[QC] Nhận quà "cực chất" khi tham gia sự kiện kỷ niệm 1 triệu Exciter tại Việt Nam

TTKM
26/7/2017 4:54Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vipkey
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ex hay xe j cũng chỉ là phương tiện. Mà mấy bọn trẻ trâu vào comment ngứa đít thật. Mà mày biết tại sao nó là phương tiện dùng nhiều nhất và được sử dụng trộm chó không. vì nó hoàn hảo nhất đấy mấy thằng ngu ạ.
@vipkey mình cũng phát sợ mấy thành phần này lắm bạn ạ. Hễ ở đâu có xe cộ là thấy vào anti. Sự kiện người ta đăng cho mn thấy mà vô phá loãng
danhluong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng chất ex ,hễ có bài ex là trẻ trâu bâu vào
Lớn nhỏ chưa biết nhưng em được vài bác thông tin lại bạn ấy là diễn viên quần chúng của bên nào đấy. Cứ có bài xe cộ là có mặt nhanh lắm, được cái cuồng Honda và yêu SH nên thù hết các lũ còn lại 😁

Thành phần bên trên đọc ra chữ thôi chứ não nó không có xử lý thông tin - nên bác thông cảm. Hôm qua em rảnh ngồi lĩnh giáo vài cmt của nó bên thớt khác rồi :D
Mình hên đki đc đây. Mừng vl 😆
@Khoa Đỗ Me bạn sướng nhỉ? mình cũng bị full slot. tới đó chơi cho vui v :v
@Hữu Phúc 80 hên thôi, không biết trong đây có bạn nào đki đc k nhỉ?
mairoixa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vô đây xem thì mới thấy có anh bạn trẻ đi SH mới là trẻ trâu, thích khoe mình có SH :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thực ra những nick vào comment chê bai này nọ đôi khi không hẳn họ nghĩ thế. Nhưng vì yêu cầu công việc nên buộc phải thế. Một dạng marketing online mà.
@baohannguyen0608 marketing online hay gì chứ cũng đừng tỏ ra thiếu não như vậy. rẻ tiền.
@baohannguyen0608 chuẩn luôn
bài QC mà lại để cho mấy chú ấy có miếng cơm ăn ko não phẳng quá thì khổ o_Oo_Oo_O
Chạy Honda Wave Alpha qua dự được ko ta 😁 Chắc bị đánh sml :oops:
hết slot từ đời nào rồi mà tinhte mới đăng bài
đăng ký tuần trước. Hôm kia thì đc nhỏ nào bên btc gọi tới hỏi này nọ. Và kêu ngày 29 đến SVD Hoa Lư tham dự. Mà ko biết mấy giờ đi đây @@. Có bác nào biết mấy giờ đi ko cho mình cái ìnfo với ạ ^^
Hồi xưa lúc còn thiếu niên cũng cuồng Honda lắm. Đến khi bắt đầu có tiền mua xe thì đã 25t. Năm 2009 mua con Wave Alpha 100cc. Nói thật là thất vọng kinh khủng.. Xe thì yếu, máy thì hú. Cảm giác ko chắc chắn... đc cái tiết kiệm xăng. Chán quá chạy đc 3 tháng bán lại mua con Wave S. Mạnh hơn đc 1 tí nhưng vẫn có mấy cái bệnh kia của con Wave Alpha. Chạy tiếp đc 4 tháng bán tiếp. Vẫn còn hy vọng với Honda nên mua con Wave RSX 110cc. Con này thì tạm ổn. Sườn cứng cáp hơn nên ko bị sàn lắc như 2 con trên. Máy vẫn còn xào hú nhưng nhỏ hơn 2 con kia. Đc 6 tháng bán luôn vì kẹt tiền nuôi con nhỏ. vài tháng sau mua lại con Suzuki Hayate 125cc đời đầu. Và chạy tới tận bây giờ chỉ thay dây cuaro 1 lần, thay pulley+ bộ nồi 1 lần. Làm phuộc + chén cổ 1 lần. Còn lại cứ đổ xăng + nhớt và chạy thôi. Máy vẫn mạnh như trước. 40km/l đường nội thành. đụng té bao nhiêu lần nhưng chưa bể cái gì. Chỉ trầy xước xe thôi.
2016 mua thêm con ex150 GP của Yamaha. Đến giờ vẫn đi ngon lành ko hư hao gì hết. Giờ hàng Honda hay Ya hay Su gần như bão hòa. Nhưng cá nhân cảm thấy Suzuki có vẻ ngon hơn 2 ông còn lại. Dở cái phụ tùng hiếm và đắt. Phải đặt trước chờ cả tuần mới có đồ thay. Còn @ hay Dylan hay bây giờ là SH thì nói thật nhìn ko có cảm tình từ thời @. Dylan nhìn còn đc đc chút. Nhìn thô thiển thế nào ý ^^. Chắc vì ko có tiền mua ^^. Mà có tiền cũng ko mua vì ko thích cái kiểu dáng như vậy ^^. Mình thuộc style kiểu dáng thể thao mạnh mẽ. @ hay SH lúc mới ra đc mọi người chú ý vì giá cực cao. Ai có nó chứng tỏ là giàu có đại gia. Còn nói xe đẹp thì... ~~
Đăng ký 1 suất với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019