[QC] Nói cho bạn bè về Zap để nhận ngay 3 triệu vào tài khoản

Hư Trúc
21/6/2012 8:19Phản hồi: 313
313 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn đã sử dụng 3 triệu đó mua sản phẩm trong zap.vn chưa
@trongrong93 nó nói thứ 5 này mới sử dụng được, giờ chưa được đâu, chắc k dám lừa đẩo đâu, cái này nó liên quan tới nhommua với diadiem nửa nên chắc k bị lừa, hehe. xui cho bác nào bửa hổm ném gạch mà k làm, mình ném gạch thì ném nhưng cũng thử coi thế nào 😁
thứ 5 này mới sử dụng 3 triệu đó đc hả. thiệt hông ta. mình giới thiệu đủ 50 người rùi. hehe. rảnh rỗi chơi cho vui. thiệt thì vui không thiệt cũng chẳng mất gì 😁
có tin được không. cứ thử xem.
không tin cái này lắm toàn PR thôi
đợi thứ 5 xem 😁
cuibap_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đã mua được hàng bằng tiền đó rùi nhé, đừng bảo họ lừa đảo ~.~"
@cuibap_pt Chúc mừng bác! Hôm nay định mời vài người bạn thì thấy thông báo " Lỗi đường truyền mạng". Chắc chương trình kết thúc rồi 😁
@cheetah_fast kết thúc rồi bạn ơi, giờ gửi, vẫn gửi được, kích hoạt được nhưng không có tính số người nửa :D
@cuibap_pt nó chưa cập nhật tiền vào tài khoản cho mình sao mua, bạn nhận được hàng chưa, hay chỉ mới đặt hàng thôi, trong đó nó không có chỗ nào để coi tài khoản hết ta
cuibap_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit1989 Dạ vâng, hôm 25 em đặt hàng rồi, nhưng họ bảo lỗi tài khoản gì đó, đang fix, ngày 29 sẽ có lại, cho anh em mua = tiền đó nhé 😁
@cuibap_pt hôm nay có rồi nhé bạn, vào mua đi, được rồi đó
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, ai cũng mời đc 50 người , mình mới mời đc có 10 người, vừa nãy mời thêm mấy đứa bạn mà hình như là hết được rồi thì phải
@zenki136 50 người mình làm trong 5phút là xong, bửa hổm sợ bị lừa nên làm thử 1 cái, biết dậy làm 4 5 cái là giờ sướng rồi 😔(
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình nghĩ họ sẽ check ip đấy , nếu bạn tự đăng ký mail và tự tham gia thì thời điểm đó chỉ có 1 ip cho tất cả các acc tham gia của bạn, vậy thì lộ rồi còn gì
@zenki136 hehe, mình có cách chơi của mình mà 😁 k sợ bị trùng ip và ip của vn hết :D
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit1989 Bác cho mình hỏi đã mua đc hàng chưa? Nếu mua đc thì confirm dùm mình vs nhé :D Cũng có 1 cái acc có 3.000.000 :D
@bun_lope bạn vào zap, đăng nhập, sẽ thấy góc trên bên phải ngay chỗ acc của bạn có 3triêu, bạn cứ đặt hàng là nó trừ trực tiếp vào đó luôn đó :D bửa hổm nó nói t5 là có, giờ có thiệt rồi, hehe, đi lụm thử vài món coi thử nào.kaka
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@spirit1989 Mình cũng thấy có 3tr ở cạnh tên acc nhưng chưa đặt hàng thử. Tại mình ở HN nữa, nên muốn đặt phải nhờ ng ship hàng ra nữa nên muốn chắc chắn 1 chút. Bao giờ bác nhận được hàng mua trên đó rồi thì bảo dùm mình với. Thank bác nhá! :D
Hối hận quá!
zenki136
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới vào đặt 1 cái pin mili thấy mọi thứ đều suông sẻ , cảm giác cứ như là được cho không mấy trăm ngàn , điều này có thật sao các bác

mình chỉ mời được có 10 bạn thôi 😔 750 ngàn
Ai được 3 triệu mà không có nhu cầu hay ở xa quá, cho em nha 😆
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhutquang97 bác có mua lại tài khoản hoặc cần mua cái gì trên ấy em bán rẻ cho này 😁 em cũng cần mua vài thứ nhưng ở HN nên hơi ngại chuyển hàng ;)
Chương trình chỉ kéo dài từ 18-24/6/2012. Thông tin này lại không được ghi trong thể lệ!

