[QC] Thay màn hình điện thoại: bảo hành vĩnh viễn, bao cả rơi vỡ

TTKM
17/4/2019 3:51Phản hồi: 88
[QC] Thay màn hình điện thoại: bảo hành vĩnh viễn, bao cả rơi vỡ
Đã bao giờ bạn nghe nói đến dịch vụ Thay màn hình điện thoại BẢO HÀNH VĨNH VIỄN, BAO CẢ RƠI VỠ chưa? Nếu chưa thì đúng rồi! Bởi ngay từ thời điểm này, dịch vụ này mới xuất hiện tại Bệnh Viện Điện Thoại 24h.

Bạn đã biết “Thay màn hình mặt kính cảm ứng sẽ được BẢO HÀNH VĨNH VIỄN, BAO CẢ RƠI VỠ” tại 24h?

Trước đây, các sản phẩm, thiết bị, linh kiện điện tử được mua bán tại Việt Nam đều được bảo hành vài tháng hoặc một năm; tức là chỉ trong một khoảng thời gian có hạn. Không những thế, mỗi khi đi bảo hành, người dùng thường phải chờ đợi rất lâu (thường vào khoảng vài ngày, có khi đến vài tuần) mới có thể nhận được sản phẩm của mình. Khi đó, nếu như chúng ta có việc gấp cần phải sử dụng điện thoại, máy tính bảng thì chắc hẳn đó sẽ là một điều rất ư phiền toái!

Ấy là chưa kể đến nếu như thời hạn bảo hành của máy đã hết, bạn sẽ phải bỏ ra một khoản chi phí rất lớn để tiến hành thay linh kiện phần cứng nếu như thiết bị chẳng may bị hư hỏng. Thế nhưng, tất cả những sự khó chịu đó sẽ chỉ còn là dĩ vãng nếu như bạn đến với Bệnh Viện Điện Thoại 24h và tận hưởng “Dịch vụ Bảo hành vĩnh viễn - bao cả rơi vỡ” tại đây.

Bệnh Viện Điện Thoại 24h đã tổ chức rất nhiều cuộc thăm dò ý kiến, tham khảo nguyện vọng của những khách hàng đã sử dụng dịch vụ của 24h và đúc kết được kết quả rằng: "Hầu hết chúng ta đều muốn được bảo hành ngay cả trường hợp do tai nạn, bất cẩn làm rơi chiếc điện thoại của mình." Chính vì thế 24h quyết định triển khai chính sách bảo hành mới, đồng thời tăng thêm các trường hợp được bảo hành. Điều này nhằm cung cấp các dịch chăm sóc khách hàng được chu đáo và tốt hơn.

Được biết, dịch vụ sửa chữa bảo hành vĩnh viễn – bao cả rơi vỡ tại 24h là ý tưởng và tâm huyết của CEO 24h: Mr. Huỳnh Phú Hải. Đau đáu với tâm niệm mở ra một dịch vụ bảo hành sửa chữa điện thoại đến suốt đời nhằm mang lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng, đồng thời giảm thiểu tối đa chi phí và thời gian sửa chữa mà các khách hàng phải chịu mỗi khi đi sửa chữa máy. Sau hơn 10 năm đầu tư, chuẩn bị và lên kế hoạch, cuối cùng 24h cũng đã hiện thực hóa ý tưởng trên, đó là mang đến cho quý khách hàng Dịch Vụ Bảo Hành Vĩnh Viễn - Bao Cả Rơi Vỡ.

Chia sẻ về vấn đề này, CEO Huỳnh Phú Hải cho biết: “24h chính là nơi đầu tiên tại Việt Nam sử dụng dịch vụ BẢO HÀNH VĨNH VIỄN – BAO CẢ RƠI VỠ. Kể từ ngày 16/5/2019, chúng tôi sẽ áp dụng dịch vụ này cho toàn bộ các chi nhánh của công ty”. Như vậy, ước nguyện của 24h trong việc mang đến cho người dùng trên toàn quốc Dịch Vụ Bảo Hành Vĩnh Viễn - Bao Cả Rơi Vỡ đã phần nào trở thành hiện thực.

