[QC] Nên mua iPhone SE hay iPhone khác

TTKM
17/4/2016 4:24Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em đã cài icluloud vào máy iphone 4 chạy ios 7 và bật finmyphone lên nhưng sao ko thấy trên bản đồ thiết bị trong ứng dụng finmyphone ạ Các bác nào giúp e dc ko E vào đi vào lại hai ba lần nhưng ko thể thấy dc dt của e trong đó trong khi cái iphone 6 cùng sài icloud thì hiện lên rầm rầm Bác nào rành vấn đề này inbox giúp e nhé hoặc cho e một cái mail tienthanht919@gmail.com
SE giá gần bằng 6s, hốt luôn 6s
Diêu-Tử
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đã nhắm đến cái ip5s. E chỉ đọc báo, lướt web, game nhẹ nhàng. Nên 5s là vô tư. Nhưng phân vân là 5s trong 2-3 năm tới có dc apple hổ trợ ko, có lổi thời ko. Có dc hổ trợ lên ios mới ko, sau khi nâng cấp lên ios mới máy có nhược điểm gì ko. Và vs 5s thì ios phiên bản nào ngon nhất. Vì sau 2-3 năm mua cái khác là vừa. Hay nên mua SE. Các bác tư vấn e vs
jack119
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Diêu-Tử Theo mình nghĩ bạn nên mua se. Tuy đắt hơn tí nhưng nó ổn hơn và ít bị lăn tăn chuyện lỗi thời
Diêu-Tử
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jack119 Phần cứng lổi thời hay ios ko hổ trợ hay apple nó khai tử 5s vậy bác. Em chỉ dùng trong 2-3 năm rồi mua cái khác dùng. Khó nhỉ
jack119
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Diêu-Tử Đại loại là trong kinh doanh thì đào thải là quy luật mà bác. Hãng sx đt k thể hỗ trợ máy lâu dài vì còn tương lai cho máy mới nữa. Nếu bác yêu máy muốn có cảm giác an tâm khi không bị khai tử thì se ạ. Mà dù thế nào mình nghĩ bác nên mua se vì dù sao cam tốt hơn, cấu trúc mới hơn. Còn hơn nếu mua máy cũ tuy ít tiền hơn tẹo nhưng sd cảm thấy khó chịu hơn. Tùy kinh tế bác quyết ạ.
jack119
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Diêu-Tử Chia sẻ với bác về kinh nghiệm của 1 thằng không yêu apple 😃
dungladap
TÍCH CỰC
8 năm
ghet Iphone khong the ghhi am cuoc goi
@dungladap Bỏ 100 k muốn ghi mấy cung dc
dungladap
TÍCH CỰC
8 năm
@tienthanht919 tiền có mà! nhưng không biết cài thế nào? chán thế?
liepsatgia
ĐẠI BÀNG
8 năm
hiện giờ Ip SE hàng FPT cũ
http://fptshop.com.vn/may-doi-tra/dien-thoai-cu-gia-re/iphone-se/186509-htm
giá tầm 8tr7, giá đó đã đáng mua chưa các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095