Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Sau khi giảm đến 2,6 triệu, iPhone tiếp tục giảm thêm đến 2 triệu đồng tại FPT Shop

TTKM
4/5/2017 4:39Phản hồi: 79
[QC] Sau khi giảm đến 2,6 triệu, iPhone tiếp tục giảm thêm đến 2 triệu đồng tại FPT Shop
Trong tháng 5 này, FPT Shop sẽ đồng loạt giảm giá đến 2,6 triệu đồng cho tất cả các dòng iPhone. Ngoài ra, bạn có thể dễ dàng sở hữu iPhone 7/ 7 Plus với chỉ 7 triệu đồng trả trước cùng ưu đãi trả góp 0% lãi suất trong 9 tháng.

Theo đó, từ ngày 3 – 31/5, tất cả các sản phẩm iPhone chính hãng tại FPT Shop sẽ đồng loạt giảm giá đến 2,6 triệu đồng, cụ thể như sau:
  • iPhone 7/ 7 Plus giảm giá từ 300.000 – 2.600.000 đồng.
  • iPhone 6s/ 6s Plus giảm giá từ 500.000 – 1.000.000 đồng.
  • iPhone 5s giảm 500.000 đồng.
Đáng chú ý, từ ngày 5 – 15/5, bạn sẽ được giảm thêm 2.000.000 đồng khi chọn mua iPhone 7/ 7 Plus màu Jet Black phiên bản 128GB và 256GB. Như vậy, iPhone 7 Jet Black 128GB sẽ bằng giá iPhone 7 32GB các phiên bản màu còn lại, giá chỉ 17.999.000 đồng và iPhone 7 Plus Jet Black 128GB sẽ bằng giá iPhone 7 Plus 32GB, giá chỉ 21.999.000 đồng. Bên cạnh đó, iPhone 6 32GB và iPhone 5s 16GB cũng được giảm sâu thêm 1.000.000 đồng, giá chỉ còn lần lượt là 8.999.000 đồng và 4.999.000 đồng.

Đây chính là cơ hội không thể bỏ qua để các iFan sở hữu được sản phẩm iPhone chính hãng với giá tốt nhất.

Sở hữu iPhone 7/ 7 Plus với chỉ 7 triệu đồng

Không kém phần hấp dẫn, đến với FPT Shop trong tháng 5 này, bạn sẽ được sở hữu ngay siêu phẩm iPhone 7/7 Plus phiên bản bất kỳ với khoản trả trước chỉ 7.000.000 đồng và hưởng 0% lãi suất trong suốt 9 tháng trả góp. Ưu đãi đặc biệt này dành riêng cho tất cả khách hàng của FPT Shop với mong muốn tất cả các “fan Táo khuyết” đều có thể dễ dàng sở hữu siêu phẩm mơ ước mà không quá bận tâm về vấn đề tài chính.
ip 7.jpg
Từ ngày 3/5, bạn sẽ được sở hữu ngay siêu phẩm iPhone 7/7 Plus chỉ với 7 triệu đồng trả trước tại FPT Shop, Mầu Jet Black được giảm thêm 2 triệu đồng, iPhone 5s chỉ còn 4,999,000đ từ ngày 5-15/5

Thu cũ đổi mới iPhone, FPT Shop nhận cả máy lock

Thiết thực hơn nữa, chỉ tại FPT Shop, bạn được lên đời iPhone chính hãng với chi phí tiết kiệm đến 6.500.000 đồng trong chương trình “Thu cũ đổi mới iPhone”. Để tham gia chương trình, bạn chỉ cần mang chiếc iPhone cũ, thậm chí là máy lock, “hàng xách tay” rất cũ (trầy, móp, tróc sơn, rỉ sét, vỡ kính góc màn hình), không còn đủ phụ kiện và đã hết hạn bảo hành (có trong danh mục của chương trình) đến FPT Shop bất kỳ để đổi lấy iPhone mới theo hình thức trả ngay phần chênh lệch hoặc được trả góp với ưu đãi 0% lãi suất trong 9 tháng. Danh mục điện thoại iPhone cũ được tham gia chương trình gồm có: iPhone 5s, iPhone SE, iPhone 6/6 Plus, iPhone 6s/6s Plus.

