[QC] Rộn ràng mua hàng kiểu mới cùng Acer

Hư Trúc
6/4/2012 6:46Phản hồi: 113
[QC] Rộn ràng mua hàng kiểu mới cùng Acer
Hòa cùng không khí rộn ràng đón chào lễ 30/4 sắp tới, để tri ân những khách hàng đã tin tưởng và yêu thích các sản phẩm của mình trong nhiều năm qua, hãng Acer vừa tung ra chương trình khuyến mãi vô cùng thú vị và độc đáo mang tên “Tiết kiệm đúng cách – Mua 1 được nhiều hơn…”.[prebreak][/prebreak]

Món quà đúng lúc
Nếu bạn đang băn khoăn dự định sắm một chiếc máy tính cũ để tiết kiệm hoặc từ bỏ mong muốn sở hữu một chiếc máy tính cho riêng mình thì đây chính là cơ hội. Bởi vì, bạn sẽ dễ dàng sở hữu một chiếc máy tính xách tay hoàn toàn mới và đầy phong cách đảm bảo “Mạnh. Đẹp. Giá mềm” có thể đáp ứng đầy đủ cho nhu cầu học tập, giải trí hay công việc. Có rất nhiều mẫu mã với đủ màu sắc khác nhau cho bạn lựa chọn: đen, nâu, xanh, đỏ mạnh mẽ và năng động; xám lịch lãm và trang nhã; tím lãng mạn và quý phái.

Tiết kiệm đúng cách
Chương trình được hãng Acer tung ra đúng vào dịp mà kinh tế thị trường đang lâm vào tình cảnh khó khăn, khi mà mọi chi tiêu của người dân đang có chiều hướng thu hẹp lại với đủ loại chi phí. Do đó với chương trình này cũng là một cách để Acer chia sẻ cùng người tiêu dùng một phần gánh nặng tài chính trong cuộc sống. Đây cũng như một món quà ý nghĩa và đúng lúc mà Acer muốn gửi đến người tiêu dùng.

Theo đó, từ ngày 10/3 - 30/4/2012, khi mua cácsản phẩm máy tính Aspire 4752Z, Aspire 4349, Aspire 4352Aspire 4749Z bạn sẽ được nâng cấp miễn phí thêm 2GB RAM. Hoặccộng thêm cơ hội mua ba lô cao cấp của Acer chỉ với 99,000 đồng khi mua laptop Aspire 4349 hoặc Aspire 4352.

Bên cạnh việc mang đến cho khách hàng những sản phẩm hoàn hảo nhất cùng những lợi ích tối đa, qua chương trình khuyến mãi này, Acer muốn gửi đến người tiêu dùng thông điệp “mua sắm thông minh” hết sức quan trọng và ý nghĩa. Tiết kiệm là cần thiết, song, tiết kiệm cũng phải đúng cách để vừa thỏa mãn nhu cầu của bản thân trong cuộc sống mà vẫn hợp lý trong chi tiêu.

Chương trình khuyến mãi kéo dài từ 10/3 – 30/4/2012. Khách hàng vui lòng xuất trình hóa đơn giá trị gia tăng khi đến các Trung tâm bảo hành chính thức của Acer trên toàn quốc để được hưởng những ưu đãi trên. Để biết thêm thông tin vui lòng truy cập: www.acervietnam.com.vn/ hoặc www.facebook.com/AcerVN
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình không ấn tượng với đồ Acer nhỉ dù cũng đang dùng màn hình của hãng này😃
warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
mình thích Acer mỗi cái là dùng hardcore kiểu gì cũng ko tiếc, quăng quật kiểu gì cũng ko xót 😃
minhquang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
GHÉT MÁY ACER HƯ TÙM LUM
uh ko thích hàng acer lắm! bạn bè khuyên mình thà mua laptop hãng khác core i3 còn hơn mua acer i5 dù cùng giá!
warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
mình dùng Acer 3 năm nay chưa bị gì :|
thấy cũng hay, nhưng không thích 😁
Chưa xài, nhưng thực sự không thích Acer bắt đầu từ cái Logo !
mr_namlong
ĐẠI BÀNG
12 năm
acer bị anh em "ném đá" cũng nhiều nhỉ
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
bác Hư Trúc chuyên phụ trách mục quảng cảo PR ở tinh tế
sản phẩm thì bình thường . không có gì đặc biệt nhưng bác miêu tả rất hay
rất hấp dẫn 😁
@k3aniem vậy có thể gọi là hấp dẫn k thực tế :D
ndn1527
ĐẠI BÀNG
12 năm
@k3aniem Ông ấy copy rồi paste ở bên Acer thôi mà.
quangct
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chất lượng phần cứng rẻ tiền và nhanh hỏng, từng bị dính phốt.
thothaibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã dùng con acer 4736z
quăng quật tẹt ga mà nó chưa hỏng
nhưng acer 10 con chắc chỉ dc 1
thấy nó cứ ọp ẹp
Dr.Vein
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang xài Acer Aspire One, chưa thấy hư...
astrologic
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói thật là nhìn cái cấu hình đã chả muốn mua rùi 😔 như kiểu dọn kho ý, hjx
kenu97
TÍCH CỰC
12 năm
Acer tích cực đổi mới nhưng có vẻ như vẫn chưa được nhiều người yêu thích nhỉ. Ngay như cá nhân e cũng chưa có ý định mua SP của acer, lúc dòng timelinex ra cũng định mua vì thây nó mỏng và pin ổn, nhg khảo sát qua mấy người bạn thì lại thôi 😁
tốt đấy, ae nào dùng acer cũng ngon mà 😁
aiaia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả sao cả, tiền nào vải nấy.
Của bền tại người sử dụng cả thôi ^^
hehe, mình sinh viên nghèo nên ưu tiên xài Acer \m/ giá mềm, cấu hình mạnh. Nhưng ông thầy mình lại bảo Acer chỉ dành cho thanh niên miền núi lướt web đọc báo ... đúng là có hơi xúc phạm... 8-|
@tringuyenduc Thầy của chú em đúng là phát biểu linh tinh thật.
@chaukyo em cũng thấy thế đấy bác =))
@tringuyenduc Thầy bạn nên xem lại đi. Xúc phạm quá. Tôi là người làm công việc kinh doanh mà đến gần mười năm nay vẫn dùng Acer (4920G) có thấy sao đâu. Chắc thầy bạn phải là một người rành công nghệ lắm nhỉ...???
@ngoisaola9 quả thực thì ko muốn đánh giá thầy mình nhưng chắc tại giỏi quá nên lâu lâu nổi máu kiêu, phát biểu linh tinh, gây chiến với cộng đồng Acer =)) , riêng mình cũng dân miền núi, cũng xài Ây-xơ nên cảm thấy nhục hơn bạn vì được nghe trực tiếp :-".
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tringuyenduc Thầy bạn thực sự là mù công nghệ 😁
*HERO*
TÍCH CỰC
12 năm
acer cũng khá rồi , chỉ có cái pin là tệ xài 3 tháng weak 20%

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế