[QC] Offline trải nghiệm sản phẩm máy tính xách tay cao cấp HP

TTKM
21/7/2016 23:18Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiều qua lúc làm về e cũng nhận đc cuộc gọi mời , cơ mà ko có thấy gửi email gì hết trơn....
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@boydzuidze_thn e cũng thế, đang đi ô tô ở Phan Đình Phùng thì có người gọi giật hết cả mình vì đang ngủ, may có tài xế riêng và phụ xe :v
Đăng ký từ sớm, rốt cục chả ai gọi mời đi :oops:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
e đăng kí rồi chưa thấy phản hồi nhỉ 😔
Hehe vác mặt dày tới đi bác ko sao đâu.Đăng ký 6-7 số đc 3 vé 😃

@tinhyeuhoanhao92 Vấn đề là ko được mời nếu vẫn đi, mình nghĩ chắc người ta vẫn cho vào trải nghiệm nhưng ko có tên trong danh sách chắc ko được tham dự bốc thăm trúng thưởng đâu o_O
Vẫn đc mà.Hồi off pavilion cứ vào là phát vé thậm chí ko hỏi tên ĐK.150 ng mà có đủ số đâu

@tinhyeuhoanhao92 Chẳng nhẽ bất chấp tất cả, vác mặt dày đi thiệt sao? Ngộ nhỡ lần này đến ko có trong danh sách, người ta lại chả buồn cho vào thì nhục 😁
Ko quan trọng khoản ĐK đâu bác.Bất cmn chấp đi
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@mrlangtu2206 khổ thân, e thích giải nhì mà suýt trúng
@crazysexycool1981 Tất nhiên là có đi rồi chứ bác. sđt ở ngay tờ giấy mời. e dc mỗi cục 2k
@crazysexycool1981 Vâng e thì đc giải nhì là cái loa hp và con chuột
@tinhyeuhoanhao92 Chụp ảnh và đăng lên đây A ngó quả loa phát, nhiều người muốn cái loa này lắm! Họ đang gạ ai trúng để đổi hoặc mua lại 😁
dduuoonngg88
ĐẠI BÀNG
8 năm
trời đang mưa nhiều bác không đi mà
Bác nào còn lăn tăn thì cứ vác xác đến nhé, mình đã đăng ký nhưng ko nhận được điện thoại mời tham dự nhưng ko hiểu sao tên mình vẫn nằm trong hệ thống cập nhật của mấy em lễ tân! Xác nhận là mấy em này có hỏi tên và số điện thoại để kiểm tra, hy vọng trúng thưởng 😁
PS: lúc đi mưa xối xả, bõ công đỡ quay về :D
danthongcong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hp kém quá, giờ này vẫn đang chuẩn bị ghế, chưa biết bao giờ bắt đầu
Phần trình bày của anh chàng Miền Nam và người tên Hải hơi buồn ngủ, AE có thấy thế ko? Được anh chàng người bên Microsoft và MC cảm thấy có sức lôi cuốn hơn! Anh chàng MC cũng chính là người dẫn chương trình Canon PhotoMarathon năm ngoái, lúc đến đăng ký bàn lễ tân nhận ra luôn 😁
đệt. tiếc quả loa quá 😔((
@boydzuidze_thn Loa đó trị giá bao nhiêu vậy bạn? :eek:
Cũng tốt đấy nhỉ, chưa biết thế nào
Muốn mua lại balo hp 15.6 odyssey
Đây ạ 😃

TMPDOODLE1469691611931.jpg TMPDOODLE1469691611931.jpg
@tinhyeuhoanhao92 Đọc A chính xác tên model của loa, A check trên Goolgle tìm hiểu thông tin phát :rolleyes:
Ko rõ nữa ạ.Không tìm thấy đại loại là hp roar wireless speaker 😃

@tinhyeuhoanhao92 Vãi, loa này có nơi bán 1,6 triệu :eek:
So với giải nhất thì ntn ạ?

@tinhyeuhoanhao92 Chúc mừng E với giá trị của loa cao hơn cả giải nhất! A vừa check giá balo HP 15.6 odyssey backpack do hãng phân phối, giá suýt soát 1 triệu :rolleyes:
Vãi hp troll kinh.Thôi vậy là 2 ae đều có quà là vui rồi.Lâu mới có dịp vào KS to thế 😃

@tinhyeuhoanhao92 Lần đầu A vô Melia, trời mưa nên ngại quần là áo lượt, A mặc mỗi áo phông quần lửng, dép Crocks, sợ bảo vệ không cho vào, may ko xảy ra xô xát nào 😁
Chuẩn run nhất quả vào bị bảo vệ chặn thì bách nhục
@tinhyeuhoanhao92 Chặn mà vẫn cho vào thì còn may, vào đến khán phòng dự offline mà bị phát hiện ko có tên trong danh sách rồi ko cho vào thì còn nhục nữa 😁
@crazysexycool1981 Kinh nghiệm của em là không có tên vẫn cứ đi :v
@Phạm dũng nhân Chiều qua mình cứ ngỡ ko có tên định ko đi nhưng mấy AE cứ khuyến khích mang mặt dày đi, ai dè đến đó vẫn có tên trong danh sách những người được mời mặc dù ko hề nhận được điện thoại nào của người bên hãng :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019