Sau khi thay màn hình, mặt kính điện thoại tại Bệnh Viện Điện Thoại 24h, khách hàng sẽ được hưởng những quyền lợi của dịch vụ “Thay màn hình mặt kính điện thoại – BẢO HÀNH VĨNH VIỄN – BAO CẢ RƠI VỠ” như:
  • BẢO HÀNH VĨNH VIỄN cho tất cả các dòng máy iPhone.
  • Đặc biệt, bạn còn được BẢO HÀNH CẢ RƠI VỠ với dịch vụ thay MIỄN PHÍ mặt kính điện thoại các dòng máy lần đầu tiên sau khi thay màn hình tại Bệnh Viện Điện Thoại 24h.
Lưu ý: Chính sách chỉ áp dụng khi quý khách thay màn hình điện thoại full nguyên bộ, thay mặt kính
các dòng điện thoại, không áp dụng cho các hình thức sửa chữa khác.

Điều kiện để được thay mặt kính MIỄN PHÍ

• Máy được thay mặt kính MIỄN PHÍ phải còn trong thời gian bảo hành màn hình. Khách hàng vui lòng mang theo hóa đơn – phiếu bảo hành từ 24h.
  • Tem bảo hành còn nguyên vẹn, không bị rách/ dán đè/ bị sửa đổi
  • Máy không vào nước, ẩm ướt
  • Màn hình hiển thị, cảm ứng của máy vẫn phải hoạt động bình thường. Các vấn đề về thẩm mỹ bên ngoài như cấn móp, tróc sơn,… nhưng không ảnh hưởng tới trải nghiệm màn hình, cảm ứng trên máy vẫn sẽ thuộc phạm vi bảo hành.
  • Bảo hành rơi vỡ TRỌN ĐỜI sẽ mất hiệu lực sau khi thay mặt kính lần đầu tiên.
Với đội ngũ kỹ thuật viên cao cấp giàu kinh nghiệm, thời gian sửa chữa nhanh gọn chỉ trong vòng 30 phút, cùng với việc được bảo hành miễn phí vô thời hạn, bạn sẽ không thể tìm được nơi nào có một dịch vụ sửa chữa nào vừa sở hữu chất lượng tuyệt vời lại vừa có thời hạn đến suốt đời như vậy. Bệnh Viện Điện Thoại 24h cũng chính là nơi sở hữu “Tiêu chuẩn sửa chữa 6 SAO đầu tiên tại Việt Nam”:

SỬA CHỮA SIÊU TỐC (XỬ LÝ TRONG 2H):

Đối với những hư hỏng ngoại vi có thể sửa chữa ngay, 24h đảm bảo dịch vụ được hoàn tất trong 2h, giúp khách hàng có thể tiết kiệm tối đa thời gian, chi phí đi lại cho mục đích hoàn thiện thiết bị của mình.

MƯỢN ĐIỆN THOẠI DÙNG MIỄN PHÍ:

Giữ kết nối với mọi người dù phải để điện thoại lại trung tâm sửa chữa: Trường hợp những sự cố hư hỏng nặng cần được kiểm tra kỹ lưỡng 24h buộc phải tạm giữ máy của quý khách tại công ty để có thể đưa ra giải pháp tốt nhất. Bạn sẽ được nhận lại một chiếc điện thoại để đảm bảo tất cả các kết nối về thông tin liên lạc, về các kết nối mạng xã hội như viber, zalo, facebook,... mà không cần phải lo lắng về việc mất kết nối với tất cả mọi người trong thời gian để máy lại sửa chữa ở 24h.

SIÊU BẢO HÀNH VĨNH VIỄN ĐẦU TIÊN TẠI VIỆT NAM:

Một trong những nỗi băn khoăn, lo lắng của bạn là làm sao tìm được một nơi sửa chữa uy tín, chất lượng? Để giải tỏa nỗi lo lắng đó, 24h cam kết chất lượng sửa chữa bằng chính sách bảo hành VĨNH VIỄN để bạn có thể yên tâm về chất lượng sửa chữa của 24h.

