[QC] Nokia 3310 chính thức lên kệ tại FPT Shop với giá hấp dẫn 1,059 triệu đồng

TTKM
22/5/2017 7:18Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blackeye09
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá tầm 500k đổ lại thì đc, 1tr thêm tiền mua ip5 cho rồi
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có lý do mới mua chứ ạ. Danh bạ của mình còn ít. Có anh tầm 2600 số nữa kìa. 😃
@LsCowboy dã man mình thì tổng luôn số đt gia đình bạn bè có vài số khách hàng wen nữa chưa đc 80 số trong danh bạ,nhu cầu luu số danh bạ của mình ko nhiều nên cũng chả quang tâm tới nó luu đc bao nhiêu số danh bạ,mình cao lám 100 số là max
@LsCowboy Bạn thử đăng kí dịch vụ chuyển hướng cuộc gọi xem.
Số máy chính + đám danh bạ để trên smp. Ví dụ ai gọi đến mà cần nói chuyện lâu thì chuyển qua máy Nokia.
Ngày xưa mấy ông bạn toàn làm thế. Thời đấy chơi smp O2 mà cái này thì pin kém, trong khi mấy lão kia nghe gọi liên tục. Thế nên cứ combo smp + cục gạch pin trâu (Philips Xenium hoặc Nokia).
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LRA Vấn đề là bạn mình cần mua 1 em feature phone mà danh bạ không giới hạn kìa. chứ giải pháp thì quá trời bạn ạ. Mấy em như nokia 6500, nokia 8800....
@LsCowboy Vậy thì tìm mua lại máy cũ (VN hàng dựng nhưng cũng ngon, pin 2-3 ngày) hoặc lên Amazon, eBay lùng hàng tồn.
Bữa trước mình mua con E63 mới, trúng đợt giảm giá còn 2tr. Bàn phím Tây Ban Nha nhưng cũng không thành vấn đề vì đt để giao diện tiếng Anh & nhắn tin không dấu.
Anhpt2020
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá hơi mắc, tầm 600-700k là hợp lý
ai nhớ 1280 hồi mới ra mắt có giá bn ko? hi vọng 1 năm nữa em này hạ xuống tầm 600K thì cũng đáng giá đấy
giá ấy em mua được 5 con 1280 để dành tạt lon được
VagabondIT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn cute cute, chưa gì đã được nổi tiếng cái zụ RUNG super mạnh 😁

- Hàng FPT chưa có hàng mà QC ghê:
http://fptshop.com.vn/dien-thoai/nokia-3310

Ae có thể mua ngay tại TIKI (thấy đang có sẵn hàng):
https://tiki.vn/nokia-3310-dual-sim-hang-chinh-hang-p648112.html

Screen Shot 2017-05-22 at 16.52.40.png
Chơi rắn săn mồi mà dc 7k điểm liệu có trúng giải ko thế các bác. Để e còn ra chơi cái ah
Á á ớ , rung mạnh quá, á á
Chừng nào đồng bộ danh bạ gmail dc thì tính ko thì vứt
fine
TÍCH CỰC
7 năm
Cho em xin. Bỏ bớt cái camera rồi giảm giá bán xuống cho em nhờ.
Cùng giá với con bb 9900 củ
600k may ra bán đc
gias này làm e bb 9700 cũ dùng cho hoài niệm.
Cho hỏi cái mặt kính có cường lực k nhỉ. Có thì mua. K thì hơi khó thuyết phục mình
nhohanoi
TÍCH CỰC
7 năm
Ôi giá hấp dẫn, mình sẽ ko mua
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
Đã gọi là huyền thoại quay trở lại thì ít nhất trông nó phải cứng cáp chút xíu. Phần cứng và phần mềm thay đổi ko sao nhưng đúng chất thì người ta mua chiếc máy vì hình thức là chính. Chứ trông ngoại hình èo uột thế này thì xác định.... chả có gì mang hơi hướng của 1 chiếc 3310 huyền thoại cả 😃
hoaithy92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vhtn8381

có youtube làm gì mà ko vào xem 😃)
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@hoaithy92 Ko hiểu tôi nói gì thì quote làm gì, ngoại hình nó xấu khác với chất lượng, hiểu ko?!!
hoaithy92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vhtn8381 con người có "dậy thì" thì cellphone cũng phải có sự phát triển. K thể mang thiết kế năm 2000 đem lên con 2017 đc. Bác chê nó èo uột, thì có ng đã chứng minh nó, bề ngoài nhìn bóng loán "bede" nhưng nội thất thì rất "Đàn Ông" nhé. Lý do quote là vậy
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@hoaithy92 Tôi đang đánh giá cái ngoại hình. Ok. Hiểu đc chỗ này ko
Nên mua con này hay làm em phillips xenium nhỉ các bác ?
hoaithy92
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá này mua đc BB 9900 cũ ko mọi người 😆
pdtkame
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thực ra giá 300k tôi cũng không mua, mỗi người có 1 sở thích nhưng giờ mua về lại thừa :p
tinvas
TÍCH CỰC
7 năm
Chị e mừng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019