[QC] Soul ST-XS: Tuyệt phẩm tai nghe không dây dưới 2 triệu - Lazada FlashSale giảm sốc 1tr390k

TTKM
15/11/2018 2:45Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Monolith
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thời gian phát 2.5h cũng được 4⭐ á
@Monolith Cũng đủ cho 1 bài gym bạn
tqt2285
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tai mình nghe thấy không hay hơn con tai nghe IP nửa, đã vậy còn dễ rớt, có thể do lỗ tai.
Hàng tuyển là đây Hoco ES15 ở "RemaxHoco. com"
Hoco ES15 (2).jpg
Hoco ES15 (4).jpg
Hoco ES15 (5).jpg
@RemaxHoco vãi cả tuyển 😆))))
@Thế Dũng blu nhìn như hàng tàu ấy nhỉ
Giá vậy ngon quá, các bác có ai đặt chưa cho mình xin cái review với
silver_way14
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tống Quốc Thiên Mình xài con soul x. Đặt mua trên tiki á bạn.
Chủ yếu bạn nghe nhạc gì
Rock, edm thì OK
Pop tạm
Còn bolero thì xác định là như be*p nhé
Đà Nẵng ai đặt chung không mình gom deal đỡ phí ship ?
dminhhoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhu cầu nghe nhạc nhẹ nhàng và giải trí cơ bản thì mua con này hay ráng thêm 400k mua con Soul X-Shock?
Các bác ai tốt bụng tư vấn em nhanh với để còn kịp khuyến mãi. 😔(
dminhhoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@silver_way14 Cảm ơn 2 bác. Em đã quyết định mua con ST-XS và đang đợi giao hàng rồi. :3
Có hàng trên tay em sẽ review ngay lại cho các bác. :v
silver_way14
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dminhhoang Sao bác không thêm vài trăm chơi con X giống em
P.s: tội là cái hộp to quá bất tiện
@silver_way14 Bác cho e hỏi con X dùng với androi có ngon ko? Có bị lỗi vặt gì ko ?
silver_way14
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VănQuý 137 OK ý bác. Mỗi tội nghe gọi chỉ 1 bên. Ko tăng giảm âm lượng được
Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên giá rồi
@Tuan Sinh Flash Sale mà bác
Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phạm Thanh Tổng Hjhj nhắn tin vs shop đó. Lại đang đc sale tiếp rồi bác ak
@Tuan Sinh Ôi thế à, nay nhắn sao bạn. Mình đặt rồi. Qua nhắn đứa bạn mà nó vào bảo tăng giá rồi
Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phạm Thanh Tổng Mình cũng mới đặt e màu trắng. Hihi. Mình nhắn ngay đêm qua. Và bên shop đã fix lại giá luôn
JB Pazk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn không được đẳng cấp, tính mua mà thôi.
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
Ios thì airpods đó là điều chắc chắn!! Android thì cái nào trong tầm giá mềm nhất thì hốt thôi!!
@diephonam giờ vẫn còn người thích airpods thiết kế củ chuối à :eek::eek:
@diephonam Airpods thì best với iOS rồi 😆) mà cũng hơi tụt mode rồi. Hóng đời thứ 2 xem thế nào. Chứ tính năng đời cũ giờ thua nhiều con trên thị trường quá
Nhìn cái bài đánh giá 5* giống cách a Quảng đánh giá B Phone quá
hoangkhokhan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LinhNguyen1604 Người ta đánh giá trên trung bình của 5 con ông ơi, lạy thần 😆)
@hoangkhokhan Bạn k hiểu ý tôi rồi.
Thứ 1, họ dùng những sản phẩm nổi tiếng nhất để so sánh mình hơn nó.
Thứ 2 những điểm mà họ k thực sự tốt vẫn để điểm cao( thời lượng pin, và chả hiểu sao tự cho mình 5* về màu sắc, tính điểm theo số lượng màu????)
Mình chưa dùng con này nên k biết chất lượng nó sao.
Nhưng những đánh giá trên đều là đánh giá của cá nhân họ nên thiên vị, bạn k thấy sao.
hoangkhokhan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@LinhNguyen1604 Về thời lượng pin tôi coi lại thấy cũng đúng đó. Còn về màu sắc, tôi thấy con này có nhiều màu nên người ta muốn nhấn mạnh thêm thôi. Nhiều người dùng tai nghe cũng chú trọng tới phần nhìn và thời trang mà. Ai thích tối giản xài đen trắng vẫn ổn. Ai thích màu mè thì hồng xanh.
Con này so với con moka x music thì sao nhỉ ?
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tú cầy Nghe được thôi bạn nhưng trong tầm giá này thì mình thấy hợp lý, tai nghe Wireless mà.
kingv9x
TÍCH CỰC
5 năm
Phiền a Hiệp hoặc các mod cho xin review của loại tai nghe Sanag J1 với ạ. Chả là mới được tặng
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Tai trâu thì nên nghe mấy loại tai nghe ko dây giá bình dân thôi
Tai bác nào thẩm âm nên chơi sony nhé
@tuxedo198x Em thì lại ko ưng lắm mấy con Sony bác nhỉ. Chất âm bình thường, giá lại đến 5tr. Kiếm trên thị trường lại đầy con giá 1 nữa mà chất lượng thấy còn tốt hơn.
quangducng
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tuxedo198x sony là thánh làm giá của thị trường âm thanh, đê em sony 😆))
MinhRìViu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màu trắng của con này có hay bị dơ không? Đợt mua X-Shock phải đổi lại con màu đen vì dễ bám bẩn. Với cái màu hồng đó là hồng rực như thế luôn à thớt, dị vãi :v
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MinhRìViu Màu trắng không dơ đâu bác. Mà muốn chắc thì cứ mua màu đen cho nam tánh 😁:D
trucsnguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kaoshimori Đen đẹp nhất, nhìn hơi bị sang 😃
Gía ngon phết! Mua con này để chơi pubg trên android ổn không v mn?
