[QC] Samsung Galaxy S5 màu vàng Gold được bán duy nhất tại FPT Shop

TTKM
4/4/2014 2:25Phản hồi: 171
[QC] Samsung Galaxy S5 màu vàng Gold được bán duy nhất tại FPT Shop
1 - Galaxy S5 Gold.jpg
Sau thời gian dài chờ đợi, cuối cùng người đam mê công nghệ cũng đã có cơ hội để sở hữu siêu phẩm Samsung Galaxy S5 màu vàng Gold. Với những tính năng vô cùng nổi trội, chiếc điện thoại này sẽ đáp ứng được nhu cầu của giới đam mê smartphone.

Nếu như trong kiến trúc cổ của người phương Đông, màu đỏ là màu chủ đạo, thì với người phương Tây, màu vàng mới là màu mang lại sự may mắn và hạnh phúc. Đó cũng là màu của thành công và sự giàu sang. Nhưng Galaxy S5 Gold không chỉ là sản phẩm dành cho giới doanh nhân bởi sự tinh tế và không kém phần trẻ trung của nó!

FPT Shop sẽ là đơn vị phân phối chính hãng duy nhất có bán Samsung Galaxy S5 màu Gold (vàng), dự kiến sản phẩm sẽ có mặt tại FPT Shop trong ngày 15/4 sắp tới. Hiện tại, các bạn có thể đặt hàng ngay hôm nay tại đây để được tặng lo Bluetooth cao cấp trị giá 3 triệu đồng.

anh NewsF.jpg
Samsung Galaxy S5 màu vàng Gold sẽ chỉ được bán tại FPT Shop.
Theo đó, siêu phẩm Samsung Galaxy S5 gây ấn tượng về mọi mặt. Ngoài thiết kế hấp dẫn, màn hình tuyệt đẹp và một cấu hình đầy sức mạnh, Galaxy S5 còn có sức hút lớn với những tính năng độc đáo như cảm biến vân tay, cảm biến nhịp tim, chống nước và camera 16MP chất lượng.

Galaxy S5 là chiếc điện thoại thông minh đầu tiên có Cảm biến đo nhịp tim tích hợp, cho phép đo nhịp tim trực tiếp trên điện thoại. Người sử dụng có thể kiểm tra nhịp tim bất kỳ lúc nào trong ngày và kiểm soát tình trạng sức khỏe một cách tương ứng. Chỉ cần đặt nhẹ ngón tay lên mặt sau, nhịp tim sẽ được đo một cách chính xác.

Ngoài những tính năng đặc biệt vô cùng nổi trội của Samsung Galaxy S5, khách hàng sẽ càng khó lòng cưỡng lại được việc mua siêu phẩm này tại FPT Shop. 300 khách hàng đầu tiên đặt mua Galaxy S5 màu Gold, sẽ được tặng ngay loa Bluetooth trị giá 3.000.000 đồng. Và 200 khách hàng đặt mua tiếp theo sẽ được tặng tai nghe Bluetooth Plantronics trị giá 800.000 đồng.

Đối với Galaxy S5 màu trắng và đen, 500 khách đặt mua đầu tiên sẽ được tặng tất cả các quà tặng sau: sạc dự phòng 5000 mAh trị giá 600.000 đồng, tặng SIM 3G có tài khoản trị giá 4.800.000 đồng và tai nghe Bluetooth Plantronics trị giá 800.000 đồng.

Galaxy S5 Gold 2 .jpg
Thông tin thêm về sản phẩm
Mặc dù có vẻ bề ngoài mảnh mai khi độ mỏng chỉ 8mm, nhưng Samsung Galay S5 lại là chiếc smartphone cực bền. Với chứng chỉ chống nước IP67, Galaxy S5 chống được tất cả những gì làm hại đến nó, kể cả mồ hôi, nước, chất lỏng, cát và bụi.

Samsung Galaxy S5 tích hợp màn hình 5,1 inch cho độ phân giải Full-HD cùng bộ vi xử lý 8 nhân Exynos đầy mạnh mẽ do chính Samsung sản xuất. Tám nhân này bao gồm 4 nhân A15 và 4 nhân A7 hoạt động cực kỳ thông minh giúp máy vừa có tốc độ xử lý tuyệt vời, vừa tiết kiệm điện năng. Bộ nhớ RAM 2GB cho khả năng đa nhiệm xuất sắc, kết hợp thêm tính năng đa cửa sổ, việc đa nhiệm trên smartphone sẽ trực quan hơn bao giờ hết trên Galaxy S5.

