[QC] Săn deal Black Friday - lên ngay Fado: Đã rẻ, nay còn rẻ nữa!

TTKM
19/11/2018 3:35Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Võ An Khang
ĐẠI BÀNG
5 năm

Mình quay 3 lần thì được 3 mã, giảm 50k, 200k và 1 triệu lần lượt cho đơn hàng 1 triệu, 2tr5 và 18 triệu. Đợt thứ 6 đen này giảm giá rất nhiều nhưng về tài chính của mình thì mình sẽ dùng mã 50k và 200k, còn về mã 1 triệu thì mình nghĩ sẽ có người dùng nếu quay trúng chứ ko phải ko, họ có thể mua món hàng đắt giá nào đó hoặc gộp chung nhiều sp.
giacmo34
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Võ An Khang uhm ha, ý hay đó, gộp lại mua chung dc thì ngon quá 😃
Thế coupon có dùng được luôn chưa anh em
Thi Thông
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Anton Trịnh đã dùng đc giờ luôn r đó bác
Em trúng được cái loa các bác ạ, ai dùng không em bán lại
@Anton Trịnh loa gì vậy bác, có tìm được link sp loa đó ko, cho e xin xem nó như nào vs ;)
@Anton Trịnh Loa này à, cũng 700k
@Anton Trịnh nhìn ngon vậy, search gg thấy review cũng được, bác hên thế
@Anton Trịnh Bác hên thật, chả bù cho mình, ngày nào cũng canh quay mà quay ra toàn voucher :H
Đúng thật "như lời đồn"
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@anhtuan1066 mình quay dell trung cái loa, đúng thật "đồn như lời" 😁 :D :D
zackichun
TÍCH CỰC
5 năm
Ko liên quan nhưng a e nào cho biết size đồ adidas chính hãng nó form theo kiểu người mỹ hay sao..mình 1m71 nặng 60kg nên mặc áo size S hay M
@zackichun M đó mẹ. Nó bự lắm-mà nó dài đó nha. mặc khỏi mặc quần.
zackichun
TÍCH CỰC
5 năm
@lieuapham1710 Vậy chọn size S hay sao bạn ơi
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@zackichun đù, mình cao 1m70 nặng 58 kg, mua Adidas hay Nike nếu bụng phẳng thì cứ size S mà táng thoy, nó là size Âu Mỹ nên size M rộng lắm (nếu bạn bụng bự thì size M nha) 😁
Có ai đã mua hàng Fado rồi không cho xin ý kiến cái
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@Anton Trịnh táng liền, mình mua cũng 20 đơn hàng rồi, ngon nghẻ hết 😁
@Anton Trịnh Đợt BF cũng có thử bên này rồi, nếu không ngại về giá thì ở đây cũng ổn đấy bạn.
tranduythuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình mua trên đây mấy lần rồi. Chổ yếu là gấu bông, và đồ ở Việt Nam không có bán. Ở đây được vụ báo giá Amazon tự động, và nhiều hình thức thanh toán. Mình mua sắm thì toàn dùng thẻ tín dụng,. Nên mua trên đây phù hợp cho việc mua sắm đó của mình.

