[QC] Toàn cảnh offline trải nghiệm loạt laptop HP mới tại Hà Nội

TTKM
28/7/2016 3:30Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy em pg nhin ngon quá
Tiếc HCM ko có?
thanhdatkts
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đến hơi muộn 30'
chụp được mấy bức, tiếc là kg được chụp với chú em ảo thuật gia J
Lúc về thì được 2 quà là 1 pin 2600 (tặng lúc về) và 1 pin dự phòng 7600 (màn hỏi đáp)
Thực ra thích quả loa bluetooth hơn, nhưng tiếc là kg trúng....số thứ tự 66 hay 99 cũng chả hiểu là số nào vì bấm gim ở đầu 99

thấy mấy em PG....mỗi em này thấy xinh và tươi nhất

Rất cám ơn chương trình do HP tài trợ....
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@thanhdatkts em 18h mới có mặt 😔 vẫn nhớ ctrinh nhưng ko nhớ hôm qua là 27 ra, 17h mới nhìn ra là hôm qua là 27 cuống cuồng bắt xe đi đến Bà Triệu rồi chạy vào
@Hoa96 Lịch bắt đầu từ 17h nhưng hôm qua phải đến 17:20PM mới chính thức được vào! Ngẫm lại thấy khâu này của BTC hơi kỳ kỳ, trễ 20 phút so với lịch hẹn, ai bước qua cổng hội trường đó trước 17:20PM đều bị mời ra ngoài o_O
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
Thangdkha
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thích đến ngắm mấy em pg mà k biết để đk 😔
Vào đây mục đích chỉ là để xem mấy em pg. Quá ngon! *chẹp chẹp*
Cá 10 ăn 1 là mấy đồng chí này chỉ muốn ăn tươi nuốt sống mấy em PG :D
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
có ai dc loa ko show cho em xem với ạ
cuongdt12
ĐẠI BÀNG
8 năm
May PG nhìn interface được quá, không biết các cổng kết nối chất lượng ra sao
mua con HP đc 1 năm thì lổi wifi, để cách moden wiffi bán kính 1 m thì bắt đc, ngoài bán kính đó thì bó tay, 3 cổng usb lổi 2 cái, buồn cho em nó
mrkn
TÍCH CỰC
8 năm
Khi nào tổ chức ở HCM để mình đăng ký các bác 😁
Tổ chức cực kỳ thiếu chuyên nghiệp:
- Không có nhân viên hướng dẫn khách mời đợi ở sảnh tầng 1, trong khi bên Daikin có tới 3 anh chàng đẹp zai đứng hướng dẫn dưới đó.
- Đến 4h46 mới có 2 em PG vác tờ phướn xuống tầng 1.
- Không có bàn ghế cho khách đến sớm, vì ai cũng nghĩ sẽ đến sớm để được trải nghiệm trước sản phẩm, nhưng cuối cùng thì... đứng ngoài đợi. Nhiều bạn đến từ 4h hơn và đợi tới 5 rưỡi.
- Giờ hẹn là 17h, nhưng đến 17h30 mới setup xong và mời khách vào, nhưng chỗ ngồi cũng không đủ, và không có bàn ghi chú riêng là dành cho nhà phân phối.
- 15 phút sau, tức 6h kém 15 mới bắt đầu được.
Còn nhiều chỗ khác chưa kể hết ra, nhưng nói chung, lần này HP tổ chức rất tệ.
@Black Mamba Công nhận chiều qua bên HP hơi dở ở chỗ đến giờ chưa cho vào, ko có chỗ để cho khách ngồi đợi, mình cũng ko thoải mái vấn đề này! Vì hầu hết các hãng tổ chức thì ai đến sớm sẽ được trải nghiệm trước, hoặc chí ít cũng có chỗ ngồi chứ ko phải đứng như hôm qua! Khâu tiếp cận, chào mời khách đúng như bạn nói ko thấy PG ở dưới chân cầu thang tầng 1, mình đến cũng thấy mấy bạn nam nhưng khi hỏi ra mới biết đó là của bên Daikin! Nhẽ ra khâu tổ chức như vậy bên HP phải tiên liệu trước, tránh trường hợp khách đội mưa đội gió đến dự mà lại cảm thấy ko hài lòng về cung cách phục vụ! Còn về việc thiếu chỗ ngồi như bạn nói thì cũng nên thông cảm phần nào vì bài viết mời đăng ký tham dự offline mấy bữa trước cũng nói rõ chỉ có 150 suất được mời tham dự mà, chắc số người tham dự đông hơn dự kiến nên bất khả kháng :eek:
PS: klq nhưng AE nào nhận ra anh chàng MC ko? Năm ngoái anh chàng này cũng tham gia dẫn chương trình Canon PhotoMarathon 2015 ở SVĐ Quần Ngựa! Ban đầu nhìn thấy MC, mình thấy ngờ ngợ, rõ ràng gặp đâu đó rồi, 1 hồi sau mới nhận ra 😁

zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@crazysexycool1981 Mc Đức Bảo bên vtv6 đó ạ
@crazysexycool1981 Em đếm ra thì cũng chỉ có 150 người tham dự thôi bác, không tính phục vụ và khách mời riêng của HP, và số ghế chỉ có khoảng 3/4, số máy trải nghiệm cũng không nhiều lắm, và vài PG chưa thuộc bài :D

