[QC] Samsung Galaxy Core 2 giá chỉ 1.999 triệu đồng duy nhất 4 ngày từ 7/5 đến 10/5/2015

TTKM
6/5/2015 0:58Phản hồi: 50
[QC] Samsung Galaxy Core 2 giá chỉ 1.999 triệu đồng duy nhất 4 ngày từ 7/5 đến 10/5/2015
Với thiết kế trang nhã, màn hình cảm ứng đa điểm 4.5 inches kết hợp cùng bộ vi xử lý lõi tứ mạnh mẽ kèm camera 5 MP sắc nét, Samsung Galaxy Core 2 là sự lựa chọn tối ưu dành cho giới trẻ.

Từ ngày 7/5 đến 10/5/2015, ưu đãi không giới hạn số lượng trong 4 ngày duy nhất tại Viettel Store: Samsung Galaxy Core 2 giá chỉ 1.999.000 đồng, giảm đến 700.000 đồng so với giá thị trường. Nếu bạn đang mong muốn sở hữu một chiếc điện thoại thời trang hoặc muốn “lên đời” cho chiếc dế yêu thì đừng bỏ qua cơ hội “mua hàng giá rẻ” trong thời gian này.

Ngoài ra, từ ngày 6/5 đến 21/5/2015, 100% các dòng điện thoại của Samsung đều được giảm giá hoặc tặng quà hấp dẫn. Khi mua điện thoại Samsung Galaxy A700, A300, E700, E500, Quý khách sẽ đươc tặng đến 10 lốc nước ngọt trị giá 500.000 đồng (quà tặng được quy đổi thành tiền mặt). Cũng trong tháng 5 này, đối với dòng sản phẩm sắp ra mắt Samsung Galaxy Tab A, Quý khách hàng đặt hàng tại Viettel Store sẽ được nhận ngay quà tặng trị giá 500.000 đồng.

Bên cạnh ưu đãi dành cho các sản phẩm Samsung, các dòng sản phẩm iPhone 6 và iPhone 6 Plus cũng được ưu đãi trả góp lãi suất 0% đồng thời giảm ngay từ 600.000 đồng đến 1.200.000 đồng.

Screen Shot 2015-05-06 at 07.56.40.jpg
Đặc biệt với ưu thế là chuỗi bán lẻ thiết bị đầu cuối kèm dịch vụ viễn thông, Quý khách đến với Viettel Store không những yên tâm với chất lượng sản phẩm mà còn thuận tiện đăng ký thuê bao mới, thanh toán cước, mua thẻ cào…Từ ngày 6/5 đến 5/6/2015, tất cả khách hàng đấu nối và kích hoạt thuê bao tại hệ thống Siêu thị Viettel Store (bao gồm thuê bao trả trước, thuê bao trả sau, kit tặng kèm thiết bị) sẽ được tham gia chương trình lật ô may mắn để nhận ngay thẻ cào Viettel 50.000 đồng hoặc thẻ cào Viettel 100.000 đồng hoặc điện thoại Samsung Galaxy V.

Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình và mua hàng online, quý khách truy cập website https://viettelstore.vn hoặc gọi đến tổng đài 1800.8123.
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Galaxy A700/E700/A300/E500 là 4 cái đt hay 1 cái đt có nhiều mã vậy? sao thấy trong hình quảng cáo thứ 2 ấy, 4 cái đt y hệt nhau mà tên khác nhau ??? :eek::eek::eek:
@hjhdahjdo nếu 4 cái đó là 4 hảng khác nhau thì câu hỏi cũa bạn đúng
còn trong post này bạn xàm vê lờ :3
norimo
TÍCH CỰC
9 năm
@hjhdahjdo quê vồn
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
@hjhdahjdo Nếu có theo dõi, và am hiểu về thông tin thị trường, sẽ biết ngay là chiếc nào? mã nào. Chứ chẳng có chiếc nào giống nhau cả.
@hjhdahjdo Cái to cái bé, cái nhựa cái nhôm. Cái bé phóng lên nhìn giống cái to là đúng rồi. Nhìn đặt gần nhau sẽ thấy khác.
Bốn ngày là bốn ngày, lại có bốn ngày duy nhất^^
Giống bác nào bán VPS, mở đợt bán "70 VPS (cấu hình... xyz) duy nhất", hết 70 con lại có 80 con duy nhất khác...
peterpan80
TÍCH CỰC
9 năm
@Thích tiểu nhân "em chỉ còn 3 tờ vé số TPHCM thôi, anh mua giùm em để em nghỉ sớm nha"
mua xong, lôi ra 1 xấp khác...
"sao lúc nãy bảo chỉ còn 3 vé"
"này là vé Bình Dương anh ạ"
😁:D:D
@Thích tiểu nhân Hê hê... Thà ghi là " một tuần/ tháng duy nhất " còn thấy có lý hơn nhỉ...?!
slbadguy
TÍCH CỰC
9 năm
Giảm ít thế, bữa 8/3 dienmaycholon cũng bán giá này. Em này cỡ 1tr5 thì ngon
Sốc thật, Zenfone mà chiến.
lecongquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này dùng chán lắm, mua rồi mà phải vứt đi, hơi tý là nóng máy
Giá ngon đấy😁
Klq, nhưng xem ảnh hàng Samsung khác nhau mỗi cái màu đen trắng. Còn lại giống nhau đến 43 lần...
Cái em galaxy core này nhìn cứ như máy tàu ấy, cầm là hết cảm tình :mad::mad::mad::mad:
Core2 có ngon hơn Chip Pentium M Intel ko vây ? Hóng Quad2 :p
Viettel có bao giờ cho k ai cái gì.
Apkno1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vào trang viettelstore.vn thấy giá vẫn là 2tr6 mà?
@Apkno1 từ ngày 7/5 mới bắt đầu km mà bạn. Bạn vào hnay thì đương nhiên là 2tr6 rồi.
co
dòng giá rẻ mà bạn. đáp ứng nhu cầu tối thiểu thôi.
Xài android mà Ram 768 thì chắc nó giật lag cho tung đít...😔
@hoai88vn cấu hình thấp tất sẽ không mượt được rồi, chẳng phải android bạn nhé, ios, WP máy yếu vẫn giật và văng app nhé

