[QC] Shopee giảm đến 50% các sản phẩm dành cho nam giới

TTKM
5/10/2018 4:56Phản hồi: 51
[QC] Shopee giảm đến 50% các sản phẩm dành cho nam giới
Duy nhất trong ngày 5/10, hàng loạt các thương hiệu nổi bật đến từ các ngành hàng khác nhau sẽ giảm giá bung sàn lên đến 50% như Romano, Nivea Men, Zapas, Xiaomi, Canon, New Balance… Hơn thế nữa, hơn 10 vouchers đặc biệt từ các ngành hàng: Thời trang nam, Điện thoại, Máy ảnh, Thể thao & du lịch cũng sẽ được tung ra để chiều lòng các chàng trai đấy.

Hãy truy cập nhanh link này để chọn ngày sản phẩm yêu thích nha.

Nâng cấp ngoại hình, khẳng định phong cách "chuẩn men"

Đàn ông có thể không được đẹp nhưng nhất định phải thơm và sạch. Đừng để mùi cơ thể của bạn làm mất điểm với người khác. Hãy sắm ngay cho bản thân một chai xịt ngăn mùi NIVEA MEN than hoạt tính với công thức chứa 2 lần sức mạnh than đen giúp "hút" và “khóa” mùi cơ thể tối đa. Không chỉ giảm tiết mồ hôi hiệu quả đến 48 giờ, mà còn mang lại cảm giác khô thoáng, sạch sẽ như ngay sau khi tắm. Đặc biệt mùi hương gỗ nam tính quyến rũ sẽ khiến phái yếu phải chết mê chết mệt.

Xịt ngăn mùi NIVEA MEN than hoạt tính 150 ml giảm còn 59,000 (giá gốc 99,000) trên Shopee

Tự tin mặc những bộ đồ mình thích, chẳng cần phải ăn kiêng cực khổ mà bụng chỉ nhỏ đi 1 size trong cả tháng liền, Miếng Dán Tan Mỡ, Hình Thành Cơ Bụng Và Tay Smart Fitness với thiết kế gọn nhẹ, thông minh giúp bạn lấy lại được body chuẩn đẹp mê li, đánh tan mỡ thừa và săn chắc cơ bụng trong vòng 1,5 tháng.

Bộ 3 Máy Tập Thể Dục Thông Minh Đào Tạo Cơ Bắp EMS giảm giá từ 350,000 còn 159,000. Ngoài ra khi mua bạn sẽ được tặng kèm 1 đôi tất nữa đấy

Chàng trai nào đam mê thể thao, cuồng đi du lịch, hay là fan cuồng của những món đồ công nghệ thì nên tranh thủ ‘cơ hội ngàn vàng’ trong ngày 5/10 này trên Shopee nhé vì hàng loạt các sản phẩm thể thao, du lịch và đồ công nghệ đang chìm ngập trong deal giá rẻ, ưu đãi lớn và voucher.

Chinh phục đam mê của phái mạnh

Bạn cần gì khi ĐAM MÊ của bạn chính là việc chăm lo và sửa chữa mọi thứ trong gia đình? Chẳng phải tự nhiên mà người ta nói cánh đàn ông chúng ta là Phái mạnh, trong nhà lúc nào cũng phải trang bị cho mình những thứ “Đồ chơi” cho đàn ông như bộ tools sửa xe, hay bộ máy vặn vít, phun sơn… thì mới là “chuẩn Men”. Không chỉ là đam mê đâu mà việc giỏi sửa chữa các vật dụng trong gia đình còn là một tuyệt chiêu để đánh gục tim của các nàng nữa đấy. Cô nàng nào mà chả thích một người đàn ông mạnh mẽ, giỏi chăm sóc gia đình phải không?

Hãy đừng bỏ lỡ cơ hội tậu được bộ máy vặn vít Bosch GO + phụ kiện 33 chi tiết giá chỉ 699.000đ và Máy Khoan Pin 12V VOTO,1 Pin,2 Tốc,Có Đèn Hiển Thị Dung Lượng Pin giảm hơn 50% chỉ còn 309.000đ. Sắm về để sẵn trong nhà, chờ dịp chị em nhờ vả thì mình lại được dịp thể hiện chứ nhỉ ?

Bộ máy vặn vít Bosch GO + phụ kiện 33 chi tiết. Giá gốc 1,120,000 giảm sốc chỉ còn 699,000 Duy nhất trong ngày 5/10

Hàng loạt các ông lớn trong làng thiết bị công nghệ như Canon, Xiaomi, … cũng góp mặt trong dịp này. Loạt đồ công nghệ dưới đây chắc chắn sẽ làm trái tim các chàng trai phải “rung rinh”.

Máy ảnh Canon M10+ 15-45mm phân phối chính hãng, không chỉ có quà tặng kèm mà còn được giảm giá còn 6,090,000

Cơ hội để đổi đời điện thoại trong tầm tay. Điện thoại Xiaomi Redmi 6 Pro RAM 3GB - 32GB, Hàng Nhập Khẩu, đang có giá cực tốt chỉ 2,939,000 (giá gốc 3,790,000 đồng)

Ngoài ra, đừng quên tận dụng voucher Free Shipping hoặc dịch vụ Shopee 4h để không phải chờ đợi nhận hàng từng phút từng giờ. Mách bạn: trong ngày 5/10, để tiết kiệm hơn, hãy thanh toán bằng thẻ, bạn sẽ được giảm 150k cho đơn từ 1 triệu đồng đối với thẻ của HSBC và giảm 15% tối đa 100k cho đơn từ 600k đối với thẻ của TPBank nhé. Qúa hấp dẫn và không thể chờ đợi, hãy truy cập thêm thông tin ở đây!

