[QC] Ngày hội TOTOLINK với Shopee Kích sóng wifi 89k, tặng mã giảm giá 10% cho toàn bộ hàng điện tử

TTKM
20/3/2017 9:23Phản hồi: 114
[QC] Ngày hội TOTOLINK với Shopee  Kích sóng wifi 89k, tặng mã giảm giá 10% cho toàn bộ hàng điện tử
Tuần trước chắc cũng nhiều anh em đã săn được deal hot từ sự kiện Ngày hội thương hiệu (Brand Day) với Xiaomi của Shopee rồi. Tuần này, Shopee lại mang đến cơ hội mua hàng giá hời từ nhãn hàng Totolink với mức giá từ 89.000 VND.

Totolink là thương hiệu cung cấp thiết bị mạng hàng đầu Hàn Quốc nổi tiếng với chất lượng sản phẩm và dịch vụ hậu mãi khách hàng. Từ năm 2009, TOTOLINK đã rất thành công tại thị trường Trung Quốc, Đài Loan, Mỹ … và các thị trường Đông Nam Á. Tại Việt Nam, Totolink luôn nằm trong top dòng sản phẩm về thiết bị mạng được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi.

Nhân dịp chính thức ra mắt các sản phẩm của mình trên Shopee, TOTOLINK cùng đại lý ủy quyền và Shopee quyết định hợp tác để mang đến chương trình sale cực shock trong ngày hội Brand Day tuần này.

Đặc biệt: Ngoài mức giá khuyến mại, anh em nhập mã voucher ELIT được giảm thêm 10% tối đa 100k cho tất cả các mặt hàng điện tử tại Shopee. Đây là mã voucher giới hạn, được sử dụng cho đến khi hết số lượng nên anh em lưu ý sử dụng càng sớm càng tốt.

Các sản phẩm trong ngày hội thương hiệu sắp tới xem chi tiết tại Ngày hội thương hiệu Totolink.

Một số sản phẩm nổi bật của thương hiệu Totolink

Thiết bị tăng sóng Wifi TotoLink EX100

Sản phẩm được trang bị thêm 1 ăng-ten 4dBi có thể tháo rời và xoay 360 ̊ và sử dụng năng lượng thông qua cổng USB. Chính vì thế chúng ta có thể cắm thiết bị vào cổng USB trên laptop, các cốc sạc hoặc đơn giản và linh động nhất là các thiết bị sạc dự phòng là có thể sử dụng thiết bị một cách dễ dàng và nhanh chóng. Trong chương trình Brand day lần này chỉ còn 89k, trở thành thiết bị kích sóng rẻ nhất thị trường, đặc biệt là cho một sản phẩm đến từ thương hiệu của Hàn Quốc

Bộ Mở Rộng Sóng Wifi Chuẩn N Tốc Độ 300Mbps Totolink EX200
Sản phẩm được trang bị với 2 ăng ten rời 4 dBi cùng tốc độ chuẩn N 300Mbps có chức năng tăng khả năng phủ sóng đến nhiều vị trí có điểm chết như góc tường hay phạm vi rộng hơn để đáp ứng cho nhu cầu sử dụng của nhiều người, nhiều thiết bị điện tử cùng kết nối. Thêm một điểm cộng cho bộ mở rộng này là cổng kết nối LAN được trang bị kèm cho anh em nào thích sử dụng dây.
Chú ý: Đặc biệt chỉ có tại Shopee, 200 người đầu tiên mua sản phẩm EX200 sẽ được tặng thẻ cào 50.000 ( Thẻ cào sẽ được gửi vào 2 ngày 29.3 và 5.4 cho những đơn hàng thành công)

