[QC] Thu điện thoại Samsung và iPhone cũ, lấy Galaxy S7 Edge tại FPT Shop

TTKM
12/1/2017 8:46Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khendv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này sẽ giảm giá nhanh thôi.
đăng lên mấy trang rao vặt bán con máy cũ rồi tìm ai bán lại S7 edge, ai mới đập hộp dùng 1 tý chán bán lại thì càng tốt còn ko thì bảo hành trên 10 tháng chính hãng là ngon nhất, giá cx hợp lý mà vẫn bh lâu, còn hơn chấp nhận bán máy vs giá bèo nhất có thể để rồi mua với giá ko khác j mấy thời điểm ra mắt 😃
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
7 năm
@The Purge Người ta có tiền thì người ta thích đập hộp chứ xài hàng cũ chi, đừng áp đặt suy nghĩ bần nông vào người khác.
@ndt_lucky S7 ra đc bao lâu rồi mà cứ đem có tiền hay ko có tiền để lòe? Quan điểm của m đã bỏ 1 đống tiền ra mua máy thì máy phải mới nhất ở thời điểm đó và thời gian trải nghiệm đủ lâu để có thể tận hưởng những cái mới nhất đó để xứng vs đồng tiền bỏ ra, còn đã ra lâu như S7/S7 edge ntn thì giá phải tốt và hợp lý (h thậm chí chính hãng đập hộp của cửa hàng bán lẻ cx chỉ gần 15 vs S7 edge) chứ m ko ngu bỏ đống tiền cho mấy thằng đại lý mua 1 cái máy đã 1 năm với cái giá giống như mới ra mắt mà thời gian trải nghiệm chưa đc bao lâu trong khi những người khác cx bỏ số tiền tương tự mà xài chán chê cả năm rồi và 2 tháng nữa nó ra S8 rồi ngồi đó mà tiếc 😃 S7 m mua 14 củ chính hãng đập hộp hồi tháng 4 và nếu có tiền h thì m cx sẽ mua S8 mới chứ h bạn bè m ai có ý định mua S7 edge m sẽ khuyên là ko, như hồi S7 edge mới ra 18 củ rưỡi trong khi S6 edge plus vẫn gần 20 củ mà thua đủ đường, thì vs S8 cx sẽ tương tự thôi 😃
hoangtu12
ĐẠI BÀNG
7 năm
@The Purge Mình mới mua 6s+ 32gb nè. 15.5 = giá ip7. Ngta cũng xài chán chê mình mới mua nổi. Nhưng nhu cầu vs tiền mình tới đó thì mình mua thôi 😃
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
7 năm
@The Purge dm ra lâu thì kệ nó, chưa xài thì người ta mua xài thôi. lúc mới ra đội giá mà mua thì mày chửi ngu ném tiền qua cửa sổ, giờ này mua thì mày chửi khờ sao éo mua lúc đầu.
t đang nói ở đây là nếu có tiền, mún xài thì cứ đập hộp cho nó sướng chứ cái méo gì phải đi mua hàng xài rồi, ở đây là CÓ TIỀN mày hiểu ko ? 2 con y chang nhau mày mún lấy con còn nguyên hay con xài rồi về làm vợ ?
roaches
ĐẠI BÀNG
7 năm
Note 4 nứt kính của mình ra thu lại chắc 2tr 😆 và phải bù thêm 14 củ...ctay sớm bớt tốn tiền
roaches
ĐẠI BÀNG
7 năm
Note 4 nứt kính của mình ra thu lại chắc 2tr 😆 và phải bù thêm 14 củ...ctay sớm bớt tốn tiền
Anlinhcau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đọc đến cuối mà chẳng thấy chỗ nào tiết kiệm đến 6 triệu đồng cả. Đúng là giật tít quảng cáo.😔
@Anlinhcau nãy có bác nào nói nó báo giá thu lại 7s mattle black 128gb 7triệu đó, vậy là đem đổi tiết kiệm 7 triệu rồi còn gì
shinichi2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có thật không nhỉ !
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Ở trên có nói khung giá thâu lại. Nhưng lại không đưa ra khoảng giá nào cho từng model, chắc là thu lại giá bèo bọt lắm
@unlimited tức là tùy condition mà nó sẽ có giá khác nhau cho từng người =))
@unlimited tức là tùy condition mà nó sẽ có giá khác nhau cho từng người =))
Chương trình thu mua máy giá thấp được bảo trợ bởi fptshop:eek:
ra cửa hàng ko rao lên chợ tốt nhanh gọn, được giá😁
S7edge lãi tầm 6tr thì kể cả mua đt hớ 5tr vẫn ok
nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Blue Coral và Black Pearl con nào đẹp hơn nhể, tính đổi s6 qua s7 mà ko biết đổi con nào nhể
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá thâu lại còn coi hàng mới trầy xước gì ko nữa, mấy bán mang ra chê giá thu lại bèo ko biết con dế nó rớt bn lần rồi
np.yolo
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào có Z5, X hay XZ còn ngon mà cần lên đời S7 edge thì để e thâu cho nha, đảm bảo giá thơm hơn FPT 69 lần 😁
Ví dụ iphone6+ FPT thu 8tr, bạn bù thêm khoảng 9tr nữa là có S7e nghen 😃 quá hời còn giề
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@davidphamhong cái đó là xách tay, cái này là chính hãng
@toilagau cũng vậy hà 😃 chủ yếu bảo hành thui. mà hết bảo hành thì như nhau thui 😃))
toilagau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@davidphamhong Nhưng tại sao hành chính hãng mắc hơn? vì máy sản xuất cho VN, thiết kế phù hợp với người sử dụng, hàng chính hãng mua tại shop bải hành tốt hơn chứ, với lại xách tay mà vô tay mấy đứa ko biết con hàng có ngày bị lừa trắng răng nhé 😁
@noobnhat Thế để 6+ mà dùng còn sướng hơn 7 edge 69 lần
DuyKhoa0890
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang tính mua s7, thấy ông anh xài ham quá, mà chả có con dế nào để đổi ngoài 1202, vãi buồn
saohaivuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiếc qua, mình sài lumia 925 ><
Vừa mang qua fpt sát nhà con s6e hàn xẻng. Máy vẫn mới bị móp nhẹ 1 góc do làm rôicnf đâu mọi thứ ngon lành k lỗi j. ảnh xem rồi a trả 4 củ rưỡi. Muốn đổi phải các thêm 15 củ. Đắng lòng. Lại dưa ảnh xem con ip6s 64g gold ảnh trả 7 củ. Tổng cộng 2 con s6e hàn và ip6s 64g mỹ đc 11.5tr các thêm 7củ để đc s7e vcc
VioletSumer
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Akay Nhím Bác cầm con ip6s kiếm người đổi ngang s7E mới sài vài tháng cho lành
flanker
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nguồn hàng cũ này sẽ về đâu nhỉ? Đây là chính sách của Samsung chứ ko phải của fptshop.
Microbird
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết window phone 930 có được đổi ko nhỉ, hay chỉ SS va iphone cũ vậy chủ thớt?
Ben Kim
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màu blue coral, đẹp éo đỡ đc ...
Thoy xách máy cũ lên, tới fpt shop, và đổi thoy =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019