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ganoipho6
TÍCH CỰC
6 năm
- giá cũng rất ổn. Nhưng toàn cái ko cần :rolleyes:
hcoi !
TÍCH CỰC
6 năm
@Ganoipho6 Chuẩn như vi khuẩn !
@cuongpxx Giảm được 30k. Rẻ quá ha. Trẻ con xin tiền mua bim bim mà đưa 20k nó éo thèm cầm.
Canh mệt muốn chết vs shopee
midu-mylove
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hay quá
Mấy cái đồ o đây ra chợ hoặc tạp hoá mua re hơn, nhà ngay chợ ngu gì mua o đây 😁
Máy ảnh ko giảm giá sâu nữa nhể. Tiki đag bán giá ấy mà 😆
VTP21
TÍCH CỰC
6 năm
Không có nhu cầu thì rẻ cũng không mua! Ham rẻ là bị hút máu. Kk
DangVanDaj
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thật ko đoa
giảm 100k máy ảnh
cái máy tập bụng có tác dụng ko mn nhỉ, bụng mình to quá lại còn ngồi ghế nhiều nữa
ChillaGuy
TÍCH CỰC
6 năm
@khuat.van.dao Rõ là không hoặc rất ít. Kể cả ông người mẫu lúc chụp quảng cáo cũng nghĩ "cái máy này mà thay thế được biết bao công sức đi tập của mình sao?".
@khuat.van.dao Ăn kiêng, tập thể dục ra bã luôn còn chưa thấy gì. Đừng tin
techie87
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khuat.van.dao Chân thành góp ý bạn nên cố gắng ăn điều độ và tập thể dục nhé bạn. Bụng to -> mai mốt dễ bị gan nhiễm mỡ, các bệnh do béo phì này kia. Ngồi ghế nhiều -> Dễ bị hại cột sống, trĩ. Ngồi ghế nhớ nửa tiếng là phải đứng dậy vận động, lấy nước uống, đi toilet nhé bạn.
Hãy từ bỏ ý định ăn uống không khoa học, dư thừa so với nhu cầu, ở nhà ngồi xem ti vi mà mong giảm mỡ bằng mấy cái đồ máy tập nha bạn.
Muốn giảm mỡ và khỏe mạnh hơn thì bạn phải thật sự nghiêm túc:
- Ăn sáng nhiều, trưa vừa phải, tối ăn ít
- Ăn no thì chỉ no 80% thôi, đừng ăn lúc nào cũng no phè
- Ăn cân bằng dinh dưỡng. Hạn chế đồ chiên dầu mỡ (thỉnh thoảng ăn thôi, đừng ngày nào cũng ăn)
- Tập thể dục đều đặn tuần ít nhất 3 lần. Tập cho ra mồ hôi và thấy mệt thật sự nha bạn (chạy bộ cũng được, thể thao cũng được). Đừng ra công viên xoay xoay hông mấy cái, đạp xe siêu nhẹ nhàng thì không bao giờ có kết quả mà chỉ làm tốn thời gian. Tập thể dục thì kiếm hội nhóm để tham gia sẽ dễ duy trì hơn.
Chúc bạn luôn mạnh khỏe!
@techie87 cảm ơn các bác hihi chắc em phải xắp xếp thời gian tốt hơn mới đc 😁
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
Mình từng mua online rồi , hình chụp to như cái thúng khi giao hàng như quả đấm =)) hên là vài trăm k , và từ đó mua gì đi xem tận mắt cho phê , và online đc trả nhưng kg đc trả với lý do không ưng ý 😆
@Longshy cái tập bụng hở bạn, dùng có giảm đc bụng ko vậy
@khuat.van.dao Never ... đừng tin
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@khuat.van.dao Bác đừng tin vào quảng cáo , chị mình lúc mua cái kem thoa mở bụng cũng vậy , toàn lừa nhau thôi , lúc mua kêu 1 hộp chắc chắn giảm , hết hộp chưa giảm nó lại lái quá thêm 2 3 hộp đi =)) muốn giảm mở chỉ tập thể dục thôi bạn , còn tin vào 3 cái quảng cáo kg đc rồi
@Longshy cảm ơn 2 bác hehe 😁
peterpan80
TÍCH CỰC
6 năm
tưởng sp cho nam giới là ba con sói hay rượu mạnh j đó chớ... 😆))
chả lẽ mai mốt có ngày quốc tế đàn ông nhỉ
sam53
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chú thích là chai xịt ngăn mùi mà lại để hình chai bọt cạo râu :rolleyes:
nguyenvanac
ĐẠI BÀNG
6 năm
K có dao cạo râu nhỉ
Mykhail
ĐẠI BÀNG
6 năm
định mua chai xit khử mùi 60k , mà thấy nó ghi shíp 30k nữa thôi nghĩ 😁 chạy ra tiệm gần nhà mua
webyaho
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phí ship hàng quá cao mua ngoài rẻ hơn. Hãy là người tiêu dùng thông minh
ChillaGuy
TÍCH CỰC
6 năm
@webyaho Quan trọng là phải thêm bộ lọc những shop gần khu vực đó. Chứ ở Sài Gòn mà order tận shop Hà Nội, trong khi cũng món đó SG bán đầy, phí ship cao banh xác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019