Anh MC Đức Bảo dẫn chương trình Chúng tôi là chiến sĩ và Cafe Sáng đó bác, phát hiện ra anh ý dùng Dell nữa, bác nào đi chắc hiểu 😆
@Black Mamba Mình đi dự offline HP hôm qua ko phải vì hứng thú với sản phẩm laptop của HP, chỉ đơn thuần muốn tiếp cận và tham khảo xem hãng có gì mới với các sản phẩm sắp tung ra thị trường! Một phần vì thích không khí liên quan đến công nghệ trong các buổi off, phần nữa cũng hứng thú với các màn bốc thăm trúng thưởng! Nếu HP chịu khó chú trọng hơn nữa về khâu tổ chức thì buổi ra mắt hôm qua sẽ trọn vẹn và ý nghĩa hơn, người tham dự cũng cảm thấy thoải mái và có thiện cảm hơn với hãng 😃
PS: anh chàng kia thì mình chỉ gặp duy nhất 1 lần ở đợt Canon PhotoMarathon 2015 như đã nói ở trên, giờ ít thời gian xem phim lắm nên mình cũng ko để ý mấy chương trình bạn nói :p
Thích mỗi mẫu chả thích máy. 😁
sonngoc223
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đi không nghĩ có quà, đến xem show HP ở Melia xem thế nào cho biết thôi. Nhưng chương dài lê thê, có mỗi điếm nhấn màn giới thiệu ngay lúc đầu chương trình. Vấp cũng khá nhiều, tưởng có thêm tiết muc ca nhạc, biểu diễn một tý lúc nghỉ giữa giờ thì hợp lý hơn
À...các bác nhớ em quá. Con HTC 820q đưa mẹ em dùng...Đăng ký tham gia vì thử xem cơ hội để mình đăng ký thành công là bao nhiêu. Cơ bản là tiệm cận 100%. Tuần sau còn lên xem show thời trang Không giới hạn nữa
zdng12
TÍCH CỰC
8 năm
@sonngoc223 hehe nhớ chứ ạ, hôm offline chú nói to thật, lại có vẻ hơi mất trật tự :p:p:p:p:p:p:p
@Hoa96 mình đc con HP wifi x3000 bác, hình như hầu như mọi người chỉ đc sạc thì phải
vanky
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sợ mưa bảo không dám đi. Thấy ảnh ọt lại tiếc rẻ ;)
Nghe có vẻ như đây chính là anh chàng trúng Desire 820 lần trước này cháu @Hoa96 :rolleyes:
áo sọc đứng tướng sốc ghê
sao ko thấy post đk dự buổi offline này nhỉ 😔
@La Van Truong Bên NÀY thánh ơi, từ hôm 22/7 lận 😁

công nhận HP tổ chức chương trình này chưa tốt:
- về khoản để mọi người đến sớm để trải nghiệm sản phẩm mà chả có sản phẩm để trải nghiệm là một điều dở tệ vì đến lúc cả trăm người lao vào khán phòng thì cũng chỉ có chục máy để trải nghiệm nên mỗi người chen chúc được một chút và không cả trao đổi được với nhau điều gì cả
- về thời gian tổ chức chương trình cao su quá thể làm chương trình kéo dài hơn 20h mới kết thúc làm khá nhiều bạn bỏ về, đơn cử khi bốc thăm trúng thưởng giải 3 đã có những số về trước không tham dự
- dàn PG đẹp nhưng kiến thức dở tệ ( mình không am hiểu công nghệ, chủ yếu đến vì có giới thiệu máy dành cho doanh nghiệp - dòng elite và folio nhưng PG chả hiểu gì về dòng máy này cả , may mà anh Hải có màn thuyết trình khá ấn tượng về sản phẩm mình phụ trách.
bonus quả ảnh chụp lúc mọi người chen nhau vào cổng
đăng ký muộn không thấy có mail xác nhận thế là chẳng đi nữa
Máy giờ mới lên kệ ở VN nhưng em đã xài em nó dc 1 tháng rồi, mỗi tội xạc hỏng đẽo mua được ae nào biết mua xạc ở đâu chỉ em với, Elite X2, chân xạc type C 3.1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019