[QC] Ngày Hội Thương Hiệu Xiaomi – Trọn bộ tất cả các sản phẩm đang hot nhất ở Việt Nam

TTKM
16/1/2018 2:7Phản hồi: 130
[QC] Ngày Hội Thương Hiệu Xiaomi – Trọn bộ tất cả các sản phẩm đang hot nhất ở Việt Nam
Với mức giá không đau ví, thông số kỹ thuật của các sản phẩm sánh ngang ngửa các đàn anh lớn trong làng công nghệ, Xiaomi vẫn đang nhận được sự ưu ái của một lượng đông đảo người dùng Việt.

Ngày hội thương hiệu Xiaomi trên Shopee trở lại lần này là dịp không thể bỏ lỡ để bạn tiếp cận với hàng chính hãng giá sập sàn.

Nếu có điều gì cần lo lắng về ngày hội này trên Shopee thì đó chính là chất lượng mạng wifi đủ nhanh và mạnh để săn deal nhanh không hết mất.

Về hầu bao, chỉ cần dùng thần chú ELMI lập tức mức giá hiện tại của sản phẩm sẽ rớt không phanh 15%.
Chương trình mang tên: Bạn cần? Xiaomi có – Bạn khó? Xiaomi lo diễn ra duy trong ngày 16/1/2018 trên Shopee

Bộ sưu tập lần này đẩy đủ tất tần tật cả các dòng sản phẩm của Xiaomi từ điện thoại phụ kiện cho tới thiết bị thu phát wifi, camera. Anh em có thể thoải mái lựa chọn. Dưới đây chỉ là điểm mặt một số sản phẩm có thể mọi người quan tâm:

Điện thoại Xiaomi Redmi 5 Plus 32GB Ram 3GB - Hàng nhập khẩu

Tinhte 01.jpg
Hiện em này vẫn đang là item hot được săn lùng khắp các diễn đàn bởi phong cách thiết kế truyền thống của Xiaomi được yêu thích.

Những trang bị nội thất đáng giá vạn người mê từ Chip 8 nhân, đến ram 4 GB, màn hình 6 inch cùng khe cắm thẻ nhớ ngoài lên đến 256GB quá hời cho mức giá hơn 3 triệu.

Mua tại Shopee đảm bảo nguyên seal, check imei thoải mái, không lo về chất lượng nhé.
Mức giá rước nàng về rinh: 3,649,000

Bộ phát wifi Xiaomi router mini chuẩn ac 5gb

Tinhte 02.jpg
Nhỏ mà nhiều võ xứng đáng là biệt danh của bộ phát wifi Xiaomi này. Với kích cỡ như lòng bàn tay nhưng tích hợp công dụng lại vượt tầm mong đợi. Sản phẩm có hai dải sóng song song 2,4GB và 5GB (chuẩn wifi 5GB ac của apple) - nhanh gấp 4 lần bộ chia wifi thường, có thể cắm ổ cứng vào để chia sẻ dữ liệu với nhiều thiết bị (IPad, Máy tính, điện thoại, TV…) cùng 1 lúc.

Nhân dịp sản phẩm đang lơ lửng trên Shopee với mức giá siêu yêu thương thì anh em quất ngay thôi nào.
Gía: 389,000

Loa Bluetooth Xiaomi MI Square Box NDZ03 - Hãng phân phối chính thức

Tinhte 3.JPG
Nghe đồn trên các diễn đàn Xiaomi Tết này Loa Bluetooth Xiaomi MI Square Box NDZ03 đang ở vị trí nữ hoàng âm thanh. Bởi sản phẩm này đẹp cả đôi đường từ dung lượng pin lớn (1200mAh) với chất lượng âm thanh rung động mọi giác quan nhờ dàn loa được gia công tỉ mỉ chính xác bằng công nghệ CNC. Cùng vẻ ngoài sang trọng xung quanh viền được làm bằng kim loại có cạnh vát kim cương.
Mức giá trên Shopee: 349,000

