[QC] Thu cũ đổi mới iPhone, FPT Shop nhận cả máy lock

TTKM
5/4/2017 9:21Phản hồi: 148
[QC] Thu cũ đổi mới iPhone, FPT Shop nhận cả máy lock
Đến với FPT Shop trong tháng 4 này, bạn có thể đổi iPhone cũ, lấy iPhone mới mà không cần trả thêm, không lo lãi suất. Ngoài tình trạng máy rất cũ (thậm chí là xách tay) như đã áp dụng trước đây, máy lock vẫn có thể tham gia chương trình đặc biệt này.

Là đại lý ủy quyền cao cấp nhất của Apple tại Việt Nam, FPT Shop không ngừng kiến tạo những ưu đãi hấp dẫn và mở rộng cơ hội sở hữu các sản phẩm công nghệ mới nhất của Táo khuyết cho tất cả người dùng.

Theo đó, từ ngày 1/4 - 2/5, đến với FPT Shop, bạn sẽ được sở hữu các siêu phẩm Táo Khuyết nổi bật từ chiếc iPhone rất cũ của mình, kể cả máy lock mà không cần trả thêm bất kỳ chi phí nào, phần chênh lệch còn lại bạn được trả góp trong 9 tháng và hưởng 0% lãi suất (trừ iPhone 6 Plus). Ưu đãi đặc biệt này dành riêng cho các khách hàng của FPT Shop với mong muốn tất cả các “fan Táo khuyết” đều có thể dễ dàng sở hữu siêu phẩm mơ ước mà không quá bận tâm về vấn đề tài chính.
hinh 1 - Copy.jpg
Chỉ tại FPT Shop, bạn dễ dàng sở hữu những dòng iPhone mới nhất từ chiếc iPhone cũ, thâm chí là máy lock mà không cần trả thêm chi phí và không lo ngại gánh nặng lãi suất

Thu cũ – Đổi mới iPhone: Không cần trả thêm, không lo lãi suất chỉ tại FPT Shop

Chỉ duy nhất tại FPT Shop, bạn có thể lên đời iPhone chính hãng mới từ một chiếc iPhone cũ, thậm chí là “hàng xách tay” rất cũ (trầy, móp, tróc sơn, rỉ sét, vỡ kính góc màn hình), không còn đủ phụ kiện và đã hết hạn bảo hành mà không phải lo ngại đến việc thanh toán thêm bất kỳ khoản tiền nào qua chương trình “Thu cũ - Đổi mới iPhone”. Đặc biệt hơn, để góp phần giúp các tín đồ Táo Khuyết thêm cơ hội sở hữu chiếc iPhone mới, trong chương trình “Thu cũ – Đổi mới iPhone" tháng 4 này , FPT Shop nhận cả iPhone lock – điều mà các chương trình khuyến mãi trước không có.

Nếu bạn đang có chiếc iPhone cũ và muốn lên đời iPhone mới thì đây là lựa chọn thích hợp của bạn. Tham gia chương trình, không những chiếc iPhone cũ của bạn được mua lại với giá tốt mà bạn còn được nhận ưu đãi đặc quyền “Không cần trả thêm, không lo lãi suất” của FPT Shop. Cụ thể, nếu chọn trả góp, bạn có thể mang máy mới về mà không cần trả thêm bất kỳ khoản chi phí nào khác, phần chi phí chênh lệch sẽ được trả góp 0% lãi suất trong 9 tháng (trừ iPhone 6 Plus) hoặc bạn cũng có thể thanh toán ngay phần chênh lệch sau khi nhận máy.

Để tham gia chương trình, bạn chỉ cần mang các sản phẩm iPhone đã qua sử dụng, “hàng xách tay”, không cần phụ kiện đi kèm thậm chí đã hết hạn bảo hành, kể cả máy lock và trong tình trạng rất cũ (trầy xước, cấn, móp, tróc sơn, rỉ sét hoặc vỡ kính góc màn hình,...) có trong danh mục tham gia chương trình, đến 400 cửa hàng FPT Shop để được kiểm tra model và tình trạng máy. Máy của bạn sẽ được định giá theo khung giá có sẵn. Sau đó, bạn sẽ được nhân viên thông báo ngay số tiền chênh lệch/số tiền đóng mỗi tháng để nâng cấp lên iPhone mới bất kỳ nằm trong danh mục chương trình, kể cả iPhone 7/7 Plus.

