[QC] Tại sao nên mua Lenovo A7000 Plus lúc 11h trưa nay

TTKM
30/9/2015 2:23Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Zacom121
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chả hiểu các thanh niên tinh tú của tinh tế thế nào. Mình đặt em này hôm 24 vừa rồi, đặt lúc 11h29 AM thì đến 17h45 đã có hàng tại nhà. Mình thấy bên Lazada làm việc khá chuyên nghiệp, vận chuyển tốt, thông báo luồng hàng đi từng thời điểm.
Còn về máy thì dùng tốt, ổn định. Pin thì chắc chắn ko như em P780 thần thánh mình dùng trước rồi, nhưng cũng đủ dùng cho các hoạt động nguyên ngày (3G+wifi)...
Cá nhân lần đầu tiên mua bán online mà thấy như vậy là ổn, các bạn đừng quá cầu toàn !!!
gt2mot
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Con này như K3 Note xách tay.
- Giờ ra con này thì group K3 Note trên fb đổi tên thành A7000 plus luôn.
z0r0
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình mua trên lazada nhiều lần, thấy cách phục vụ khá chuyên nghiệp. mấy bạn trên cứ chê bai này nọ. mình thật sự không hiểu???
mua thì chọn cái nào rẽ so với mặt bằng chung mà mua. có phải nó chỉ kinh doanh 1 mặt hàng thôi đâu.
Đọc thấy người tung người hứng. 😃 ko biết mô mà lần.
Xiaomi Note2 chất hơn nhiều mà không thấy VN mình chính thức phân phối.
mylovemu88
TÍCH CỰC
9 năm
@LionelRichie Chất hơn nhiều là chất hơn chỗ nào vậy bạn?
@mylovemu88 Về phần cứng thì Xiaomi Note2 chất lượng & hoàn thiện tốt hơn. Camera chụp trong trẻo hơn Lenovo, có trang bị cổng hồng ngoại ....
Về phần mềm thì MIUI giao diện, tính năng và hiệu năng tốt hơn tùy biến của Lenovo. Cập nhật bảo mật vào tính năng mới cũng thường xuyên hơn.
Về cộng đồng: thì MIUI cũng lớn hơn Lenovo rất nhiều.
Tạm thời nhiêu đó đi ha, bạn cần thì google thêm, rất nhiều thông tin so sánh trên ấy
mylovemu88
TÍCH CỰC
9 năm
@LionelRichie Phần cứng và hoàn thiện tốt hơn? Cảm tính à, camera chụp trong trẻo hơn? Có mà rỗ hơn thì có, mình đã dùng qua con redmi note 2 vẫn còn bộ ảnh của nó trong máy, giá nó tốt thật những đừng thần thánh nó, màn thì ám vàng. Dùng rom lenovo rất ổn định không bị lỗi lặt vặt gì vậy là đủ, ngồi đó mà cộng đồng hỗ trợ với cập nhật thường xuyên. Còn cái cổng hồng ngoại mình tin là 99% chẳng bao giờ dùng đến nó. Bạn hãy dùng qua cả 2 máy đi rồi tự cảm nhận, lời đồn vẫn chỉ là lời đồn thôi. Và so sánh máy xách tay với máy chính hãng cũng là hơi khập khiễng rồi.
Lazada thì thôi cạch mặt bọn này đến già ...:mad:
Lazada thì thôi cạch mặt bọn này đến già ... :mad:
A7000 chưa có dấu hiệu hạ nhiệt... thế các anh QC làm gì !?
Jay D
TÍCH CỰC
9 năm
Lenovo chuyên gia bỏ bớt cảm biến la bàn (mình dùng Maps khi đi công tác)... vì vậy lựa chọn của mình trong phân khúc giá trung và rẻ chưa bao h là lenovo (dù cũng thích cấu hình và thiết kế).
Lazada hả ...
Thà mua đắt thêm tý chứ không bao giờ mua của bọn Lazada
Có vẻ hot nhỉ, ở xa quá ko được mua trực tiếp. Đợi xiaomi mi 4c hốt luôn😃
Đang dùng A7000 cũng mua trên lazada. Sau khi giảm giá còn 3290k, khá hài lòng với em nó ngoại trừ camera chụp không đẹp và bộ nhớ trong trống hơi ít, pin 2900k đủ dùng 1 ngày, bật 3G, skype từ sáng đến 23h. Bác nào còn băn khoăn thì yêu luôn đi.
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
@ngocquyen1517 Màn hình và loa e nó thế nào bác
@*LT* Màn hình đẹp, theo mình thì nhìn mịn. Loa đàm thoại ok, loa ngoài bình thường vì mình chẳng bao giờ nghe nhạc cả. Nói chung là ok. Lazada đang bán con A7000 Plus đó bác, cân nhắc nhé.
bonbon09
TÍCH CỰC
9 năm
Giật tít đậm chất lều web 24h " tại sao người dùng đổ xô đi mua lenovo a7000 plus"
gs.xuquang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chăn rau mà mua con này thì chăn làm sao được
Nghe cái tên Lazada thì giá rẻ mấy cũng thấy ngán, chán hẳn, làm mất đi giá trị của con điện thoại.
Em này dạo này lên báo nhiều quá nhỉ, ko biết thật sự có ok ko
tin nao cua nấy thực sự mà ns kon này cũng đẹp nhưng mình chon p70a mất rùi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019