[QC] Tín đồ công nghệ háo hức trải nghiệm Nokia 8

TTKM
18/10/2017 10:29Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng đc 1 ngày thấy quá mượt và phù hợp với nhu cầu sử dụng. Cá nhân mình thì thích giao diện android gốc vì nhẹ nhàng, thấy thích hơn mấy e samsung và HTC đã dùng. À nhân tiện có bạn nào cũng đã mua Nokia 8 ở việt nam cho mình hỏi, củ sạc trong hộp là chân tròn hay chân dẹt, vì của mình là chân tròn và hình dạng ko giống trên ảnh và các video mở hộp của tinh tế, vật vờ, FPT... tí nào
gabeohp91
TÍCH CỰC
7 năm
@celtics2212 chân tròn bác ạ
zaitome
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết các bạn mắng chửi seeder này nọ đã sử dụng Nokia 8 chưa? Mình thấy Nokia 8 sử dụng khá tốt. Còn về việc ng ta PR thế nào kệ tía ng ta miễn là không đụng chạm tới mình là được. Có mất miếng thịt hay mất của các bạn xu nào không mà cứ nhào nhào lên vậy. Mấy bài PR lố lăng thì mình góp ý với họ. Còn PR hay thì mình khen chớ!. Các bạn làm gì mà cái gì cũng phê với bình hay cũng nói xấu, hay cũng nói xấu, không hay kô dở cũng nói xấu. Bản thân mình thấy Nokia 8 giá cả quá đẹp so với các flagship khác. Thứ 2 thấy thích Nokia 8 nên mua. Thứ 3 đó quá chán samsung và ghét apple làm giá chảnh choẹ. thứ 4 thích đổi gió. Từ lúc lấy cáí Nokia 8 của về đến giờ rất có cảm tình với Nokia 8 độ hoàn thiện tốt. Máy mào xanh đen khá đẹp nhìn phê còn tê tê . Máy xạc pin rất nhanh xài cho đã sợ hết pin thì cắm dô sạc cái rẹt lúc đi móc ra xài pin gần đầy. Máý sạc khá mát. Về khoản pin có lẽ xài hơi hao. Vì đó xạc nhanh nên cũng không quan tâm lắm. Mình nghĩ xài nhiều chắc cỡ 5-7 tiếng cũng hết pin. Xử lí khá nhanh mỗi tội cảm ứng có khi nằm lướt web bằng một ngón hay bị click nên hơi khó chịu. Về màn hình thì rất OK. Âm thanh khá hay. Bluetooth có aptx HD luôn. Vậy các bạn còn đòi gì nữa. À quên còn cả ip56 thì phải. Quá ngon cho một cuộc tình.
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
7 năm
@zaitome Kệ đi bác. Chính chúng nó mới là seeder mà ra vẻ chê người khác để tâng bốc hàng của chúng nó lên ý mà 😁
kulele
CAO CẤP
6 năm
@Ếk Kốm mấy chú nô cuồng mấy cũng bưng bô
Ủa mod nào của Tinh tế mình tham dự vậy?
@nguyenly2016 Cựu mod @Kính Cận 0_0 nhé :cool:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 

@crazysexycool1981 Tưởng mod Cu Hiệp
notid
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe nói dc tặng 500k cũng gáng lếch lên Hard Rock chổ thế giới di động tổ chức, cũng đăng kí số dt mấy e đó kêu dc giảm, xong tới lúc lấy máy thì check tới check lui kêu ko dc, ... 😔 làm mất thời gian mà mất hứng hết sức. :(
Hvu177
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bữa đi sự kiện bên thegioididong
Viettel Store có tổ chức off ở HN nhưng thấy quà cho khách tham quan (ai về cũng có) là áo thun nên lại thôi, không đăng ký nữa
NOkia xịt lắm rồi. Haizz
ruby10
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cầm em nó mấy hôm rồi, nói thật là trải nghiệm chưa tốt lắm vì có vẻ rom gốc còn nhiều cái bất cập 😁 nhưng đc cái chụp hình mịn phết, ít noise và màu đẹp hẳn, xoá phông làm ảnh hơi soft tí nhưng đủ xài. Mình không thích cái là phím điều hướng rung với mỗi lần chạm, khá khó chịu vì ko biết tắt làm sao khi setting chỉ có vài mục 😔
có như lời đồn ko ta :v
mình ko thích dòng no lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019