CAM KẾT MỨC ĐỘ HÀI LÒNG:

Đến với 24h, khách hàng không chỉ được sửa chữa điện thoại / máy tính bảng, mà còn nhận được là sự hài lòng. Đó là tiêu chí mà 24h luôn theo đuổi. Trong quá trình sửa chữa, đội ngũ tiếp tân, tư vấn viên của 24h sẽ cố gắng phục vụ khách hàng một cách chu đáo nhất.
  • Tiếp nhận máy của bạn và bảo quản một cách cẩn thận nhất.
  • Chủ động và tận tình tư vấn cho khách hàng tất cả những thông tin về dịch vụ sửa chữa liên quan đến thiết bị một cách đầy đủ nhất.
HOÀN TIỀN 100% TRONG 7 NGÀY:
Nếu chất lượng dịch vụ sửa chữa của 24h không như cam kết, bạn sẽ được hoàn lại phí sửa chữa 100%.

ĐẾN TẬN NƠI - SỬA TẬN NHÀ:

Đặc biệt, bạn sẽ không cần đem máy đến trực tiếp cửa hàng mà chỉ cần một cú điện thoại, nhân viên sửa chữa của Bệnh Viện Điện Thoại 24h sẽ đến tận nơi với TỐC ĐỘ ÁNH SÁNG. Hoàn tất mọi quá trình sửa chữa mà bạn không cần đặt chân ra khỏi nhà.

Còn gì tuyệt vời hơn nữa khi giờ đây những chiếc điện thoại của bạn sẽ được BẢO HÀNH VĨNH VIỄN, BAO CẢ RƠI VỠ. Do đó, các bạn đừng bỏ qua cơ hội tuyệt vời để được trải nghiệm dịch vụ này nhé!

