[QC] Tặng 100 chỉ vàng khi mua smartphone Meizu tại FPT Shop

TTKM
19/11/2016 3:48Phản hồi: 57
[QC] Tặng 100 chỉ vàng khi mua smartphone Meizu tại FPT Shop
Từ nay đến hết ngày 30/11, chọn mua các dòng smartphone Meizu tại FPT Shop, bạn không những được tặng phiếu mua hàng từ 200.000 đồng đến 6 triệu đồng hoặc được tài trợ 100% lãi suất mà còn cơ hội trúng 100 chỉ vàng.

Theo đó, khi chọn mua hầu hết các dòng smartphone Meizu, trong đó có các sản phẩm nổi bật như Meizu M3s, Meizu M3 note, Meizu U20,… bạn sẽ được tặng phiếu mua hàng từ 200.0000 đồng đến 6.000.000 đồng áp dụng theo hình thức mua trả thẳng, hoặc được tài trợ 100% lãi suất cũng như không cần trả trước (trả trước 0 đồng) nếu chọn mua theo hình thức trả góp.

Đặt biệt nhất, bạn còn cơ cơ hội trúng 1 trong 100 chỉ vàng khi chọn mua tất cả các dòng sản phẩm Meizu, áp dụng đồng thời cho trả thẳng lẫn trả góp thông qua hình thức quay số may mắn.

Để được hưởng ưu đãi trên, bạn có thể đến bất cứ cửa hàng FPT Shop trên toàn quốc, hoặc đặt mua trực tiếp tại đây.

Meizu Note 3: Smartphone 8 nhân có pin khủng cùng thiết kế nguyên khối tinh xảo

Meizu M3 Note có đầy đủ 3 màu sắc gồm trắng, đen, màu vàng gold với mức giá 3.990.000 đồng tại FPT Shop. Sản phẩm có thiết kế nguyên khối tinh xảo, vỏ được làm bằng chất liệu nhôm hợp kim 6.000 series (như vật liệu của iPhone 6 và 6 Plus), sử dụng chip 8 nhân, màn hình lớn 5.5 inch với độ phân giải Full HD, RAM 3GB, viên pin có dung lượng “khủng” lên đến 4.100 mAh, được trang bị cảm biến vân tay và hỗ trợ 2 SIM.
HINH 1_Meizu M3Note.jpg
Meizu M3 Note sở hữu chip 8 nhân, nhôm đúc nguyên khối được đánh giá là một trong những sản phẩm hot nhất hiện nay

Meizu M3s – smartphone bảo mật vân tay có giá thấp nhất thị trường

Được xem như là smartphone bảo mật vân tay có giá thấp nhất thị trường hiện nay, Meizu M3s có giá chỉ 2.990.000 đồng, lại sở hữu thiết kế kim loại nguyên khối sang trọng, chip 8 nhân MediaTek, sử dụng 2 SIM, camera lần lượt là 13 MP và 5MP. Meizu M3s sở hữu một bộ khung vỏ được làm từ kim loại với các đường cong nhẹ nhàng về các cạnh của máy, chất lượng gia công cực kì hoàn thiện, các điểm nhấn là những đường sọc cắt ngang mặt lưng và viền chạy quanh thân máy có hiệu ứng với ánh sáng rất đẹp mắt. Sản phẩm có 4 màu thời trang là xám, bạc, vàng và vàng hồng.

HINH 2_Meizu M3s.jpg
Kết hợp giữa mức giá thấp dưới 3 triệu đồng, Meizu M3s vẫn mang đến cảm giác sang trọng bằng thiết kế kim loại nguyên khối và cảm biến vân tay cao cấp

Meizu U20 sang trọng với mặt kính cong

Meizu U20 có phong cách thiết kế kính, kim loại đẹp mắt, cùng cấu hình phần cứng mạnh mẽ với chip Helio P10, 8 nhân. Sản phẩm có màn hình kích thước lớn lên đến 5.5 inch, độ phân giải cao Full HD giúp hình ảnh luôn được hiển thị với độ chi tiết cao, màu sắc trung thực và góc nhìn rộng.

