[QC] Nha Trang: Tân Viễn Thông làm đại lý độc quyền của Khắc Tên

cuhiep
4/1/2014 4:7Phản hồi: 52
[QC] Nha Trang: Tân Viễn Thông làm đại lý độc quyền của Khắc Tên

Khắc tênTân Viễn Thông vừa đạt được thoả thuận quan trọng, theo đó Tân Viễn Thông sẽ là đại lý độc quyền phân phối sản phẩm của Khắc Tên ở Nha Trang - Khánh Hoà. Anh em ở địa phương này có thể đến dùng thử và mua, đặt hàng các sản phẩm bao da, miếng dán da, dây đeo máy ảnh... tại đây. Tân Viễn Thông hiện có 2 siêu thị và 2 cửa hàng phân phối Smartphone và sản phẩm công nghệ ở Thành Phố Nha Trang - Khánh Hoà.

Các sản phẩm hiện Tân Viễn Thông sẽ bán bao da SEN của Khắc Tên cho các dòng điện thoại: iPhone, Galaxy, Xperia, Lumia, HTC, LG, Blackberry tại các địa điểm:

1. Siêu Thị Điện Thoại & Laptop Tân Viễn Thông Địa chỉ: 102 Quang Trung - Nha Trang - Khánh HoàĐiện thoại: (058) 3522079
  2. Siêu Thị Điện Thoại & Laptop Fone 24Địa chỉ: 08 Lê Thánh Tôn - Nha Trang - Khánh HoàĐiện thoại: (058) 3510102
  3. Tân Viễn Thông SmartphoneĐịa chỉ : 69 Quang Trung - Nha Trang - Khánh HòaĐiện thoại : (058) 3522079
  4. Shop 09- Tầng 2 Nha Trang CenterĐịa chỉ : 20 Trần Phú - Nha Trang - Khánh HòaĐiện thoại : (058) 3283656
Hình ảnh một số sản phẩm

Về Tân Viễn Thông
Là nhà phân phối điện thoại hàng đầu ở khu vực Khánh Hoà với các hệ thuống siêu thị, cửa hàng phân phối Smartphone, hàng công nghệ.
Website: www.tanvienthong.com
Địa chỉ: 02 Quang Trung, Phường Lộc Thọ, TP. Nha Trang Khánh Hòa
Điện thoại: 0583522079

Về Khắc Tên
Là nhãn hàng chuyên sản xuất sản phẩm phụ kiện da cho thiết bị công nghệ. Khắc Tên luôn có những phụ kiện cho những chiếc điện thoại, thiết bị công nghệ mới nhất.
Website: www.khacten.com
Địa chỉ: 390/7 Đường 3 Tháng 2, Phường 12, Quận 10, Tp.HCM
Điện thoại: 0822111222
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lấy nhầm acc rồi bác Hiệp ơi. 😁
Cơ mà Viễn đầu bài viết thiếu chữ "n". Bác sửa lại nha
Không nhầm...
các bài QC cho Khắc Tên mình đều post 😁
BMT khi nào có nhề :3
Tại em thấy thường để chữ QC là cái acc TTKM 😁
lovestone
TÍCH CỰC
10 năm
Khắc Tên là gì của Tinh Tế hay của ad ? Hỏi hơi cùi bắp vì mình hay thấy ad quảng cáo cho KT hoài ?
@lovestone ad quảng cáo thì cũng có chữ QC thôi mà, bạn không thích thì xin bỏ qua😁 . Cám ơn bạn
lovestone
TÍCH CỰC
10 năm
@cuhiep Không phải, ý là Khắc Tên do anh em quản trị TT mở hay chỉ là cửa hàng nhờ QC thôi, hay TT ủng hộ thương hiệu Việt ? Cái này thắc mắc thiệt chứ mình đâu có khó chịu gì đâu ad.