Những người giới thiệu bạn bè sau ngày 24/6 là quảng cáo không công cho Zap. Như vậy có gọi là chiêu lập lờ, lừa đảo không?
mình mời đc 2 tài khoản 3 triệu.... vui wa' sá......đúng là đôi lúc sống cần có niềm tin....hehe
Tình hình là mình đặt mua máy tính bảng ZTE V9 nhưng nó báo cháy hàng. Chắc nó sợ bị lỗ nên không dám bán ra
Thông tin trên web một đằng, thực tế một nẻo...Zap.vn làm mất lòng tin quá!
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cheetah_fast thực tế một nẻo là như thế nào vậy bác?
@bun_lope Quảng cáo thế này cho đến tận 28-6:

Thực tế là chương trình chỉ từ 18-24/6 (theo lời dịch vụ khách hàng của Zap). Chắc chắn có nhiều người bực mình vì mất thời gian mời bạn bè không công cho Zap.
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa bác nào dùng 3tr khuyến mãi mua hàng thành công ạ?
Chào tất cả các bạn. số tiền các bạn có được trong tài khoản zap.vn sẽ được mua hàng và sẽ được nhận hàng. Lúc sáng đã có nhiều bạn đến nhận hàng tại showroom rồi.

Do hiện nay công ty chúng tôi bị lỗi kỹ thuật nên trong quá trình nhập hàng và chuyển hàng có sự cố, nên chưa có hàng giao cho các bạn, mong các bạn thông cảm. Các bạn hãy liên lạc với tổng đài của zap.vn: (08) 73 000 555 để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ liên lạc với các bạn trong thời gian sớm nhất để nhận hàng.

Thanks all
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhatky07 cho mình hỏi công ty bạn có nhận ship hàng ra Hà Nôi ko?
Đã 2 ngày từ Bình Chánh lặn lội lên 8D NTMK để nhận hàng sau khi đã mua hàng. Thế nhưng, ngày thứ nhất lại bảo chưa tung hàng ra, hẹn đến ngày thứ 2, ngày thứ 2 lên thì nói lỗi hệ thống. làm mất 2 ngày dành thời gian để chạy lên mà không được gì cả.
vào showroom thì không có sản phẩm trưng bày.
không biết có thực sự Zap.vn có vấn đề chính đáng, hay bao nhiêu hàng đã chuyển cho người nhà của nhân viên tại Zap.vn không, sao mà mau hết hàng vậy. làm mất lòng tinh quá...
@mesay.com.vn
chắc không đến nỗi tệ đâu bạn, chắc do đợt vừa rồi nhiều người trúng 3tr quá nên vừa khai trương thì ai cũng kéo nhau đi đặt hàng đó, không lường trước hàng cũng là điều không tránh khỏi mà. Chờ từ từ đi, tài khoản xài tới cuối năm lận mà, mình cũng chờ coi có cái nào tốt hơn k, hehe
@spirit1989 ít ra thì zap cũng có thể phản hồi do bị lỗi chứ, để không phải mất thời gian lên tới đó.
Lúc sáng chúng tôi đã giao hơn 400 đơn hàng rồi. Do hệ thống bị lỗi đột xuất nên mong các bạn thông cảm.

Số tiền trong tài khoảng zap.vn được sử dụng đến cuối năm nên các bạn cứ yên tâm. Sản phẩm càng ngày càng phong phú đến đó các bạn tha hồ mà lựa chọn sản phẩm mà mình thích.

Nếu bạn nào ở hà nội thì nhờ bạn bè và người thân mua giùm và gửi ra đó nha. Công ty chỉ chuyển hàng trong khu vực TP.HCM
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
hx. mình lại ko có ng thân trong HCM. có bác nào có nhu cầu mua đồ gì ko nhỉ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019