88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

t
lee0803
TÍCH CỰC
5 năm
@NDTrUoNg245 Tốt hay Tệ ???
@lee0803 Thinking. ^^!
nvt220303
ĐẠI BÀNG
5 năm
Munhf có cái lumia 929 có thay dc kg, nếu dc giá bao nhiêu.
khoát2010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nvt220303 Tốt nhất là không lên thay ở đây bạn nhé. Mình thay 1 con 7 Plus và 1 Kính của Huawei mà 7 Plus hôm sau lỗi sọc màn hình, thay con mới lại thì được vài tháng cũng bị. Còn Huawei thì vừa cầm về tới nhà đút vào túi bỏ ra thì đã thấy vết nứt. Làm ăn chán như cc ấy. Chấp nhận làm chuột bạch vậy.
motciucute
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khoát2010 hôm sau mà bị lỗi sọc màn thì được bảo hành thay cái mới cmnr.
Có vẻ ngon nhở. K biết thay song chất lượng máy và màn mới ra sao. Nếu ngon thì mình xẽ mua cái bh này. Hóng ae phản hồi
trannam.uet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quocviets2 ơ thế máy mình iphone đã bị mở liệu có đi lắp doăng chống nước cho nó đc ko nhỉ ?
khoát2010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Akay Nhím Đọc cmt của mình bên trên nhé. Mình đã và sẽ đệch bao giờ thay thế cái gì ở đây nữa..
little_mouse
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lee0803 mình thay màn hình ở TTBH Samsung còn nguyên chống nc, ko mất thêm phí gì nhé, mang đi biển vô tư, 1 thanh niên thay 3 lần màn hình cho hay.
motciucute
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trannam.uet có bác nha, em mua cái doăng 20k ở cửa hàng Tín Thành kế bên, đem theo lắp doăng luôn.
ddeathh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tất cả các dòng máy đều được bảo hành bao cả rơi vỡ hay sao ad?
chikahou
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ddeathh Đọc kỹ chút bạn, theo mình hiểu thì khi bạn thay là phải thay cả cụm (cảm ứng và kính, nếu bạn thay riêng cảm ứng hoặc kính thì không áp dụng chế độ bảo hành). Khi bạn thay cả cụm, không may rơi vỡ mà màn hình cảm ứng trục trặc --> Không bảo hành;
Nếu chỉ nứt vỡ kính thì sẽ bảo hành. Nhưng mình nghĩ vỡ kính mà không ảnh hưởng đến cảm ứng thì không nhiều; còn một vấn đề nữa là dù lúc vỡ kính, cảm ứng vẫn còn hoạt động, ra hàng họ sẽ bảo là họ sẽ thay kính, tuy nhiên họ phải tách phần kính và cảm ứng, trong quá trình tách họ sẽ cẩn thận, nhưng nếu rủi ro mà ảnh hưởng cảm ứng (vì khi vỡ sẽ có mảnh kính nhỏ cắm vào phần cảm ứng) thì mình là người chịu, đoạn này mới là rủi ro, vì lúc đó phụ thuộc vào tâm của thợ thôi.
Mình đã từng vỡ màn iphone 6, cảm ứng ok, đi thay thì thợ báo như thế, nếu thay cả cụm vào thời điểm đó là 1.8tr, nếu thay kính chỉ mất 200k. Kết quả là gặp thợ có tâm, mất 200k, bảo hành 1 năm.
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@chikahou Khôn vãi, cái kính máy đồng bạc, màn hình với cảm ứng mới mắc tiền.
chikahou
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngsangmt CEO mà bạn. Không phải chủ cửa hàng đâu nhé. 😆
ngudingay
ĐẠI BÀNG
5 năm
iphone 6 Plus có được bảo hành khi rớt không ad?
@ngudingay Đã bảo là khi thay màn bên đó là đc bảo hành....1280 cũng được miễn có thay mh bên đó....
- vĩnh viễn của mấy ảnh là thời hạn vĩnh viễn cho đến lần vỡ tiếp theo....chứ ko pải bao hành vĩnh viễn số lần thay...nhưng chính xác là bh mặt kính thôi....đọc kỹ k thôi bị nhầm đó....cảm giác ko thích mấy....
lumia 730 có thay được không ad?
Chủ tiệm cho rồi CEO làm quái gì,lạm dụng ngôn từ quá.
YoBak
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguoinhaque002 Bên họ có đăng ký công ty, nhập bánn nhiều thiệt bị chính hãng nữa nên k chỉ là cửa hàng 😃 CEO cũng đúng mà
ongcoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguoinhaque002 nghe oách hơn , sướng cái " lỗ nhĩ " hơn ề
*HERO*
TÍCH CỰC
5 năm
xin lỗi màn hình thay là màn hình linh kiện hay màn hình zin của hãng vậy ???
motciucute
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xuanhung2007 theo giá để trên web thì chắc chắn là zin hãng đó bác.
khoát2010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xuanhung2007 Màn lô bạn ơi... Mình đã thay 2 con và thề từ giờ đ' quay lại 1 lần nào nữa..
😁 ủa vậy BH VV đối với mặt kính hay màn hình vậy? Ghi BH màn hình như đọc thì thành mặt kính.
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@allstreet Bởi thay cả cụm nhưng chỉ bảo hành kính, cảm ứng với màn hình mới đắc tiền mà ko bảo hành.
bác cho em hỏi 6 plus thay màn hình bao nhiêu ạ
lee0803
TÍCH CỰC
5 năm
Đã vào website, với cái giá thay màn hình, thay pin như thế thì tương đương hàng chính hãng SS, thấp hơn 1 tí vì theo mình biết TTBH ăn thêm vài trăm của linh kiện.
Cái mình quan tâm là sau khi thay bất cứ chi tiết nào, máy đều mất chống nước.
24H liệu có xử lý chống nước cho anh em luôn không? hay là như TTBHSS, đợi mình hỏi mới nói thêm, làm lại chống nước mất thêm 500k tiền thay ron, ép keo mới hoàn toàn.
Anh em lưu ý điều này.
naokyo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tóm tắt lại mình đọc hiểu như thế này: bảo hành vĩnh viễn (nhưng có thời hạn bảo hành), bao cả rơi vỡ (cho 1 lần duy nhất) sau đó thì mất bảo hành vĩnh viễn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

=> Cú lừa 😁:D:D
yanaro
TÍCH CỰC
5 năm
@naokyo Hình như là thời hạn bảo hành cho mặt lưng. Có điều quảng cáo gì đi vào web xem cũng chả thấy giá cả đâu.
frediano
ĐẠI BÀNG
5 năm
@naokyo Cùng thắc mắc!!! TRỌN ĐỜI chỉ là cái tên thôi, =))
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@frediano Trọn đời cái màn hình. Haha
heeshun
TÍCH CỰC
5 năm
Tiêu đề là "Thay màn hình điện thoại: bảo hành vĩnh viễn, bao cả rơi vỡ" đọc tưởng được bảo hành rơi vỡ thay nguyên màn nhưng nội dung là "Điều kiện để được thay mặt kính MIỄN PHÍ" mấy bác chú ý 😁.
quocviets2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@heeshun Thì bác bị bể nó mới bảo hành cho bác mà =)))
Còn màn hình mà bị lỗi sản xuất thì bên này auto đổi nha bác :D:D
heeshun
TÍCH CỰC
5 năm
@quocviets2 Ý mình là bảo hiểm rơi vỡ chỉ thay kính không phải cả màn.
thg.1812
TÍCH CỰC
5 năm
Mie, tiêu đề bảo hành trọn đời mà chi tiết thì trong thời hạn bảo hành màn hình (6 hay 12 tháng), thay được mỗi 1 phát là hết.