Camera hành trình dành cho xe hơi Xiaomi Yi Car 1296P, 165 độ

Tinhte 04.jpg
Đây là sản phẩm mang đến tất cả những gì một lái xe cần từ một chiếc camera hành trình, khắc phục mọi yếu điểm của những chiếc camera khác về mọi mặt. Từ phần mềm hỗ trợ lái xe thông minh bằng giọng nói, góc ống kính siêu góc rộng 165 độ, tích hợp wifi không dây chuẩn 2.4G dễ dàng xem lại và chia sẻ, đến màn hình siêu độ phân giải cùng mật độ điểm ảnh cao. Tuyệt hơn nữa, chiếc camera này còn hỗ trợ thẻ nhớ TF 64GB và hai hệ điều hành IOS và Android.

Mức giá trên Shopee 899,000
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới quất con bộ phát wifi Xiaomi router mini chuẩn ac 5gb nhìn thì đẹp mà dùng thấy cũng.... bình thường :rolleyes:
@thienquang07 Em để ở tầng 2 mà xuống tầng 1 đi vệ sinh chui vào toe lét gào thét mà mất cmn vạch sóng :eek:
@bkb_ct tiền nó pr lên tinhte bác ơi :rolleyes:
mimosa1805
TÍCH CỰC
6 năm
@Hơi Tinh Tế Thế thì dùng cái 2.4Ghz
@mimosa1805 okie bác :rolleyes:
Mua đồ thương hiệu Mỹ, Nhật, Hàn dùng cho yên tâm.
thinhbk11
TÍCH CỰC
6 năm
Thích con tivi Mi TV3 55 inch mà chưa có dịp để chạy đi mua.
Ai dùng rồi cho nhận xét với ạ, tivi android thì tắt mở có chậm không?
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thinhbk11 Của Sony với Samsung có cả dòng có đó bạn . Tầm 4-5tr bạn tham khảo ở điện máy có cả .
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thinhbk11 Tv4 dòng siêu mỏng. 4A là loại vẫn dày dày như thường bác
tonijuzds
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vipboyth Anh cho em link thông tin tivi anh mua với cả địa chỉ cửa hàng với.thanks
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tonijuzds Mình mua ở MiStore sau tòa Artemis . Số 34 Lê Trọng Tấn. Còn hôm trc lượn fb có bên bán còn có 13tr9 mà bảo hành 1 tháng còn 6 tháng nữa thì + tiền 😁
Cái đt có vẻ ngon. Giờ đt 3_4 tr mà cấu hình ổn thật
Cần 1 cái đèn ngủ Xiaomi mà giá cao quá
-Nện-
ĐẠI BÀNG
6 năm
mới đặt xong cục pin 20k giảm còn 400k
lạy chúa 😆))
pro_kut3
ĐẠI BÀNG
6 năm
có ai dùng cái loa đó chưa. cho em xin ý kiến với ạ
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pro_kut3 xem dòng 2017 đi bạn dòng kia là 2015 rồi giờ chắc xả hoặc vớt chứ cũ quá rồi
Habito
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pro_kut3 Mình đang dùng con xiaomi canon 2, nhỏ mà có võ 😆)) - Mấy con vuông vuông này nhìn đã thấy sida :v
Thien Quoc
TÍCH CỰC
6 năm
@pro_kut3 Cái loa của Xiaomi bị đánh giá tệ từ trước đến nay mà. Mở lớn tí vỡ tiếng, trung the thé. Nói túm lại là riêng loa "ngu" (loa thông minh chưa thử) thì xiaomi làm kém lắm. Trước mình mua con bằng nhôm á, bản sau bản đầu tiên ấy, mua ở TCS, về nghe được đúng 1 lần cho con nó nghe Sơn Tùng với Issac gì đấy luôn. Chả hiểu sao Xiaomi làm pin, điện thoại, camera cũng ngon mà loa như cùi á. Cố tí làm con JBL hay hơn nhiều, còn không làm mấy con Logitech ấy, bass tuy ảo diệu nhưng trung nghe cũng tốt.