Ngoài viên pin dung lượng lớn đến 2800 mAh, Samsung Galaxy S5 còn có chế độ sử dụng Ultra Power Saving Mode (siêu tiết kiệm điện) để kéo dài thời lượng pin khi sử dụng.

• Thông tin chi tiết: www.fptshop.com.vn
• Hotline tư vấn, mua hàng nhanh: 1900 6606
• Hotline hỗ trợ, khiếu nại, bảo hành: 1900 6616
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon nha. Nghe độc quyền là thích rồi. Đâu phải ai cũng muốn độc quyền là đc nhất là bản Gold :p . Dự là cháy hàng đây mấy bợn ạ 🆒
vumapu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@S777 Lại bắt chước IP đây mà! Mà màu champagne của IP nhìn sang trọng thế, ẻm này nhìn quê quê...
@dmt4ukhw4 Hàng Hot mà. Gold mà lị =))

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
caube93nb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@S777 đồng ý với bác này,nhìn xỉn xỉn chả ra sao cả
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
@S777 Trong đầu chứa cái gì thì nhìn ra cái ấy...
bác nào chuột bạch đi , thấy em nó chống nước ngon ghê 😁
@Haru_Nguyen http://www.gsmarena.com/samsung_xcover_271-3415.php

Điện thoại chống nước 2010 của samsung

http://www.gsmarena.com/samsung_s5690_galaxy_xcover-4091.php

Điện thoại chống nước 2011 của samsung.
mickylovely
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Haru_Nguyen Ai củng biết rằng Sony bán trụ sở là để tái cơ cấu và cắt giảm các khoản lỗ, chỉ có bạn là nói sony chuyển sang bán online, hài quá..... cắt giảm nhân sự, cắt giảm chi phí mặt bằng,... đó là cách mà NOKIA và SONY làm để cắt giảm kinh phí, ko có liên quan gì đến Online cả, bạn nghĩ SONY là Amazon ???? Và bạn thực sự nghĩ rằng, Sony bán hàng bằng chuỗi cửa hàng của riêng họ ??? Mình chắc chắn với bạn, số lượng máy điện thoại Xperia bán đc tại Sony Center bằng 1/100 số lượng máy Sony bán ra tại các hệ thống bán lẻ khác. Sony, LG, HTC,... đang làm theo cái cách mà Samsung đang làm, xây dựng 1 đội ngũ marketing và dựng Booth tại các chuỗi bán lẻ. Và ít nhất là nó đã thành công.