Điều thú vị của chương trình không chỉ dừng lại ở việc bạn tận dụng được “Táo cũ”, kể cả “xách tay”, máy lock để lên đời “Táo mới” mà còn được tặng thêm nhiều ưu đãi thiết thực và hưởng đầy đủ chính sách bảo hành chính hãng hiện hành tại FPT Shop.
Duy nhất tại FPT Shop, bạn có thể sở hữu iPhone chính hãng mới từ chiếc iPhone rất cũ, thậm chí là máy lock, hàng xách tay, với giá tiết kiệm đến 6,5 triệu đồng
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lapras
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tổng kết lại là đổi máy cũ + mua jet black giảm đến 11.100.000 vnđ phải không nhỉ?
Hình như giảm các sản phẩm này phải không các thánh: http://fptshop.com.vn/apple
Lotte.vn đang có mã giảm giá 1tr3 khi mua Iphone kìa các thánh https://canhcoupon.com/ma-giam-gia-1tr3
Có cho đổi iphone lấy s8 không nhỉ, muốn bán 6s lấy tiền rước con s8,
ngon bổ rẻ 😃
Có trả góp luôn nhĩ
blackyaa
TÍCH CỰC
7 năm
Vẫn chưa Về giá trị thực
@blackyaa Gio ai lại bo 20 cu mua cái dt viền to nua nhi???? 18tr la có con mới nhất rồi
Quang Vct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@blackyaa Nhiều thằng cuồng và sùng quá ko thể về đk
Vĩ Ca
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao giảm suốt thế nhỉ? 😕😕
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Iphone 6 32GB giá 9tr990k 😁
http://fptshop.com.vn/apple
@vietprowap Viettel có 8tr250k kìa bác
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
@allstreet Chắc chỉ áp dụng mua online bác nhỉ? Mà giá là 8.290.000đ nha bác 😃
anh25251325
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vietprowap
anh25251325
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anh25251325 bên vietel kia có 8.290.000 vnđ kìa mới đi mua cùng thằng e
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nay có luôn khoản bể màn hình với lock nhĩ
fpt shop dạo này chịu chơi vãi 😁
Thu cũ đổi mới nhưng với cái giá bèo đúng hem. Dễ mà ăn được của a FPT đấy 😁
DuyKhoa0890
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Metalcore0310 Xài thì có hao mòn ko lẽ đòi thu như máy mới, lạy mấy thánh 😃
@DuyKhoa0890 Bèo so với mấy cửa hàng ngoài thâu,vd ở ngoài thâu 5tr vô fpt thâu 2 tr thôi,như thâu giá xác ấy haha,thà đừng làm để người ta chửi cho
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DuyKhoa0890 Người ta nói nó thu giá bèo chứ ai đòi thu như giá mới hồi nào, bán cho fpt thì thà đem ra ngoài bán
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
7 plus đỏ 128G 23.999.000đ 😁
@to_phuongduy bộ thấy giá đó mắc lắm hả anh bạn ? Gì mà ngạc nhiên dữ vậy ?
Giá ip6 giờ cũng bằng đó rồi, ip5 apple ko sản xuất nữa cũng chỉ là đóng seal lại thôi
AnhTV.
TÍCH CỰC
7 năm
@mr.kd.mobile Tin tức ở đâu mà ông khẳng định dodng lại seal ??
Máy mới lấy sx tuần 6 2017 nhé,đóng lại seal cái gì mà đóng lại seal,hài với những thánh phán ntn
mroctober
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Xperia. Máy bán đợt này chạy iOS 10.3 luôn ạ? Bác dùng có thấy lag lắm ko?
Dung lượng còn khoảng chục GB ko?
AnhTV.
TÍCH CỰC
7 năm
@mroctober máy bán ra lúc mình mua là 10.2.1 bạn ạ,mình từ SE về ban đầu không quen vì chậm,không lag đâu bạn,chỉ chậm thôi :d, nhưng dùng dần dần với nhu cầu bình thường cũng thấy tuyệt vời rồi 😁
Hoang DK PQC
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình định giá online con SE 64GB, mới mua chưa được 1 năn tại Thế Giới Di Động, giá 14 trđ, tính ra định giá cũng được 4 trđ chứ bộ.
4s 8gb, chính hãng VN thì thu dc bao nhiêu các bác
Le Vovan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Viettel đang bán ip6 32G 8.29tr có xem là giảm giá ko
Bác chưa hiểu ý mình rồi. Máy cũ nếu còn like new, nguyên zin đem ra ngoài bán còn được giá hơn chứ FPT nó thu mua lại thì thôi khỏi nói 😃))))
5s hàng chính hãng nguyên seal thì vẫn còn bác nhé.
Bên lotte bán có 18tr8 kìa mấy bán.
fpt trading phân phối fpt shop bán khỏi lăn tăn, mấy thằng kia giá rẻ có thể đóng seal cũng chưa biết 😃
hungtuan3001
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quanglinh0807 chuẩn rồi bác 😁 ham rẻ mắc công ôm hận
Tưởng 7plus đỏ giảm thì mua chứ con đen t trông đã xấu lại còn hay bám vân tay nữa có giảm 10 triệu t cũng đéo thèm mua
Henry Chu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Minatozaki Sana về đắp mền ngủ giấc đi bác nói như ai đem cơm dâng tới miệng vậy :rolleyes::rolleyes:
@Minatozaki Sana không mua kệ cmm ;))
nguoila_87
TÍCH CỰC
7 năm
Người trong ao hồ đang ngày ngày cày quốc đổi đt trong cái cảnh hôm nay mua, mai thành đồ cổ. Giá trị công nghệ mất giá rơi cái tụtttttuộttt hôm qua là đẳng cấp, hôm nay rẻ như mớ rau ngoài chợ

Ta vẫn ung dung bất biến giữa dòng đời vạn biến - Một thanh niên đang lướt tinhte bằng note3 đang ngẫm sự đời : )))
@nguoila_87 Đou, nói thế chứ not3 bản 32/3G ram giờ ko tính game nặng thì có lẽ vẫn chạy phà phà ất chứ nhỉ.
Bày cho đồng chí mua giấy nhám về đánh phẳng cái viền benzen đi,đẹp lắm.
Xưa có con not3 về lấy dao tem cà viền xong mua dấy nhám bóng về đánh,trắng nhũ như viền nhôm vậy.Đẹp lắm.😁
Cơ mà lỗi thời quá phải đổi dòng viền kim loại thoy, keke.
Thấy nhiều ng xài vẫn nuột phết 😃
nguoila_87
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Vâng em nó đây ^^ Cũng lên khung nhôm như ai, mà mỗi tội cái khung này hiếm quá, mình săn thêm 1 cái nữa để backup sau này mà ko có. Xác định xài tới khi nào hư mới đổi mà. Thành ra bây h giữ cái khung còn hơn giữ máy @@ Đây là loại chỉ có viền thôi ko có ốp lưng nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019