thêm nữa là máy thấp thì rom gọn hơn, phần mềm cũng chạy ít ram hơn (tất nhiên ko nên mở nhiều phần mềm cùng 1 lúc)
máy ram 3gb thì cũng chỉ dư vài trăm mb.
máy ram 768mb thì ram cũng dư 1-2 trăm mb bạn nhé
ngày trước mấy con flagship ram 768 là đã thấy mượt hơn bọn 512mb bao nhiêu rồi.
Bạn phải hiểu bản chất của việc lưu trên ram là gì thì bạn sẽ không phải qúa lăn tăn vụ ram free còn bao nhiêu.
Ko phải cứ ram free nhiều % thì máy chạy hiệu quả hơn đâu, với cùng 1 máy, người ta đã biết là mấy cái phần mềm làm free ram hoàn toàn không hữu dụng trong đa số các yêu cầu.
App nào mà đang được lưu trên ram thì khi "mở lại" sẽ nhanh hơn, chính vì vậy ram lớn thì đa nhiệm tốt hơn.
Có thể các bạn sẽ bảo iOS ko cần nhiều ram, vâng, theo mình thì đơn giản là iOS nó "chạy đa nhiệm" kiểu khác. Còn nói theo phí apple, thì iOS chưa chính thức hổ trợ đa nhiệm thật sự (đa nhiệm nhiều cửa sổ và các app chạy thời gian thực như kiểu windows)

p/s: ý kiến cá nhân, các bác góp ý nhẹ tay
@hoai88vn trước 256mb với 512mb kô đấy 😁
MinhDuclx
TÍCH CỰC
9 năm
@cardmanhinh.com Trước cái hdh có mấy chcụ MB lên mấy trăm MB. Giờ thì trên 500MB tới cả Gb ko hà. Phần mềm đi kèm cũng thế.
So thế sao ko so với thời máy tính mới ra ram có 1-2 MB mà phần mềm vẫn chạy vô tư. Giờ thì máy tính ram 1-2Gb mà duyệt web cỡ 15tab là ...
@susu quán Nói lý thuyết khá hay, bạn thực tế tí đi, bây giờ mà xài máy Android Ram < 1G, xài đc 1 2 ngày có khi ức chế chết mất...
@hoai88vn Mình có 1 con s3 mini với nhu cầu cơ bản. Cũng chưa ức chế lắm. Hi.
Mình khuyên thật lòng, nếu mua hàng tầm rẻ và trung thì đừng bao giờ mua SS vì nó không thể nào đọ đc với Lenovo hay Asus đâu. Hàng SS chỉ có cao cấp là xài đc thôi.
@skyofstars1605 😔 Sau 3 đời dt em mua cho vợ sài cũng rút ra 1 kết luộn y hệt như bác;)
Ss mắn đẻ quá... bây giờ nội thuộc hết mã tất cả các dòng chắc cũng lên thành thánh rùi! :rolleyes:
@vinhphucng25 cho hỏi nhớ để làm gì :3
likemee
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 củ, rẻ thế nhỉ? Không biết máy chất lượng tn.
linhnoone
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 củ thì giá này ngon rùi... ngon hơn mấy con oôp có 1tr9 .. yếu xều..
linhnoone
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không giới hạn số lượng lun :x
Juventino
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẻ cho lắm. cuối cùng thiêt ng mua. đem con bỏ chợ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
thiemspkt
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ai đang sài con này không cho xin ý kiến với. định chạy ra lấy 1 cái cho bà xã

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019