Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Hư Trúc
21/6/2012 8:19Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy mà vẫn đc 7 trang rồi 😆
Càng bị ném -->càng hot--> nhiều người biết--> marketing tốt =)). Em vote xoá topic này 😃
vote close topic 😁
Hẹn mùa quýt mới rút được tiền.
"ZAP sẽ tặng người thắng cuộc 3tr vào tài khoản. Số tiền này sẽ được trừ vào giá sản phẩm bạn mua tại một cửa hàng nào đó với điều kiện giá trị món hàng đó trên 10 triệu"
Kinh doanh đa cấp online khốn nạn chả khác gì bọn ngoài đời, và mình căm thù những thằng lừa giống nòi bằng nước bọt.
Bạn bè anh em mình đã vì bọn này mà dùng những sản phẩm tồi nhất với giá đắt nhất, lại còn nhẹ thì ko nhìn mặt nặng thì chém giết nhau vì gia đình khuynh gia bại sản bởi lòng tin đặt vào những người thân yêu nhất nhưng cuối cùng đặt nhầm chỗ.
Chúng mày nghe rõ là dù làm giàu cho ngoại quốc hay cho bản thân thì đẳng cấp chúng mày còn mạt hạng hơn cả những thằng tù hiếp dâm hay những thằng, những đứa tham nhũng.
@check_dis_sound chỉ được cái nói đúng. like mạnh
lingkt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này em thấy giống kiểu bán hàng đa cấp Amway =))
pp nào xạo quá
thuongnb
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là giờ lắm tin nhảm ghê
link để đăng ký đây các bác: giúp tớ đăng ký thành viên ở đây với: http://www.zap.vn/auth/share-landing/A4B32CCD-122A-4FFD-8360-F9647AE16A20.html
(hộ nhà cháu luôn ^_^!)
trang đó nó bán cái gì thế nhỉ ?
chắc chắn là sẽ có 3tr trong tài khoản, nhưng chỉ được sử dụng khi mua món hàng trên 6 7 8tr gì đó. k dễ j nó bán cho các bạn món hàng <3triêụ đâu =]] còn vài ngày nửa, để coi nó lừa như thế nào, quẳng thêm cục gạch nửa vào mặt mod ông Hư Trúc 😁
ba cái trò này làm bực mình thêm, spam thư bạn bè chứ được gì
Hàng gài không hà!
Bận tâm chi cho tốn time o_O
thông tin cụ thể là bên đây nè các bác, có info owner của zap nữa này 😁 http://www.tinhte.vn/threads/1333025/
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
mô hình đa cấp........................muốn có 3tr ???
nghịch tý thì nó ra thế này . mà em có tham gia nhommua đâu mà nó báo thế nhỉ. đến cả bố em cũng chẳng biết pass mà vào. ngày trước có lướt qua cái nhommua xem hàng chứ cũng chưa đăng kí gì cả. thế mà nó đưa cái pass toàn dấu ****** này không thì ai mà đăng nhập được . vãi hàng
Chào mừng bạn đến với ZAP.vn!

Xin chào thienduongthieuem_2461990@yahoo.com!

Bạn đã đăng ký email tham gia chương trình "Càng chia sẻ càng vui" tại ZAP.vn thành công,

Thông tin tài khoản:

Email: thienduongthieuem_2461990@yahoo.com

Mật khẩu: ***********

Email này đã đăng ký tài khoản tại nhomMua.com

Bạn có thể đăng nhập vào ZAP.vn hoặc click vào link sau: http://www.zap.vn/auth/active-landing/F176C3CD-CBEF-4D5D-AC6E-3670399DD0DC.html để mời bạn bè và theo dõi những người bạn đã mời thành công.

Làm theo hướng dẫn và chia sẻ ZAP.vn với bạn bè để có cơ hội nhận đến 3 triệu đồng vào tài khoản.

(Tiền thưởng trong tài khoản của bạn chỉ sử dụng để mua hàng tại ZAP.vn)

Chúc bạn có những trải nghiệm mua sắm thú vị !
ae cùng góp công cho mod Hư Trúc mồ yên mả đẹp nào. sau khi PR 1 tin vớ vẩn lên trang nhất của cộng đồng tinh tế lại lòi ra 1 thứ ko tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019