[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Hư Trúc
21/6/2012 8:19Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sáng nay thằng bạn lên lấy cũng ko có hàng, vẫn lỗi hệ thống 😔 .em nhân viên bảo sẽ gọi lại thông báo sau.

Kiểu này chắc là zap chịu ko nổi 😕 đành phải chơi chiêu câu giờ, mong là tình trạng này sớm chấm dứt đi để bà con còn mua được một món hàng. Mới có 3 ngày mà zap đã đuối, để tài khoản đến cuối năm chắc thành củ..chuối :eek:
tiếp thị đa cấp không biết có bán hàng theo kiểu đa cấp không đây o_O
mình đặt hàng mà lun báo cháy hàng 😔
không bjk có lừa không nhỉ😁
có ai mua và nhận được hàng từ zap chưa nhỉ 😔
Zap.vn nếu xây dựng ra cuộc chơi này, thì phải chơi cho công bằng theo quy tắc Zap.vn đã lập ra từ đầu. vì kinh doanh chữ tín rất quan trong. đồng thời đây là những khách hàng tiềm năng. chương trình này là con dao 2 lưỡi. nếu thực hiện tốt đúng cam kết thì lượng khách hàng sẽ không nhỏ, nếu có sự sai lệch thì có thể mọi người sẽ lên án nặng. vì uy tính khi dành thời gian mời bạn bè cho zap thực sự là không nhỏ. Cho nên Zap.vn thể hiện chứng tỏ là một MJ Group lớn mạnh!
bác này có nhiều pic quảng cáo trên diễn đàn nhỉ
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
haiz, vẫn chưa nhận đc hàng họ gì cả 😁, thôi kệ vậy
Có bao nhiêu người nhận hàng được rùi, buzz cho a em vui cái coi. chứ kiểu này là zap bị chửi sập tiệm ah.
bác bào bán acc zap.vn này pm em nhé yahoo: bluesky_2035
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
nay vào zap xem có nhiều sản phẩm hay phết 😁 mua đc thì ngon quá :D
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn chưa nhận được hàng 😁

nhân vào đây lang thang post 1 bài cập nhật thông tin cho anh em
Nghe nói đã có 1 vài bạn nhận được hàng rồi. Khuyến mãi đến cháy hàng...
còn cơ hội nhận 3 triệu đó không mọi người?
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@q_huy00 cơ hội đã qua rồi...
thật đáng tiếc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@q_huy00 bác có cần mua cái gì ko em mua cho, tính giá 50% thôi 😁
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm

Nhận được hàng rồi này các bác , chắc hot hàng quá nên giao trễ mấy ngày
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zenki136 oh yeah. ngon quá. quất ngay thôi, may trước chưa bán acc
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zenki136 Bác đến tận nơi lấy hay là nó ship đến địa chỉ nhà cho bác? Nếu ship thì người nhận hàng chỉ cần kí nhận thôi hay có cần khai báo thêm thông tin gì ko? Để em nhờ thằng bạn em trong đó lấy hộ 😁
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bun_lope ship tận nơi, nhận hàng thì ký tên vào một cái biên bản , chỉ vậy thôi à
cái này giờ hết rồi, đc mấy hôm, m lỡ đk rồi giờ nhận tin spam của nó suốt, nản
Em mới đặt mua sản phẩm đây. Nhân viên gọi điện nói hẹn thứ 6 lên nhận hàng. hô hố.

Còn cái vụ mail spam thì họ nói trang web chưa hoàn thiện mong quý khách thông cảm, Nếu bạn bị vậy thì hãy đưa mail zap vào spam đỡ đi.

Hôm bữa mới nhận được hàng, giờ sắp lại nhận được nữa rồi, Mình có 10acc. Nhận hàng công nghệ lai rai đến cuối năm. Là la lá...

Zap.vn num bờ one...........(* - *) Pr pro quá máy bác ơi, ngưỡng mộ zap. Công ty đầu tư quảng cáo pro quá.
các bác thông cảm cho zap đi, tại nó mới khai trương, còn chưa lường trước được sự đông đảo của khách hàng trúng 3tr nên không kịp chuẩn bị thôi, từ từ rồi nó sẽ ổn định lại thôi

PS: mình còn tài khoản 3triệu, để lại cho các bạn giá 2tr3 nhé, giá trên web đã rẻ, nay bán lại còn rẻ hơn 700k, bạn nào có nhu cầu pm mình
@nhatky07 tài khoảng tới 3tr sao mà mua có 1,5tr. rẽ vậy. hàng của zap có giá trị 3tr không bằng 1,5tr tiền mặt sao?
@mesay.com.vn bác đó người của zap.vn đó
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mesay.com.vn mình ko ở trong SG và ko có người thân trong đó nên mới bán rẻ thế. bác ném đá vừa vừa thôi, có người trên tinhte này nhận được hàng rồi mà
@bun_lope chờ từ từ đi bạn, bán 1tr5 uổng lắm, hàng của nó cũng ok lắm, rẻ hơn bên ngoài nữa chứ, vài bửa nửa chắc sẽ có dịch vụ chuyển hàng đi tỉnh thôi, bạn cứ gọi lên tổng đài của nó và pm yaho ý kiến chuyển hàng đi tỉnh nhiều vào chắc sẽ được ah 😁
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình bán 1tr5 thôi 😁
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn nguyên vẹn 😁 pm inbox bạn rồi
Zap cùi bắp quá. tồn tại làm gì. out ra khỏi thị trường thương mại điện tử là vừa. toàn là lừa gạt.
@mesay.com.vn ủa? nó lừa gì bạn? nó ăn tiền hay gì của bạn hả? người ta mới thành lập, cũng phải thông cảm cho họ chứ, vì có khuyến mãi 3triệu quá hấp dẫn nên họ chưa lường hết được lượng khách hàng quá đông để chuẩn bị hàng vào thời gian đầu này, ai có 3triệu cũng xúm nhau đi đặt thì quá tải cũng đúng thôi, đợi khoảng vài tuần thì đâu cũng vào đấy thôi
@spirit1989 tôi đâu phải là người đầu tiên nói lên điều này. tôi cũng như bạn thui, cũng bỏ ngoài tai những gì gian hồ đồn đại về zap thế này thế nọ. nhưng tôi đã kiểm chứng thì không như những gì zap đã nói. rồi bạn đợi mọi người sẽ nói thế nào về zap nhé. nếu làm tốt như kế hoạch đặt ra thì không ai có thể nói điều gì cả.
@mesay.com.vn mình nhận được hàng rồi nhé, tuy lúc đầu hơi chậm nhưng sẽ ổn định thôi, người ta đồn vì người ta chưa biết, còn mình biết nhận được hàng thì từ từ nha bạn. Bạn thấy đó, trong topic này, 100 bài thì có 98 bài chê,dù chưa biết như thế nào còn gì, giờ có tiền thật thì họ sẽ rất hối tiếc, chính mình cũng ném đá cái topic này dzử dzội, nhưng cũng kệ, ném thì ném, nhưng vẫn thử vì trước đó mình cũng search google bản beta của trang này, thấy của tập đoàn cũng lớn nên cũng thử coi sao 😁 ai dè dc, bạn đặt hàng nó nói thế nào??? thứ 6 mấy lấy hả???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019