Kate Grey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mikieu Điện thoại bạn hỗ trợ được Bluetooth 5.0 thì mua thôi bạn, ngại gì. Mình chỉ sợ điện thoại bạn không hỗ trợ được thôi.
@Kate Grey Chơi game thì tống một con có dây chơi cho mượt bác ơi, còn muốn tiện thì không dây nhé 😁
Akira_neon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này đeo có dễ rơi không các bác, mình có mua vài con Wireless trước đây đa số đều không hài lòng ~~
dminhhoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đêm qua còn đang phân vân con Soul ST-XS này và con Soul X-Shock, thì bây giờ đã trên tay em này rồi :3, em review một xíu cho các bác còn chưa quyết định mua nhé!
  • Điểm cộng về shop: Shop tư vấn nhiệt tình, đúng nhu cầu của khách chứ không "dụ" khách mua những con mắc tiền hơn như đa số các shop online khác. Về thời gian giao hàng thì quá nhanh, mình cứ tưởng CN không làm thì phải sang tuần sau mới nhận được hàng, nhưng không CN vẫn nhận được hàng, quá phê, hehe. Về đóng gói thì khác chắc chắn và cẩn thận.
  • Điểm cộng về sản phẩm: Hộp sản phẩm thiết kế khá đẹp, tai nghe nhẹ, vừa tai, cũng khá khó rớt, mình có rung lắc một xíu nhưng nó vẫn chưa rớt. :v
  • Chất âm thì đối với nhu cầu giải trí cơ bản và nghe nhạc nhẹ nhàng của mình thì rất ok, đối với nhu cầu cao như của các bác thì em không đánh giá được. :v
  • Sản phẩm cũng có một số điểm trừ theo ý kiếm cá nhân: dock hộp tai nghe làm bằng nhựa nên không có cảm giác cao cấp lắm, nắp thì không có nam châm để hút như con Soul X-Shock, nên em hơi lo lắng về việc nắp nó không còn chắc chắn như lúc mới mua.
Đó là một số ý kiếm cá nhân của em thôi, nhưng mà kết luận con này với tầm giá 1tr4 thì đã quá ngon rồi. Không thể đòi hỏi gì thêm. Các bác còn phân vân gì thì có thể hỏi em nhé! :3
20181118_154934.jpg 20181118_154840.jpg 20181118_154752.jpg
Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dminhhoang Nắp ko có nam châm lo quá bác nhỉ. Mình mới oder đợt sale vừa rồi. Đang đợi ship
quangducng
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuan Sinh Trong bài có clip test rồi, bác đừng lo quá làm gì. Đợi về tới tay rồi chia sẻ trải nghiệm cho anh em đam mê âm thanh thôi :p
Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ViTieuBao86 Theo mình biết thì bluetooth 5.0 độ delay gần như bằng 0
dminhhoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ViTieuBao86 Trong khoảng 13m đổ lại thì ok nhé! Đừng đi xa quá nha bác. =))
fractal
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bt 5.0 mà ko có aptx nhỉ
quanbaoqn
TÍCH CỰC
5 năm
Mình đang xài xshock, khuyên mọi người không nên mua hãng này. Lý do là khả năng kết nối khá chán, iPhone để sẵn bluetooth, 2 tai kết nối với nhau xong thì tới 1-2 phút sau mới kết nối được với đt, thỉnh thoảng tai phụ bị mất kết nối với tai chính
quanbaoqn
TÍCH CỰC
5 năm
@Kate Grey Khoe hàng luôn để chứng tỏ k nói dóc. Mình đang xài em bluetooth trùm đầu Sony XB950, mở lên kết nối liền, còn em này đợi dài cổ. Ngoài Airpod mượn ra thì cũng chưa thử em true wireless nào khác nên k rõ tốc độ kết nối
@quanbaoqn Mình xài con X-Shock rồi nè, không biết với bác bao lâu là "lâu". Tuy là nó ko có connect ngay lập tức, nhưng mà chờ 5s đến 6s là cùng. Mình xài iphone 6s lock.
@quanbaoqn Mình hn mới lấy con X- Shock thì thấy kết lối đâu có chậm đâu. Tầm 4s là kết lối đc. Dùng rất là ok. Mình dùng note 9
quanbaoqn
TÍCH CỰC
5 năm
@VănQuý 137 Vậy tốt rồi. Mới tối qua xài mất phải tầm 1p mới kết nối. Thời gian kết nối không cố định, có khi nhanh. Mình xài iP 7+, có thử với Mi5 cũng vậy, nhưng kết nối với Ss Gear S3 thì rất nhanh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019