Nhằm tăng tính bảo mật người dùng, Meizu cũng tích hợp cảm biến vân tay lên cụm phím Home. Meizu U20 còn tích hợp cảm biến camera selfie 5 MP cùng 4 lớp thấu kính, camera chính có độ phân giải 13 MP, 5 lớp thấu kính, kính hỗ trợ công nghệ lấy nét theo pha. Kết hợp tối ưu phần mềm, với nhiều chế độ chụp độc đáo.
HINH 3_Meizu-U20.jpg
Chỉ với 3.99 triệu đồng nhưng Meizu U20 được trau chuốt về thiết kế với mặt kính cong, viền kim loại đẹp mắt, cùng cấu hình phần cứng mạnh mẽ với chip Helio P10, 8 nhân
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

100 chỉ vàng. Mỡ đấy mà húp. Giá thì toàn cắt cổ.
@anh cô đơn Mấy con máy khác mình không chắc, chứ con M3 Note này FPT bán giá cạnh tranh lắm. Rẻ hơn cả mấy hệ thống xách tay luôn.
Còn 100 chỉ chắc xa vời. Bữa quay số trúng 200k nhân viên còn kêu anh lấy tiền mua phụ kiện đi 😁
@anh cô đơn Hôm trước mua m3s quay đc 500k .giá còn 2,5 tr .chắc ko quá cắt cổ cho 1 e bh chính hãng fpt chứ nhỉ 😁
@hallobamboo
@anh cô đơn giá meizu chính hãng 4tr mà còn cắt cổ??cắt cổ chỗ nào vậy bạn?
duydo1909
ĐẠI BÀNG
7 năm
tinhte dao này toàn post bài tàu khựa
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duydo1909 tiêu đề là qc rồi mà bạn
@duydo1909 ko quảng cáo lấy tiền đâu duy trì diễn đàn cho thím vào thể hiện lòng yêu nước, tiền đâu có từ trên trời rớt xuống, mà hãng này đâu bị cấm nhập và bán tại vn, tinh tế có quyền qc mà
Mediatek giá cao
100 chỉ vàng chắc không đến lượt :v
Hôm nọ đinh mua em 3S mà bị mấy em Oppo dụ mua F1S. Giờ làm fan của Tùng Núi rồi các bác ạ 😁
@smile_nice90 chớt bác nhá !
Mà hôm rồi hè tháng 6 rồi em cũng mua con Op F1 cho mẹ xài, giờ máy chạy vẫn mượt, cũng dc :D
Con U20 cũng đẹp đó chứ 😁
Mới sắm em Meizu M3 Note. Đẹp và dùng ngon. Thích nhất là Flyme OS.
biladen83
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hallobamboo bác cập nhật lên bản cao nhất chưa,có bị gỡ mất chplay ko?
abcd0991
ĐẠI BÀNG
7 năm
@biladen83 trước là 5.1.3.4 là mới nhất, trên web của flyme cũng báo bản này mới nhất, giờ đang ở 5.1.3.2 báo mới nhất, ko đc cập nhật, bản đang xài này (3.2) chờ rất tốn pin. Ko biết đc cập nhật có cải thiện j ko nữa.
@biladen83
Bữa mua về lên ngay, nhưng bị mất ch play và bản đồ. Phải đem ra FPT cài lại, nhân viên nói bản mới chưa ổn định. Tới giờ mình cũng chưa lên lại.
biladen83
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hallobamboo vậy là phải chạy lại rom à,m đang muốn cài chplay lại mà ko phải cài lại rom,có cách nào ko nhỉ?
@biladen83
Có một số file CH Play apk mà nhân viên FPT nói ko làm vậy đc.
Không dễ trúng đâu mà ham. Nếu trúng thì người trúng cũng phải có tiếng tăm 1 chút. 😁
Giống vụ ngày xưa Uber trực thăng. Ai cũng đua nhau đăng kí. Mình không những không đăng kí mà còn được nhận thêm 1 đống gạch vì có ý kiến không dùng Uber (bây giờ & sau này cũng thế thôi). Kết quả cuối cùng, người trúng giải là ai nào? Không phải ae trong số đã đăng kí. :p
Giật típ " tặng" ngu người.
Nói KHÔNG với hàng Tàu
lom-com
TÍCH CỰC
7 năm
@android_addicted bỏ thì cho kao😁