Danh mục điện thoại iPhone cũ được tham gia chương trình gồm có: iPhone 5s, iPhone SE, iPhone 6/ 6 Plus, iPhone 6s/ 6s Plus
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy lock + không giới hạn hình thức, trầy móp, tróc sơn, kể cả vỡ màn hình được luôn nhé các bác 😆

Link thể lệ và đặt đăng ký định giá: http://fptshop.com.vn/len-doi-iphone

Nhưng đến đoạn định giá thì 😔((
@lehuong9x định giá rẻ thúi ! rao có người trả 1tr2 chưa bán . đem vô nó tính 300k
Khó hiểu quá. Sao trên không cần trả thêm. Dưới thì trả góp 9 tháng
PNDungxxx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Sơn Haui Ý là bạn đem máy cũ tới nó định giá 2 tr nếu bạn mua ip 7 ví dụ 17 củ thì bạn k cần gác thêm tiền mà có 2 hình thức trả 1 là trả đứt 15 củ, 2 là trả góp trong 9 tháng. Ý Túm lại nó muốn nói là cầm Ip củ đi là cầm ip mới về, k cần mang thêm tiền.
@Sơn Haui đơn giản là hình thức trả góp thay vì má trả trước tiền 1 ít thì lấy máy cũ của má đưa nó, xem như phần trả trước, phần còn lại góp 9 tháng, dễ hiểu mà sao má chậm tiêu vậy
@Sơn Haui MÁY BẠN DC DINH GIÁ KHI FPT MUA LẠI SAU DO BAN PHAI BÙ SO TIEN THIẾU CHO MÁY MỚI THÍ DỤ MÁY BẠN DC FPT MUA LẠI LÀ 500K MÁY MỚI LÀ 3000K THÌ BẠN PHẢI BÙ LÀ 2500K . 2500K ĐÓ BẠN TRẢ GÓP 0%
lee2a
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Sơn Haui cái title họ cố tình viết thiếu thôi :v, thực chất vẫn iphone cũ vẫn phải qua định giá, phần chênh lệch với giá của iPhone mới sẽ được trả góp trong 9 tháng =]]
Với cách định giá của FPTShop, gần như các bạn cho không họ máy cũ và đc mua máy mới với giá đắt hơn giá các nơi khác.....được lắm FPTShop =))
thirteenx3
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HDD18HAMLONG chuẩn ko cần chỉnh
Ttdmt
TÍCH CỰC
7 năm
@HDD18HAMLONG Đời có ai cho không ai cái gì đâu, đừng có mơ, bạn quá hiểu cuộc sống
hoidaica05
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HDD18HAMLONG Bác nói không thể nào chuẩn hơn!
@Ttdmt ít ra cũng phải nhập lại với hình thức tử tế 1 chút chứ bác 😁
cầm con ip6 64gb quốc tế mà muốn mua 7plus 128 phải trả đến 21tr190?????
@Lót Dép Hóng vẫn là lên đời rồi
mình mới thử định giá con 6plus 64gb
đổi qua con 6plus 16gb mà phải bù thêm 7t1 nè
xuống đời mà phải bù tiền đó 😁 ha ha
@Lót Dép Hóng Hjhj
peterpan80
TÍCH CỰC
7 năm
@Lót Dép Hóng thôi bác để rẻ lại cho anh em đi....đảm bảo cao hơn fpt.. 😁:D:D
Ai giải thích chỗ này e với
@Sơn Haui
Tức là bình thường bạn ra ngoài mua trả góp thì phải mất 1 khoản tiền khoảng 20-30% giá trị máy để trả trước
Bây giờ mang máy ra thì tiền bán máy coi như đập vào tiền bạn trả trước 20-30% đấy nên ko phải trả thêm nhưng vẫn phải trả tiếp số tiền trả góp còn lại
Chứ bạn nghĩ mang máy cũ của bạn ra đổi may mới mang về ak?
@kira6866 Thì mình cứ theo qc nói thôi bạn. Bạn nhìn kỹ. Nó bảo đưa máy cũ ra đổi máy mới k cần gì thêm. . Vậy thôi. Quảng cáo vớ vẩn
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Sơn Haui Tức là k phải trả thêm đồng nào bạn lấy máy về dùng luôn nhưng khoản tiền chênh lệch bạn sẽ đc trả góp , giống như mua hàng trả góp 0 đồng ấy .
@Sơn Haui lỗi do văn thư đánh máy nhé!. Hết
anobis2000
ĐẠI BÀNG
7 năm
6+ lock 16gb, 4 củ nhé
zcmgyu
TÍCH CỰC
7 năm
trừ iPhone 6 Plus

Bye
ctrl c
TÍCH CỰC
7 năm
Hôm qua đổi Samsung, bữa nay là iPhone :v
Được lắm FPTShop
Máy lock cũng đổi được, nhưng con 4S thần thánh của mình chắc ko nằm trong danh sách quá
@thichthireview "Danh mục điện thoại iPhone cũ được tham gia chương trình gồm có: iPhone 5s, iPhone SE, iPhone 6/ 6 Plus, iPhone 6s/ 6s Plus"