Mình lên TT toàn đọc tin chứ ít tham gia sinh hoạt nên ko rõ mới thắc mắc, đặng biết mà còn tiện ủng hộ.
@lovestone Khắc Tên và Tinh Tế cùng một công ty sở hữu. Đảm bảo là từ thiết kế đến sản xuất đều là Việt Nam hết. Nếu nói ủng hộ thương hiệu Việt thì trước tiên nên ủng hộ Khắc Tên 😁
@lovestone Giang hồ- Xờ to rì:
Nghe giang hồ đồn là mụ vợ* nhà anh cu Hiệp* dọa rút dây mạng của Tinh Tế mấy lần vì ảnh Hiệp nhà ta không tu chí làm ăn, nuôi vợ nuôi con mà chỉ lo chuyện bao đồng hỗ trợ công nghệ cho anh em trên diễn đàn.
Tức chí & bí thế. Anh cu Hiệp lập ra Khắc Tên để che mắt mụ vợ ở nhà, đồng thời kiếm thêm xèng nuôi vợ con và duy trì diễn đàn Tinh Tế.
Theo thám dò của tại hạ thì hiện giờ anh cu Hiệp đang khâu túi da để bán cho anh em yêu công nghệ đó.
Ôi chủ nhật yêu thương làm sao.

*Không có ý mạo phạm chỉ là vui vẻ thôi 😆
anh có cần 1 cái ở kon tum, ko
@vanchuong1269 Nghe hấp dẫn đó. Để nhờ các bạn bên Khacten.com liên lạc 😁
@cuhiep Bác ơi thị trường Thanh Hóa rất phát triển và rất quan tâm đến phụ kiện bằng da cho điện thoại vv..., bác có thể lập 1 chi nhánh ở đây dc đấy hoặc là 1 đại lý độc quyền ví dụ như HuyMobile
blackcatdn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đà Nẵng khi nào bác Hiệp, trung tâm MT mà ko có hè 🤔
Chúc "Khắc tên" của bác Hiệp làm ăn phát tài nhé
11030661
TÍCH CỰC
10 năm
ôi Nha Trang
Thích cái em PG kia không biết mua đồ có khuyến mãi luôn ko
luserbai
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn hình cmt 😁
em đang chờ 1 cái ở Phan Thiết :D
mình có con Nexus 4 muốn dán da mặt lưng và cả viền luôn được không nhỉ ?

Mặt lưng thì đơn giản rồi , còn viền không biết Khacten có làm được ko ?

trả lời cho mình nhé !
tuanpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em xung phong làm đại lý ở Buôn Ma Thuột, haha 😁
lnthc4ltt
ĐẠI BÀNG
10 năm
ok man, sang tuần em mua đt, nhưng ở TGDĐ cơ 😆
Khacten phát triển ghê.
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở nha trang muốn kiếm 1 chỗ bán hàng công nghệ tin tưởng cũng khó. Các ông ấy chẳng chú ý gì đến QC trên mạng
sai lầm rồi, dân Nha trang k chịu chơi đâu, rất kén nhất là hàng mắc nữa. thất bại nặng nề bác ơi
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
10 năm
@KOTEXPRO1 Ae bên KT họ cũng ko dốt đâu, mà sao bạn biết dân NT ko chịu chơi??
@VIC_VIC t ở 24 năm đến h k lẽ k bik dân NT ntn, chả qua tinhte tưởng thành phố biển, du lịch tưởng là ngon lắm, t còn thấy nản dân ở t mà bảo
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
10 năm
@KOTEXPRO1 Mình ko biết bạn làm gì ở NT, nhưng đừng có đánh giá chủ quan vậy nhé, cái gì cũng có lý do của nó.
@VIC_VIC ơ bác này tội nhỉ, liên quan j đến làm gì là sao, bộ làm thủ tướng mới đc nc ah, mời bác enter dùm mình. tks quan tâm chuyện bao đồng
KT nên đầu tư về brand và website cho xứng tấm, nhìn không luxury cho lắm, một đơn vị bỏ quá nhiều tiền để adv như vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019