mà vào website shopee thì chả thấy cái nào có giá như đăng ở tinhte :|
Cân điện tử đời 1 này giảm giá xả hàng để bán em đời 2 đây mà, đời 2 giá em nó 700k. Đời 1 xài 3 viên pin AA, đời 2 xài 4 viên AA?
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai thấy Cân điện tử Xiaomi có giá đấy không , tìm mãi không thấy :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019