[QC] Sở hữu thuê bao Office 365 chính hãng với giá chưa đến 1.500Đ/ngày

TTKM
18/3/2017 2:47Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducdat2411
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cạn lời. Chắc đi lừa gà.
Bài viết thì viết vội viết vàng, giá mỗi chỗ 1 kiểu.
Vừa đăng xong có ngay seeder nhảy vào cmt nâng bi.
=]]
@vietprowap Thì mình mua ngoài vẫn phải lựa chỗ uy tín mới mua chứ có mua lung tung đâu bác 😃
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
@Metalcore0310 Mua ở Hanoicomputer cũng chính hãng, bản thân em mua ở ngoài bị dính hàng thay vỏ nên giờ vẫn hơi cay bác ạ 😁, dùng cũng chả lỗi nhưng cảm giác bị lừa.
@vietprowap Nếu bác mua mới mà bị dính hàng thay vỏ thì bực là đúng rồi. Ai cũng vậy thôi 😃. Còn tay Xbox 360 mình mua ở Hà Nội Game bác ah.
9903
CAO CẤP
7 năm
@vietprowap hàng chính hãng mà sao vẫn chỉ bảo hành 3 tháng nhỉ o_O vây khác gì hàng ngoài.
Chuột thấy giá cũng được nhưng vẫn tin tưởng Logitech hơn 😁
hungbya
TÍCH CỰC
7 năm
Tháng sau gói của mình hết hạn, hên thấy cái này, mới quất xong 😁
Dương 1H
TÍCH CỰC
7 năm
Mình mua 2 lần ở lazada thấy khá ổn
bachhacden
TÍCH CỰC
7 năm
Office 365 mua gói Home rẻ hơn. Dùng được cho 5 người, 1800k/năm, tính ra mỗi tháng một người tốn 1 ly cf à
@bachhacden Mua chung nhau ko bác
@bachhacden ... Vậy gói đang quảng cáo tròn bài này dùng được mấy người bạn? Không phải cũng 5 người à? ...
HaLeDa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@saobachminh Dùng 1 PC thôi bác ơi. Bản Home mới là 5PC
@saobachminh Hình như 1 thôi, personal mà, vs ko có Access, Publisher, bản Home thì có full bộ ngang Office 2016 Professional luôn (thiếu mỗi Skype for Business)
bachhacden
TÍCH CỰC
7 năm
@khue89st Mình vừa mua với 4 người bạn xong 😁
Sướng cái đc 1TB Onedrive, đẩy cả ổ cứng lên backup.
Ms mà làm office cho linux có phải tốt không! 😔
dual blade
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko có ie3.0 à, ko ham 😃
linhliver
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thắc mắc cái office 2010 của mình nó báo Activation Failed nhưng mình vẫn xài bình thường, ko biết có bị ảnh hưởng j ko nhỉ ?
vviettan
TÍCH CỰC
7 năm
@linhliver Cùng thắc mắc
qazcderfv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình không hiểu lắm, vì mình hay gia hạn bằng thẻ visa. Nên sẻ nằm trong cái tài khoản microsoft của mình luôn. Nhưng nếu mua của Lazada sẻ thế nào nhỉ. Cho mình một ID à :|
Mr. LeO
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qazcderfv Bạn gia hạn bằng Key này thay vì tự động gia hạn bằng thẻ tín dụng. Bạn cứ tưởng tượng nó nhử thẻ cào điện thoại ấy.
Nhọ vãi, của mình mới hết hạn hồi tuần trước. Đã xoá các dữ liệu trên mây và chuyển sang lưu bên Baidu Pan (bên đó giá rẻ hơn giá chính hãng nhiều, chỉ khoảng 300k). Đọc được tin này sớm xài Onedrive cho lành vì onedrive cho sync file dung lượng không giới hạn. Tuy nhiên xài Baidu pan cũng có cái lợi là nó nhiều tính năng liên kết với cả máy android và ios của mình khá là tiện lợi, bất tiện ở chỗ đường truyền quốc tế hay bị ảnh hưởng quá.
nhieu92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào review giúp em con chuột Microsoft Bluetooth 3600 dùng với Macbook Pro có ngon không, có bị lag lag khi dùng không nhỉ ?
kurt80
TÍCH CỰC
7 năm
Thôi cứ Ubuntu + Dropbox + Libre Office cho lành, khỏi lo tốn kém, đủ dùng cho văn phòng
pmh1410
TÍCH CỰC
7 năm
Trước dùng 2003 thì okie, lên 2007 rồi 2010 rồi 2013 thì lởm quá. Mở 3-4 file khoảng 50 sheét/file thì đơ luôn Office. Anh Microsoft dạo này chạy đua kiếm tiền nên chả tập chung hoàn thiện sp cho ra hồn. Đang dùng Win 10 Pro 64 thấy cũng như hạch. Biết vậy cứ giữ nguyên Win 7 Pro 64 cho lành >.<
accazure
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mr. LeO
ĐẠI BÀNG
7 năm
@accazure Có bác nào mua ở đây chưa nhỉ? Thấy rẻ lại đâm ra nghi ngờ
accazure
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr. LeO Mình cũng nghi nghi, cơ mà adayroi cũng có vẻ ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019