4s để làm kỷ niệm được rồi bác ơi
Đổi với cái giá chỉ muốn đấm vào mồm =))
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hoang.Attacker Giờ mua chỗ nào cũng vậy thôi bác, dựa vào cách phục vụ và chế độ hậu mãi sau này thôi.
Cũng chiêu trò, bữa đem 6splus vô, máy mình còn mới keng, bh còn 8 tháng @@ nguyên đơn phụ kiện. Thế mà lên 7plus 128 gb bù thêm 21tr @@ ôi vãi đái....hay là mình nghe nhầm @@ hỏi nhiu nhiu 2 lần cũng là 21tr, thôi đem máy về kaka... Mà cũng vui, các bác có rảnh thì ra định giá xem máy mình còn giá trị k 😁.
Thực ra mình cũng chủ yếu đi ngắm gái vs vọc đt trưng bày thui hehe. Sẳn test thử chtr ntn.
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vũ Huy Vũ Đã thanks và tín dụng :D share đi anh giai :D
@to_phuongduy Cửa hàng 182 Lê Duẩn nha bác :D
@to_phuongduy Cửa hàng 182 Lê Duẩn
@Vũ Huy Vũ Bác giống em vkđ. Chứ mang máy cũ ra fpt n phán cho cái giá k ngửi đc
Cứ xác định mang máy vô định giá thì chỉ đc 50% giá thị trường thôi nhé 😃
e thấy bài quảng cáo này ngu lắm...trên thì bảo đưa máy cũ ra đổi máy mới là xong..k cần thêm gì,,,dưới thì trả góp hay gì đó ,,,vãi cả QC...mình đây đọc còn chả hiểu gì
@Sơn Haui Ông chậm hiểu thì có ấy
Chẳng hạn như này nhé ông có con 6s ra nó định giá được 5tr mà muốn đổi lên 7 là 17tr thì có 2 hình thức
1 - là trả luôn 12tr tiền chênh lệch
2 - là cứ cầm máy về rồi trả góp trong 9 tháng số tiền 12tr đó tức là mỗi tháng mất hơn triệu
Chứ ông cứ tưởng mang khơi khơi con điện thoại cũ của ông ra được mang máy mới về luôn không mất tiền, thì nó phá sản à
@cuongnguyen208
caphe17
TÍCH CỰC
7 năm
@Sơn Haui tai bác thông minh quá cơ, nó lừa mấy người ko biết gì đó bác ạ. ;)
@Sơn Haui Bác nói chuẩn, mấy cái trò của bọn bán hàng nó không quá logic đâu, đọc qua nếu để ý là biết liền.
Quyet TV
ĐẠI BÀNG
7 năm
5s quốc tế thu giá 2 tr cười sml
Các cửa hàng khác thu máy cũ bằng giá bán máy cũ ở thời điểm họ đang niêm yết giá, còn ông FPT này thu máy cũ giá rẻ để bán lại vẫn lời chán =))
@quyet_tv Bán nơi khác, vào mua mới thì còn đc 😁
e cũng đang có ý đi qua cho vui đây, chứ nói thật nghe đến khoản đổi mới này e cũng biết được máy mình mang đến định giá k được bao nhiêu tiền rồi.
Quá ngon cho đội ifan sắp lên đời IP CH... Nên mua IP chính hãng nhiều vào để Apple thấy doanh số tại VN cao rồi coi VN thị trường quan trọng... Ccc j 10 năm rồi Apple éo coi TT VN ccc j cả là sao !
@hsdhnh Thật, mình cũng cảm thấy Apple không tôn trọng thị trường VN, đáng lý ra họ phải ra mắt riêng 1 con iPhone cho người Việt, như iPhone V chẳng hạn!
vistahome
TÍCH CỰC
7 năm
tinhte nên có mod kiểm định qc.. qc có lợi cho thành viên tinhte thì qc, không thì phắn..

cu hiệp miệng bô bô chửi cs, mà làm việc lôm côm vl,, ko thua gì cs..
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vistahome Cũng là làm ăn thôi anh gì ơi. Chả ai cho không ai cái gì. Có quảng cáo thì mới duy trì hoạt động, mới có tiền cho admin, mod làm việc, trên tay, trên chân này kia chứ
@vistahome Tiền cả là tui tui ko bao giờ loại quảng cáo nào cả. Tại sao phải loại, ai cũng biết cách đọc hiểu mà.
@to_phuongduy Làm ăn gì cũng phải có cái "tâm" chứ thất đức có ngày súc " C..ứ...t " mà ăn
Nói dzui tí thôi
*Dũng Còi*
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vistahome Thành viên tinh tế bu vào cmt có làm tinhte kiếm ra nhiều $ ko? còn đăng qc thì có $ đấy
megasboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đổi từ Iphone 6 Plus 64gb lên Iphone 7 Plus 128gb, thêm 20 triệu 😆))
Nice try FPT shop =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019