CHỦ TOP XÓA BÀI NHANH KHÔNG ĂN ĐỤP. :d
thg.1812
TÍCH CỰC
5 năm
@thg.1812 Thế trọn đời của bác chỉ là 1 lần trong khoảng 6 đến 12 tháng ah?
Quảng cáo láo thế mà vẫn cứ hóng ủng hộ dc 😆
khoát2010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JackyHan Thay cái kính màn hình đút túi quần về đến nhà vỡ. Gọi điện báo thì nhận được hôm sau tới thì được giải đáp là bên em không hỗ trợ. Thay cả màn hình thì về đến nhà bị sọc. Hôm sau ra thay cái khác thì dùng được vài tháng lại bị. Giải thích hộ mình cái bạn ơi.
JackyHan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khoát2010 Bạn bỏ túi quần đi tập tạ hay gì mà bể :rolleyes:. Nói thẳng là bạn muốn dìm người ta thì có, người ta xây dựng thương hiệu ai lại làm vậy. Bạn chém gió ít thôi cho người ta còn tin chứ 😁
khoát2010
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JackyHan Bạn thay ở đó được mấy lần rồi 😆)
vantien1401
ĐẠI BÀNG
5 năm
  • Đọc kỹ mới thấy giống mấy cửa hàng khác thôi (Clickbuy, Didongviet...)
@vantien1401 Chơi chữ thôi bạn
Cái 1 và 2 em thấy mâu thuẫn quá. Tức là e mua máy vẫn còn bảo hành thì đx thay mới và free .Nếu đã thay lần 1 thì ko đc bảo hành nữa. Khác đếch gì nhau. Trọn đời nhưng phải trong thời gian bảo hành màn hình. Mà màn hình thì có được bảo hành vĩnh viễn đễsch đâu
motciucute
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hơi Tinh Tế Theo như mình đọc thì iPhone là sẽ được bảo hành Trọn Đời, nghĩa là không có thời hạn bảo hành đó bác. Chắc họ ghi cho rõ về cái Android, Android dễ ngủm quá ấy mà 😁:D:D
@motciucute 😆 hehe. Bác mod viết thật là khó hiểu
miendongque
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhiều bác ngộ vl, người ta tận tình với nhiều chính sách ưu đãi vậy rồi mà còn được voi đòi tiên 😃
batphonghan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@miendongque Đòi tiên nào?
Ghi là trọn đời thế mà lại chỉ trong thời hạn bảo hành.
Quảng cáo láo thế ông còn bênh được.
Ông là nhân viên cửa hàng hả?
motciucute
ĐẠI BÀNG
5 năm
@batphonghan iPhone ghi là bảo hành vĩnh viễn mà bác ơi. Nó ghi vậy để phân biệt với máy cái máy Android đấy :rolleyes::rolleyes:
Toàn dùng từ ngữ bốc phét gây hiểu lầm =)))
@dungussh Điều kiện để được thay mặt kính MIỄN PHÍ
  • Máy được thay mặt kính MIỄN PHÍ phải còn trong thời gian bảo hành màn hình. Khách hàng vui lòng mang theo hóa đơn – phiếu bảo hành từ 24h.
  • Tem bảo hành còn nguyên vẹn, không bị rách/ dán đè/ bị sửa đổi
  • Máy không vào nước, ẩm ướt
  • Màn hình hiển thị, cảm ứng của máy vẫn phải hoạt động bình thường. Các vấn đề về thẩm mỹ bên ngoài như cấn móp, tróc sơn,… nhưng không ảnh hưởng tới trải nghiệm màn hình, cảm ứng trên máy vẫn sẽ thuộc phạm vi bảo hành.
Ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019