Mình xin lỗi bạn, bạn là dân ngoài luồng thì bạn đừng nên nói mình là mù thông tin, bạn làm việc trong ngành viễn thông này được 10 năm chưa ?
Haru_Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mickylovely - Dậy bạn là đc 10 năm rồi hả ... tôi chỉ nghiệp dư thì bạn cũng chẵng khá hơn đâu ... nếu bạn khá hơn tôi thì đã ko tranh luận những chuyện như thế 😁 ... còn chuyện Sony bán trụ sở làm gì thì Sony tụ biết tôi cũng chẵng cần dẫn chứng là gì cho mệt , dù gì cũng hết HOT rồi :D
mickylovely
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Haru_Nguyen vậy thì bạn củng tự cho mình là nghiệp dư rồi à ? Vậy thì ko có gì để nói nửa vì thông tin và nhận thức của bạn và tôi ở 2 đẳng cấp hoàn toàn khác nhau
vuhungls90
ĐẠI BÀNG
10 năm
Một đống nhựa và linh kiện điện tử mà bán 16 17 tr @@ samsung quá đỉnh !
@_FanTTE_ em đọc ko hết nhưng năm đẹp bác
mickylovely
ĐẠI BÀNG
10 năm
@_FanTTE_ Vậy anh có dùng case nhựa hoặc bao da cho iphone với ipad của anh ko ? Theo như tôi thấy thì 99,95% người dùng iphone và ipad đều dùng case và bao da, vì đặc tính của kim loại : Dễ biến dạng, 1 cú rơi là tan nát ngay, còn nhựa chắc chắn là bền hơn.
vuhungls90
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanlouis Xin lỗi bạn có đọc hiểu hay không ! Đấy là tôi nói lại lời của một ông bộ trưởng nói về cách làm của samsung chỉ từ nhựa và linh kiện điện tử bé tí tẹo mà họ kiếm 16 17tr cho 1 sản phẩm như thế ! Còn nước mình cả tấn sắt Thái Nguyên hay than Quang Ninh hỏi lợi nhuận như sam ko ! Và Quá Đỉnh là lời khen ko quá đối với samsung !
P/s nếu bme bạn đọc đc comment của bạn xúc phạm người khác như thế mình chắc hẳn họ rất buồn ! Thân
xxx333xxx
TÍCH CỰC
10 năm
@mickylovely Bạn này chắc làm bên nghiên cứu thị trường 😆
lesud
TÍCH CỰC
10 năm
con này màu vàng có gì đẹp đâu mà Độc quyền nhỉ ?
thấy màu Xanh lại nhìn hay hơn
romero
TÍCH CỰC
10 năm
Thích mầu vàng vì nó giống kim loại vàng chứ ko phải vì nó mầu vàng!
xxx333xxx
TÍCH CỰC
10 năm
@romero Thích câu này 😃
truongpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
@romero thôi đi bố, nhựa mà màu vàng trông tởm vãi
meminletgo
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko đẹp và ko ghiền lắm
đây có lẽ huyền thoại 1280 😁:D:D:D:D
Huyền thoại tái sinh, vâng anh ấy đã trở lại và lợi hại hơn xưa rất nhiều
@allyou Bạn có lầm ko ? Con này đâu có lổ :p

@allyou 1280 hết tuổi đọ S5 rồi đêm ngâm nước thì chết ngắt S5 waterproof.
cái phần đuôi nhìn mất cảm tình thế
màu vàng nhìn thấy gớm, như máy tàu nhiều năm về trước ấy. có màu xanh với trắng coi được thui. Còn màu vàng thì chỉ có IP là sang.
thangpxa
ĐẠI BÀNG
10 năm
samsung LÀM PHIÊN BẢN MÀU VÀNG TRÔNG KINH QUÁ
VỚI LẠI VÀNG NGUYÊN KHỐI MỚI ĐẸP CHỨ VÀNG MÀ LẠI ĐI ĐỤC LỖ THẾ KIA THÌ NHÌN CHÁN LẮM samsung à
tony7250i
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết mỗi màu trắng

Sent from my Nexus 5 using Tinhte.vn mobile app
Nhìn cái nắp đậy cáp màu vàng vãi kinh nhỉ
Nhựa rẻ tiền + nhuộm màu vàng chó đuổi + độc quyền fpt ----> dự là sẽ lại "xếp hàng từ đêm htrc để mua giống 5s gold" đây
S3 > S4 > S5 Chắc SS cắt mẳng thiết kế rồi.
Hay bị công ty khác mua rồi chăng.
Nhìn đúng như hàng Sample ý. Chán kinh. Nhìn chung vẫn còn chạy theo Apple dài dài. Thua iphone 5s hết.
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
SS hân hạnh tài trợ chương trình này 😁:D:D

page 1 quá nản 😃😃😃

cả thế giới ko ai chê, chỉ có VN, tự CMNH là người VN :p:p:p
anhde2204
ĐẠI BÀNG
10 năm
@MrQuay Sao biết cả thế giới không ai chê S5?
Trang review công nghệ phonearena nhận được rất nhiều comment phê bình của cộng đồng mạng cho Samsung S5.
http://www.phonearena.com/news/Likely-Samsung-Galaxy-S5-model-with-Snapdragon-805-and-a-5.2-QHD-1440x2560-display-revealed_id54712
Tham khảo đi rồi phán nhé
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhde2204 tiếng Anh mình kém lắm bạn 🆒
bạn đọc page 1 (giờ là 3) chưa chê vỏ nhựa,nhiều lỗ, màu vàng xấu 😃 ý mình là vậy đấy 😁
con nexus 7 mình đang xài cũng nhiều lỗ mà chả thấy ai so sánh nên buồn lắm 😔 toàn lôi con 12xx của nokia ra :(
Cái này là màu đồng (bronze) mới đúng. Không hiểu sao FPT lại độc quyền con màu xấu nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019