Bộ phát WiFi Router TOTOLINK N200RE-v3
TOTOLINK N200RE-v3 hỗ trợ mạng Wi-Fi chuẩn 802.11b/g/n tốc độ tối đa 300Mbps, cổng mạng LAN tốc độ 10/100Mbps. N200RE-v3 cũng được tích hợp chế độ Repeater (Bộ mở rộng sóng) và đặc biệt hơn hết là Wireless ISP Client bởi tính năng này vốn dĩ chỉ hiện diện trên các dòng AP Wi-Fi Router cao cấp được thiết kế dành cho doanh nghiệp. Ngoài ra, N200RE-v3 cũng cung cấp các tính năng cần thiết của một Wi-Fi Router như kiểm soát băng thông QoS, tường lửa Firewall, lên lịch khởi động thiết bị, tùy chỉnh địa chỉ IPv6, nếu biết khai thác triệt để, tính năng QoS sẽ giúp các quản trị viên kiểm soát cực kỳ hiệu quả băng thông cho từng chủng loạt thiết bị kết nối dựa trên cơ sở địa chỉ MAC, địa chỉ IPv4 cũng như IPv6.
  • Giá thị trường:229.000VND
  • Giá khuyến mãi: 199.000 VND
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con EX100 này khác gì với cái Xiaomi repeater không các bác
@quynhphuong_1990 khác cái râu :v
@quynhphuong_1990 Dễ cài đặt hơn bác ạ em mua em xiaomi rồi thấy em này ngon quá xúc luôn, không tải rồi cài đặt rườm rà như xiaomi nhá bác
auzeze
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngon thế. oder liền :d
con repeater Totolink này so với xiaomi thế nào các bác?
@whitenight về sóng thì ko rõ vì chưa dùng nhưng dự là sẽ mạnh hơn vì có râu
và có 1 khoản ăn đứt xiaomi là cài đặt cực kì dễ dàng, ko cần app trên đt, thậm chí ko cần bất cứ thiết bị phụ trợ nào. EX200 mình đang dùng rất ngon!
lousiphere
ĐẠI BÀNG
7 năm
con EX100 chả biết hơn gì xiaomi ko mà rẻ dữ thần vậy... bác nào thông não giùm tui cái
Nghe bảo mua qua Shopee tốt lắm, mà vận chuyển hàng điện tử bên này có sợ bị hỏng ko vậy các bác 😁 cũng muốn order thử
Không biết hàng hóa ok không? Chưa mua bao giờ
ngon phết, đang cần cục phát wifi
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Totolink vừa khuyến mại lazada vừa shopee
mà giá shopee vẫn đắt hơn 😁
lazada bán ex100 79k
http://www.lazada.vn/totolink/?utm_source=referral-TTE
Bình Peace
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cho hỏi Totolink dùng được không? So với TPlink thì thằng nào trâu hơn nhỉ? nhà em có 3 tầng, lên tầng 3 sóng bị yếu, cần mua kích sóng
@Bình Peace Ku Tô này kích xuyên tường xuyên góc lag luôn nha o_O
@Bình Peace TP link dùng lởm nhất rồi, toto này cũng ok, nhà 3 tầng tốt nhất nên có thêm repeater ở tầng 2. chứ ko có wifi xịn cũng đuối thôi
@Bình Peace Có TP link mà phán , còn toto link dở lắm bác ơi !
trinhvo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mới hốt 1 em Toto EX200 ;) giá rẻ, đợi mã giảm giá thôi
Don hang: 17032018429JFTA
@trinhvo ngon hơn cái 1 râu k b
Để thử mua ex100 xem có hơn xiaomi không.
@reviewdao.com Bác xem video test của Vinh vật vờ nhé. Còn mình test hàng totolink so với xiaomi lúc nào cũng ở cửa trên.
@Nụ cười đôi mắt Đấy là so ex200 thôi, ex 100 dùng cổng usb chưa test.
antonior
TÍCH CỰC
7 năm
Theo em tìm hiểu thì Totolink là Trung Quốc, không có dính tí gì Hàn Quốc như trên bài nói. Dưới đây là thông tin từ website của Totolink:
Headquarters
Floor 7, Unit D, 4 Building,Shenzhen Software Industrial Base, Xuefu Road, Nanshan District,Shenzhen, China
R&D Center
Floor 7, Unit D, 4 Building,Shenzhen Software Industrial Base, Xuefu Road, Nanshan District,Shenzhen, China
Factory
Building A1 & A2 Lantian Technology Park, Xinyu Road, Xinqiao Henggang Block, Shajing Street, Baoan District, Shenzhen, China
@antonior Cái này bạn cũng sai nốt, ToToLink theo mình tìm hiểu nó không phải của Hàn , nó là công ty con của ZIONCOM không phải của tàu mà là của HongKong ( HK ) trước khi được trả về cho tụi tàu. Vậy nên mình nghĩ nó xài cũng ổn, vs lại nó có nhà máy tại VN mình đó
Xiaomi không ăn được totolink đâu, totolink nó có cả nhà máy ở VN thì phải..
tuannhh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này cắm vào đt qua USB OTG đc ko các bác?
dinhchi27
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã đặt 1 em phát wifi N200RE-v3 ID đơn hàng 17032109299S5C3 😁 bộ phát ở nhà vừa hỏng. hàng tenda trước xài chập chờn quá.
@dinhchi27 giống mình vđ @@
cũng vừa hỏng 1 con tenda ở nhà, đang định đi mua thì thấy ngay bài này =)))
HTP@87
TÍCH CỰC
7 năm
@dinhchi27 cái này mua thay cho modem hay sao bác? nhà mình có cái modem của nhà mạng viettel cho mượn. Giờ mua cái này là khỏi cần xài modem của viettel đúng ko?
dinhchi27
ĐẠI BÀNG
7 năm
@GW007 cái này chỉ là bộ phát thôi bác, vẫn phải có modem của nhà mạng mà.
dinhchi27
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Enzio_Precise cái này e chưa rõ lắm. e cứ dùng bộ phát wwifi thôi. chứ repeater nhiều lúc ảo lắm, sóng mà căng nhưng tốc độ chậm rì vì bộ phát wwifi đi xe tốc độ kém hẳn.
.acu.
TÍCH CỰC
7 năm
ko biết sao chứ em xài con xiaomi plus v2 ko xài liên tục dc, dc 1-2 ngày gì là nó báo đèn vàng, reset lại điện thoại ko nhận dc wìfi của nó luôn, rút điện ra để tầm nửa ngày cắm vô lại mới config dc
Cái EX100 này có đủ để video call hay xem phim online ko mọi người?
evol4ever
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang xài cái EX200 phải nói là ngon bổ rẻ, và em nó cũng trâu bò và lì lợm nữa 😃.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019