@Thien Quoc Mình nua con chữ nhật, dùng đc hơn năm nay rồi, pin rất khỏe, phát liên tục cũng được 5-6h (mở 60%) chất âm nghe hay mà.
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
Bác nào dùng cái camera hành trình kia chưa? Định mua cho ba
@vinhokss Mua loại 2K xài ngon, rõ cả ngày và đêm nhé.
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
@nicholas_1083 Giá đắt hơn nhỉ
@vinhokss Loại 1tr ngon hơn nhé, góc nhìn cũng rộng hơn nhiều (165 độ so với 130 độ). Tuy nhiên 2 version này khá cũ (2015 và 2014), ở TCS đang bán loại khác có vẻ mới ra. nhìn có vẻ cao cấp hơn cả 2 loại trên.
@nonut loại mới ra mà cao cấp hơn là loại gì thế bạn?
LOA XIAOMI SQUARE BOX 2 2017 Vs con loa NDZ03 này thế nào nhỉ? Có ai trải nghiệm chưa cho mình tí nhận xét với.
vipboyth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@forever12800 1 dòng 2017 1 dòng kia lúc ra mắt là 2015 giờ cũ quá ăn gian ghi sang mã SP thôi 😁
pxxb_9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@forever12800 Ndz03 nghe tạm, bass tạm, mở max volume bị rè rè nên mik đổi qua JBL rồi :v
theeonao
TÍCH CỰC
6 năm
Bác nào dùng Mibox rồi cho em cái review với, tầm giá mua Mibox thì có con nào "xin" hơn không?, tiêu chí của mình giao diện dễ sử dụng cho người không biết gì, mua về cho ông bà ở nhà xem phim, đọc báo cho rõ 😁
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@theeonao Minh dang xai Mibox 4k 1,6triệu. Bổ rẻ, mướt. Còn ít app hỗ trợ bõ tivi. Nhưng xem fim HD cua KODI lag. ko có duyệt web.
theeonao
TÍCH CỰC
6 năm
@timmytrinh Tóm lại là đọc báo được không bạn ? Dùng trình duyệt hoặc cài app đọc báo như báo mới chẳng hạn ?
@theeonao Dùng web hay app đều được như điện thoại thôi
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@theeonao App rât hạn chế, ko co app đọc báo hay duyệt web nha. Yêu cầu wifi để gần nhé ko co cổng Lan.
tvhieu
TÍCH CỰC
6 năm
ĐKm. Đúng là quảng cáo hàng tầu, éo hiểu 2 dải sóng song song 2,4GB và 5GB là cái gì luôn. Còn chuẩn về wifi là của tổ chức Institute of Electrical and Electronics đưa ra nhé. Ko nên thần tượng hóa 1 hãng hay sản phẩm, viết bài nên tìm hiểu cho kỹ, không người ta cười cho đấy
Con camera hành trình là bản 1080p mà.
bomy
CAO CẤP
6 năm
@nicholas_1083 bạn sử dụng cái cam hành trình xiaomi này chưa?
loại này với loại 1080p góc quay 130độ khác nhau thế nào vậy bạn? mình định mua gắn trên xe thì mua loại 1080/130 độ được không nhỉ? 😃
@bomy clip thực tế mới set 1080p thôi chứ chưa phải 2K. không đèn đường và có đèn đường tầm 22h đêm:

- ban ngày:

bomy
CAO CẤP
6 năm
@nicholas_1083 Mình định mua cái cam hành trình này giá có 600k trên shoppee, thấy rẻ quá nên cũng lưn tăn lắm 😃
@bomy làm gì có giá 600k 😁. của mình bản 2K chứ không phải 1080p nha.
bomy
CAO CẤP
6 năm
@nicholas_1083 upload_2018-1-17_8-32-56.png upload_2018-1-17_8-32-56.png cái này đây bác 😃
shoppee thì dẹp
Mới xúc được con pin sạc, giá ngon vãi nồi. Gen 2 có 2 lẻ mấy nghìn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019