[QC] Tai nghe Hàn Quốc Partron PBH-300: Thiết kế đẹp, chống ồn, đọc tin nhắn Tiếng Việt, pin 15h

TTKM
10/8/2017 10:29Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khungtd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm cái quảng cáo thấy ngứa mắt, ở VN mà chạy xe hơi đeo tai nghe. Làm mồi cho áo vàng, với lại các oto sau này đều có BT rồi, trừ phi ông không muốn ai nghe cuộc gọi đó. Túm lại là không tập trung lái xe được, còn chị vợ vừa chăm con vừa gắn tai nghe tám chuyện. Nói chung là rất không gần gũi với đại đa số cuộc sống ở VN.
greenHD
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vừa mua xong được 1 tuần, quá ok cho tai trâu như mình. Chỉ tiếc là sản phẩm không đính kèm dây sạc như các loại khác và cũng không được tặng Ví sen...hixhix...
Em mẫu ở ảnh bìa Chất quá :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
hypro90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng trên tay
tuonganh2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đù mới đặt Phukien.vn hồi sáng mà h nhận được hàng rồi. Tai nghe cho gấu còn cái ví cho mình 😁
@tuonganh2512 Có chống nước không bác ơi ?
Kết nối với Bphone được ko ạ?
Cái này mà dùng khi chạy bộ được khôn nhỉ?
@hoangquochung2010 con này đem chơi thể thao thì phê thiệt 🆒
@hoangquochung2010 chạy bộ rất ổn
So sánh vơi Partron PBH-200 không biết thế nào nhỉ?
gía.đang sài con phb 200. noi chubg bghe kha on trong tam giaz.nghe nhac hay. pin:2BFFD535 tot.moi toi van chua sd được tieng viet...
@kutekuto89 Lâu rồi mới thấy lại: pin:2BFF.....
BB
@Uthuong050713 Bb bấm toàn ra vậy..
@kutekuto89 Cho e hỏi ngu tí, BB là pin gì vậy ?
@donkihote0990 Blackberry bấm chử pin là ra đó
PBH-300 rất nhẹ và thiết kế ôm theo vai, cổ người đeo nên thoải mái lắm. Nghe nhạc thì tương đối, âm bass chắc và gọn, chi tiết thì chưa sâu lắm. Nói chung là OK
LuuVanCM
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá bao nhiêu sao không nói?
manhtuoong
ĐẠI BÀNG
7 năm
em thề với các bác là quảng cáo này có tâm , gái đẹp quá
hypro90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích cái này quá, nhìn đẹp hơn pbh200 nhưng ko biết nó hơn gì cái 200 không nhỉ?
GragonV
CAO CẤP
7 năm
Thấy cái kiểu đeo cổ này nó cứ khó chịu vướng víu sao ấy, nhất là khi chạy nữa @_@
Thà làm cái nhỏ nhỏ dắt vào viền áo kết hợp với tai nghe có dây sẵn ngon hơn (trừ khi ai đó muốn nghe nhạc khi.. ko mặc gì 😆) )
conheo1111
ĐẠI BÀNG
7 năm
chất âm em này nếu nghe acoustic, Pop so với SONY MDR EX750BT LG PLANTINUM HBS 1100 Như thế nào nhỉ, bor nào rảnh chỉ cho mình biết với.
nhìn thích quá, ahuuhh
Sao k kết nối dc mấy điện thoại Android mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019