[QC]"Tiện nghi cuộc sống" tặng thẻ miễn phí cho thành viên Tinhte.vn

TTKM
9/7/2013 9:53Phản hồi: 277
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xchemical
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao search trên AppStore ko thấy gì nhỉ 😕
PS: mới tìm thấy :oops: phải chọn iphone app mới ra, chậc
xuandai
ĐẠI BÀNG
11 năm
trước mình được tặng 1 cái thẻ kiểu voucher giống này của bọn ... quên tên rồi, trị giá 1 triệu nhưng ko sd đc 1 lần
Sau đây là Link danh sách các bạn ở TP.HCM đã đăng kí thẻ thành công tính đến hết ngày 10-7-2013. Có một số bạn không ghi rõ hình thức nhận thẻ, vui lòng bổ sung giùm mình nhé 😃
https://docs.google.com/file/d/0B9mBa9Q4Y1XrMGxYSzhJcW5KSWM/edit?usp=sharing
@tiennghicuocsong Mình có tên trong danh sách này thì khi nào đến văn phòng nhận thẻ được vậy TNCS, cảm ơn
@nguoitaoi Khi nào có thẻ thì mình sẽ thông báo trên diễn đàn nhé bạn !
Sau đây là Link danh sách các bạn ở HÀ NỘI đã đăng kí thẻ thành công tính đến hết ngày 11-7-2013
https://docs.google.com/file/d/0B9mBa9Q4Y1XrZjBEaGRkYTVvdFk/edit?usp=sharing
hieudragon
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã đăng ký địa chỉ mà sao tiennghicuocsong ko nhan đc, giờ muốn bổ sung thì làm sao tiennghicuocsong? (số 59/ TP.HCM)
@hieudragon Địa chỉ của bạn là :"Lầu 6, toà nhà Bảo Việt, 233 đồng Khởi, p. Bến Nghé, quận 1, TP. HCM" .Bên mình đã nhận được rồi mà bạn ?
hieudragon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tiennghicuocsong
Ui, thì ra là hiểu lầm. Tiennghicuocsong ơi, có bạn trùng tên với mình, của mình là số 201/TP.HCM. Địa chỉ ghi nhận đã đúng rồi. Cảm ơn Bạn 😃😃 Cứ tưởng sai địa chỉ.
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao kt trên list k thấy tên mình ta???
sao kt trên list k thấy tên mình nhỉ?
@tuanhqt Có thể lúc đăng kí bạn điền không đúng như form bên mình đã đề ra hoặc bạn đăng kí sau ngày này nên bên mình chưa update kịp. Bạn vui lòng kiểm tra lại 😃
josephtran
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cu free la lay😁
josephtran
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kiem tra list dsach o dau the? Sao tui dk roi ma ko thay dong tinh j the
Mình xin thông báo với tất cả thành viên tinhte.vn : ngày mai 23/7/2013 sẽ có thẻ cho những member nào đã đăng kí thành công trong đợt 1 (mình đã công bố danh sách trong các bài post trước) . Bạn nào đăng kí "lên VP cty nhận thẻ" thì từ ngày 24/1/2013 (Vì số lượng thẻ rất nhiều nên bên mình cần có thời gian để xắp xếp lại ) trở đi vui lòng lên VP cty nhận thẻ giùm mình . Còn bạn nào đăng kí "Giao thẻ tận nơi" thì sẽ có người giao thẻ đến tận nơi nhé ! 😁
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tiennghicuocsong sao chưa có danh sách dk đợt 2 hả bạn?
@tuanhqt Bên mình vẫn đang tổng hợp danh sách đăng kí đợt 2 bạn nhé !😃
thanks! Khi đi có phải mang theo gì ko bạn?
@thanhbachts Khi lên VP cty nhận thẻ bạn nhớ mang theo CMND và điện thoại có cài App tiện nghi cuộc sống bạn nhé ;)
Mình xin đính chính lại một chút mong các bạn chú ý : Các bạn đăng kí nhận thẻ tại công ty thì vui lòng lên VP cty nhận bắt đầu từ ngày 24/7/2013 trở đi nhé .
Lên nhận thẻ tại công ty thì từ mấy giờ đến mấy giờ vậy, mình là sinh viên học trên này ở nhà người thân trên CMND địa chỉ Đồng Nai có được nhận thẻ không vậy. tiennghicuocsong
@xuantruong1992 Bạn lên VP công ty nhận thẻ trong khoảng thời gian từ 9h - 17h các ngày từ thứ 2- thứ 7 (Thứ 7 tuần cuối tháng công ty nghỉ ) . CMND Đồng Nai vẫn được nhé bạn. ;)
@tiennghicuocsong Thanks. Mai mình qua nhận thẻ.
BB_Minh
TÍCH CỰC
11 năm
Em ở Thái Nguyên có được thẻ này không các bác ?
@BB_Minh Mình xin nói rõ thế này :
- Nếu bạn đăng kí "lên VP cty nhận thẻ" thì bạn ở đâu không quan trọng . Miễn sao sau khi có thẻ thì bạn lên VP công ty để nhận là được .
- Nếu bạn đăng kí "giao thẻ tận nơi " thì bắt buộc bạn phải điền địa chỉ giao thẻ ở TP.HCM hoặc Hà Nội bạn nhé. (bên mình chỉ giao thẻ tận nơi cho 2 TP này thôi)
không biết bao giờ mới tới đợt 2 nhỉ?
Thớt có thể kiểm tra dùm..mình cũng có đăng kí nhưng ko có trong list...
Hoàng Nguyễn Xuân Giang
@hoanggiangsc Mình đã check rồi , không có tên bạn trong danh sách đã đăng kí bạn nhé !
Bạn có thể đăng kí lại (chương trình có thời hạn đến 31/7/2013) . Bạn vui lòng thực hiện đúng với yêu cầu bên mình để đảm bảo việc đăng kí được thành công bạn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019