[QC] Sắm OPPO và nhận liền tay bộ quà công nghệ 2 triệu đồng tại FPT Shop

TTKM
14/8/2017 7:37Phản hồi: 50
[QC] Sắm OPPO và nhận liền tay bộ quà công nghệ 2 triệu đồng tại FPT Shop
Trong tháng 8 này, đến FPT Shop và chọn mua smartphone OPPO, ngoài quay số 100% trúng bộ quà công nghệ trị giá 2 triệu đồng hoặc phiếu mua hàng 300.000 đồng, bạn còn được hỗ trợ trả góp 0% lãi suất.

Cụ thể, từ nay đến ngày 31/8, chọn sở hữu các dòng smartphone thuộc thương hiệu OPPO tại FPT Shop gồm: F3, F3 Lite, F3 Plus, và A37, bạn sẽ được hỗ trợ trả góp 0% lãi suất. Theo đó, chỉ cần trả trước từ 1.647.000 đồng bạn đã có thể rinh ngay chuyên gia selfie OPPO F3, F3 Lite và F3 Plus về nhà, khoản còn lại sẽ được góp dần trong vòng 6 tháng mà không mất dù chỉ 1 đồng lãi suất. Và với OPPO A37, bạn cũng vẫn được hưởng ưu đãi thiết thực này khi thực hiện thanh toán qua thẻ tín dụng.

Hấp dẫn hơn, tất cả khách hàng chọn mua OPPO tại FPT Shop còn có thêm cơ hội được tham gia quay số 100% trúng quà giá trị gồm:
• Phiếu mua hàng phụ kiện 300.000 đồng mua loa nấm và sạc dự phòng có dung lượng 10.000mAh.
• Bộ quà công nghệ đẳng cấp trị giá 2.000.000 đồng gồm: tai nghe trùm đầu Bluetooth và OPPO smartband.

Tậu OPPO trúng bộ quà công nghệ đẳng cấp trị giá 2 triệu đồng gồm: tai nghe trùm đầu Bluetooth và OPPO smartband, cùng nhiều quà tặng thiết thực khác

Nếu bạn chưa biết thì OPPO smartband là thiết bị thông minh giúp người dùng chăm sóc sức khỏe tốt hơn, giúp bạn theo dõi được bước chân, khoảng cách vận động, lượng calo mà bạn đã tiêu thụ, đo nhịp tim, huyết áp và quản lý cả giấc ngủ của bạn.

Chưa dừng lại ở đó, sở hữu OPPO F3, ngoài những ưu đãi độc đáo trên, bạn còn được tặng thêm thẻ nhớ 16GB hoặc phiếu mua hàng trị giá 200.000 đồng.

Những mẫu smartphone OPPO nổi bật mà bạn không nên bỏ qua:

OPPO F3 – Chuyên gia selfie kép

Kế thừa ưu điểm của các bậc tiền nhiệm, OPPO F3 sở hữu hệ thống camera trước hoàn hảo với một camera Beautify 4.0 có độ phân giải lên đến 16MP mang đến cho bạn những shoot ảnh đẹp lung linh và sắc nét đến từng chi tiết. Ngoài ra, còn có một camera góc rộng 120 độ 8MP giúp khung hình của bức ảnh selfie rộng gấp đôi – đây là giải pháp hoàn hảo cho việc selfie nhóm đông người hay bạn cũng có thể “tự sướng” một mình với trọn khung cảnh rộng lớn ở sau lưng.

Ngoài ra, OPPO F3 còn hỗ trợ camera sau với độ phân giải lên đến 13MP cùng cảm biến 1/3 inch giúp tối ưu hoá độ nhạy sáng, nhằm dễ dàng bắt được những bức ảnh đêm tuyệt vời. Đồng thời, công nghệ lấy nét PDAF và chế độ Ultra-HD giúp bạn bắt trọn từng khoảnh khắc bằng những bức ảnh cực sắc nét và đầy ấn tượng.

OPPO F3 có cấu hình vượt trội với bộ vi xử lý 8 nhân 64 bit, kết hợp với 4GB RAM mạnh mẽ

Máy có cấu hình mạnh vượt trội với bộ xử lý 8 nhân 64 bit mạnh mẽ, kết hợp với 4GB RAM hứa hẹn sẽ mang đến cho người dùng trải nghiệm đa nhiệm vô cùng mượt mà.

OPPO F3 Lite – Cấu hình ấn tượng

Camera trước của OPPO F3 Lite có độ phân giải lên đến 16MP, cùng tính năng làm đẹp được tích hợp sẵn Beautify 4.0 hoàn toàn mới hỗ trợ tối đa cho selfie, mang đến cho bạn những bức ảnh chụp rõ nét và bắt mắt ngay cả trong điều kiện thiếu sáng. Chưa dừng lại ở đó, F3 Lite còn cải tiến chức năng chụp ảnh bằng cử chỉ tay, chỉ cần vỗ tay để kích hoạt lệnh chụp là bạn có thể thoải mái tạo dáng.

