[QC] Tai nghe ‘cực chất’ cho tín đồ âm nhạc sành điệu

TTKM
27/7/2016 13:13Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntherol
TÍCH CỰC
8 năm
Hoành tráng quá tưởng...
mr.dta
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình định mua Technica S100is để vừa nghe nhạc điện thoại vừa gọi điện luôn (skype hay viber) thì có ổn không nhỉ ? Bác nào xài rồi cho mình ý kiến với.
vuhoanghai
TÍCH CỰC
8 năm
Các bác ơi, tôi đang dùng ip 6s plus thì có nên mua con này ko, thấy giá hợp lý quá.... nghe có hơn hẳn tai theo máy ko ạ...
@vuhoanghai Dùng in ear cho nó tiện lợi mag đi đâu cũng dễ gọn hết. :v
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
8 năm
Cái tai nghe jbl j88i bên viễn thông a là hàng chính hãng.( Mở ra là nghe cái mùi đặc trưng đồ của Mỹ). Đúng là giá hời cho sản phẩm chất. Mới nghe cảm thấy chất âm căn bằng ko nhấn giải bass. Mới trên tay chưa trải nghiệm đc nhiều.
mr.bop
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr.Chuong Mình cũng đang đặt hàng của VTA, đặt cả 2 con Bassline và j88i để thử nghe xem sao. Ko hàng trải nghiệm nên cũng chẳng biết chất lượng sao. J88i 50mm chắc cách âm tốt hơn con Bassline nhỉ?
phân vân quá các bác ơi, Bassline hay j88i, Giá viễn thông A sát với giá bên Mẽo rồi, mà sao giá các thương giá khác ở xứ mình cao thế.
Em dùng SS S6, nhưng mà hay nghe nhạc bằng laptop hơn vì ngồi làm với máy tính nhiều. Thể loại nhac thì đơn giản Pop - Vpop - nhạc vàng thì thoảng thì edm cho phấn khởi thì theo các bác lấy em nào tầm nhỏ hơn 1 triệu.
Em phân vân bassline và j88i của VT A quá
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
8 năm
@lamtruongkien Rẻ thì hốt 2 cái khỏi lăn tăn. Còn không phải ra đó trải nghiệm. jbl j88i vienthonga bán rẻ hơn bên Mẻo. Chắc hàng tồn ở đâu đó.Đeo cũng thoải mái,cách âm tốt. Chất âm jbl là chất âm thực dụng nó chuyên chơi tạp nên bác cứ yên tâm em nó chơi nhạc nào cũng được, cảm nhận là thiếu treble. Đang burn in chưa có ý kiến gí thêm.
Định hốt thêm con akg k376 ai có thẩm du con này rối cho mình ý kiến nhé.
@Mr.Chuong J88a cách âm tốt, lâu lâu cũng bị kêu tạch tạch nhưng nếu nhạc chất lượng tốt thì hiếm sảy ra, bassline không biết thế nào chứ housing của j88a cùi vãi đái ra, người hay ra mồ hôi đừng nên sài con này
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
7 năm
@QuangHuy31121997 Mình đang dùng bình thường chưa bị vấn đề gì. Toàn nghe nhạc m4a 512 trên chíaenhac. Chắc tai nghe bạn bị lỗi.
Thanks bác. Em bassline nhìn đẹp quá. Đã có bác nào trải nghiệm chưa ah
lamlinhpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
2 tai này tai nào nghe nhạc vàng hay hơn ạ
Với lại si với con theo máy ip5 thì s ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095