Còn về giá cả, thì giá ở đây không phải rẻ so với mấy chổ khác. Chắc do mấy vụ đa dạng thanh toán, nhân viên chăm sóc khách này nọ, nên đội chi phí.
@tranduythuan Thế phí tính thế nào vậy bác, kèm bao nhiêu loại phí tất cả. Bữa nhờ người quen mua mà đưa công thức gì tax + phí gì lằng nhẵng vãi luôn ấy
tranduythuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Anton Trịnh Cái này thì chịu, bên này báo giá kiểu như trọn gói luôn. Ko liệt ra chi tiết, nên mình cũng bó tay vụ này.
giacmo34
ĐẠI BÀNG
5 năm
mềnh có 1 triệu đây, bác nào cần mua share cho nha 😃
Suisang
ĐẠI BÀNG
5 năm
10tr giảm 500k khác nào giảm 5%. Mà giảm 5% còn ngon hơn vì còn mua dc đơn tùy thích. Vậy KM chi cho cực vậy dẹp luôn đi wtf
@Suisang tại thích cực vậy đó, nói chứ bác thấy được thì mua không thì thôi hơi đâu mà chửi chi
Suisang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Anton Trịnh Hehe ai biểu nó tào lao chi, mà còn đăng báo khoe. Làm mất thời gian tìm kiếm hehe
Chuẩn bị làm vài em đồng hồ đeo Tết nèo :p
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@lamphongchina bác chắc 3 đầu 6 tay kkkkkkkkkkkkkkk 😁
Tính ra đơn 10tr giảm 500k, gom mua chung 2,3ng, mỗi người cái đồng hồ hay đôi giày là dư sức rồi 😆)) giảm 500k trên giá đã giảm theo BF của amazon cũng lời chớ bộ =))
MinhAnLuu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuonglth tính mua cái tai nghe bluetooth ah, bạn có gộp chung hông, inbox gộp chung nè :p
khoapham65
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình quay được mã giảm giá 500k của Fado, mà đơn hàng từ 10tr mới được áp dụng nên muốn hỏi là có bác nào muốn đặt để mua chung không
@khoapham65 inbox mình tâm sự với nhau nào 😆)
khoihoang92
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có giới hạn số lần quay trong ngày không các cậu, với lại mã giảm giá hôm nay quay được có để sang bữa khác mua hàng được không nhỉ?
@khoihoang92 Tớ thấy mỗi ngày đc 3 lần đó cậu, mã giảm giá thì có dùng tới ngày 24 hay sao á, cậu coi trong thể lệ cho chính xác 😆) Tớ mới quay đc 200k
khoihoang92
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thích Màu Đỏ Cám ơn cậu nhiều, mình mới đọc thể lệ tham gia xong, hình như chia sẻ thì được thêm 1 lần quay đó cậu, thử xem sao.
khoapham65
ĐẠI BÀNG
5 năm
Một đơn hàng chỉ được nhập một mã khuyến mãi thôi hả các cậu
thithi788
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khoapham65 hồi nãy mình app thử thì đúng là vậy, mà hình như chỗ nào cũng vậy mà 😁
khoapham65
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thithi788 cám ơn chế, tại lần đầu tham gia mấy cái quay trúng thưởng kiểu này nên không rõ lắm, mà hình như cái này tỉ lệ quay trúng là 100% đúng không nhỉ?
Các bạn có thể tham khảo thêm về chương trình " Quay nhiệt tình - Qùa giật mình" của Fado tại đây ạ!
https://fado.vn/blackfriday
yenttrannn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quay được cái mã 500K mà ko có 10tr để mua gì =))) Quay 1 ngày được 3 lần thôi kiếm cái 100k cho đơn hàng 1tr vậy 😔(( Híc
giacmo34
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yenttrannn black friday năm có 1 ngày thôi, tranh thủ đi bác 😃
yenttrannn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@giacmo34 Tất nhiên rồi, nhưng cũng căng lắm à nghen, deal ngon bao giờ cũng khó =))
chaunguuyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái vụ quay trúng mã giảm giá khi nào thì hết hạn vậy mọi người với lại có áp dụng cho Amazon Nhật không ta?
khoapham65
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chaunguuyen Hình như cái mã giảm giá của Fado dùng được tới ngày 24 đó bạn ơi.
@chaunguuyen Hình như là dùng trong đợt black friday này thôi đó
MinhAnLuu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chaunguuyen ủa có ai dùng mã được chưa vậy? mình nhập mã ở đâu vậy ta?
chaunguuyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MinhAnLuu Chỗ thanh toán có cho nhấp mã giảm giá đó bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019