Trả góp OPPO F3 Lite với chỉ 1.647.000 đồng trả trước, khoản còn lại được hỗ trợ trả góp 0% lãi suất

Đặc biệt, mặc dù sở hữu mức giá tầm trung chỉ 5.490.000 đồng nhưng OPPO F3 Lite lại được trang bị bộ vi xử lý Qualcomm Snapdragon 435 tám nhân 1,4GHz, RAM 3GB và bộ nhớ trong 32 GB, giúp bạn có những trải nghiệm cực mượt mà, ngay cả khi chơi các game online đồ họa cao.

50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Henry Chu
ĐẠI BÀNG
7 năm
hồ cá đẹp á :v
@Henry Chu Con cá đẹp =)))
@Henry Chu liên quan ko ?
quà 2tr là gi nhĩ ?
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bảo_Suachuadientu tai nghe vs cái mi đó
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungtuan3001 Mi gì, Xiaomi hả =)))
Con này với con Nokia 5, con nào ngon hơn 😃
Chứ chẳng biết con nào ngon
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhduong_dang Cho mình lựa chọn, vẫn chọn NO
Đơn giản vì OP nó chán quá
@Coffeekun OK, man
Đúng là suy nghĩ của những chàng trai "thẳng" =))
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ngọc Giàu_Cantho =)) =)) ok man đồ
Link cho ai cần 😁
https://fptshop.com.vn/ctkm/sam-oppo-nhan-them-qua-hot
Nhảm nhỉ, mua Oppo tặng quà của Mi
Ngày xưa quay trúng đc chỉ vàng, giờ mua không biết quay trúng đc gì nhỉ
Hay là trúng gió đây
@trucquynh_ht trúng dc 2 món đó đó :v
Vãi cả 2 anh, chả có gì liên quan.
Cơ mà đẹp thiệt =))
Không thích Oppo cho lắm chỉ vì thằng Tùng Núi :v
@thichthireview bớt bớt nha t fan sếp nhóe
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quanglinh0807 điều gi chứng tỏ bạn là fan của tùng núi
@toilagau t là sky đích thị là sky nhóe méo cần phải cmnd nhé
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi muốn thấy cánh tay của các bạn, Sky's ơi 😆)
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy méo có sky =))
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy (y) đây đây.
Anti Sky's đây
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Coffeekun kệ bạn 😃 ở đây toàn fan dragon thôi :v
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chạy theo hương hoa mây mug giăng lối ... làn sương khói phôi phai đưa bước ai xa rồi
vậy khi nào quay số nhĩ
@nghiepsam Câu dưới hỏi, câu trên trả lời rồi đấy anh iu
Ahihi
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@An An Cát Cát cám ơn em iu :-*
Henry Chu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nghiepsam 2 đứa bạn nói chuyện góm ói =))
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Henry Chu 1 thanh niên FA cho hay, mua oppo đi để dc làm soái ca
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tao mắc ói quá, từ bao giờ tinhte thành ổ gay như thế này.
Tao kêu mod dẹp loạn hết bây giờ
@to_phuongduy Em nghe mà nổi hết da gà, phải ko anh iu :*
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trucquynh_ht Dạ, chụy tha em
bye bye tinh te
Coffeekun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy Anh ấy đã vĩnh viễn ra đi ko 1 lời từ biệt 😔
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Coffeekun =)) chào thân ái và quyết thắng
Mấy ông này xàm quá, vào chủ đề chính cho người ta đi kìa
Cho em ké xíu, con này có gì hot nhỉ
Ko tính đến chụp hình nhé, vì oppo camera nó ảo xưa nay rồi
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy tớ đây tớ đây
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy Đã pm nhưng bác đ!t rep, giận bác luôn
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toilagau biet nick nhau ko mà pm :v
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy Bác ngu vãi lều
Pm qua tinhte í
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chậm tí thôi mà bác làm ghê quá
Tối anh em mình chung chăn làm ván nhỉ, kaka
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy Chơi chung chứ ko dám chung chăn bác ạ
Mất công đau đít lắm 😆)
Thì ra là quay số. Mà quay thì éo gì trúng
Không biết nếu không chọn tùng núi để quảng bá ẩn phẩm oppo có bán được nhiều máy hơn không nhể. Thấy khi có bài viết về oppo hay quảng cáo về oppo chủ yếu thấy ae chửi vì ông Tùng núi quá.
Raid3r
CAO CẤP
7 năm
Theo 1 chiếc phone mới được giới thiệu thì ai mua op là không có love water nhé.
Con cá kia tên là gì
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
@bomduc Nhân tiện bác cho em hỏi nước nuôi con cá đấy có chất gì không ạh, mà trong ghê 😁 Thêm cái là đập cái bể nó có vỡ không à??? :D
@Vịt 2019 Chắc dùng axit H2SO4 sẽ trong thôi 😆, Đập vỡ với lực nt thì mình phải nghiên cứu xem chất liệu của kính.
ngoctu208
TÍCH CỰC
7 năm
OPPO thấy nhiều em teen xài mà , mới nhìn tưởng Apple nhìn kỉ ra OPPO .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019