Mr4stroke
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com Bạn tin mặt bạn như cái rổ không
@Mr4stroke Tha em đi bác
@lom-com Có đâu mà cho pa. Méo thèm xài
Chưa bao h nghĩ sẽ mua máy của hãng này. Ko phải vì anti nhưng cảm thấy nó ko có nét gì đặc biệt
adthuyanh
TÍCH CỰC
7 năm
Con Meizu U20 đã dùng thử. Rất đẹp, nhẹ nhàng, cảm biến nhạy, chạy khá mượt. Thiết kế hao hao dòng A series của Samsung.
Lapras
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vàng chắc đang mất giá 😆
mario11
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang tính làm con M3 note thấy tầm tiền đó cũng ổn. Không biết chat lượng thế nào. Ai dùng rồi cho mình ít ý kiến?
@mario11 Mình đang dùng đây. Mọi điểm đều tốt từ giao diện, độ mượt, ngoại hình, tính năng. Có điều camera sau thì ảnh không được sâu, cái này thì bạn phải test trực tiếp mới biết được, còn camera trước lại ngon.
@hallobamboo Cho mình hỏi vụ tạo tài khoản buộc phải Fly acc, và không sync dc danh bạ với tài khoản google cũ? sau này chuyển sang máy android khác thì sao nhỉ
@mario11 mình đang xài, rất mượt nha bác , ram 3g xài tác vụ web face các thứ rất ok, pin thì max trâu, còn game nặng thì mình chưa thử
@J_Android Fly acc không bắt buôc cài đâu bạn. Mình đăng ký cho an toàn hơn thôi. Có điều hiện không đăng ký trên điện thoại được mà phải dùng trang web, bạn vào đây xem http://forum.flymeos.com/thread-2404-1-1.html
Còn danh bạ thì mình dùng GG account nên đăng nhập là tự đồng bộ luôn rồi. GG account độc lập với Flyme account.
congnghials
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng các bạn trên tay VÀNG 9999 nào :p
Hồi chiều thấy cái banner giăng ngoài đường ghi là "Meizu - Táo châu Á." Đọc xong mém đụng xe.
Trước mua con MX5 Ở didongthongminh cũng chính hãng.6Tr.dùng ôkê.sướng.Xong mìh làm đổ nước lên,Mình tắt nguồn đem ra nhờ DĐTM hỗ trợ.Học bảo để máy lại kiểm tra.Xong 1 tuần sau báo bị nứt bển trong máy,Cửa hàng không có linh kiện để sửa,không hỗ trợ được.Mình tới lấy máy hỏi ông kĩ thuật sao máy chính hãng bảo hành 1 năm mới dùng 4 tháng mà các anh bán chính hãng sao không có linh kiện để sửa thế khác nào e tự qua đó xách về.không thấy ông trả lời,ông nhận máy để kiểm tra lại.1 tuần sau gọi mình báo thay này thay nọ tổng hết 4triệu.trog khi máy mới 5tr9.Thua luôn.kết : Meizu dùng ngon nhưng mấy ông Đại Lý Việt Nam thì quá tệ 😔
@NBV117 Mấy hệ thống khác cũng vậy. Thái độ nhân viên lúc vào chọn điện thoại khác hẳn với sau khi thanh toán xong.
đất mũi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NBV117 Bạn coi dđtm họ quảng cáo con s7active mà để hình s6 active thì biết chất lượng thế nào rồi .Bữa kiếm mua s7 active thấy mà ói .
100 chỉ vàng không dễ ăn đâu...mà con M3 note giá cũng ok..U20 đợt trước có tặng Tai nghe blue tooth nữa
hungtran81
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không cần tặng vàng chỉ cần đổi sang dùng chip snapdragon,os mở thêm tý là nhiều người dùng ngay thôi mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019