[QC] Trải nghiệm Vitara nhập khẩu Châu Âu - Sao phải chần chừ

TTKM
27/2/2016 5:36Phản hồi: 50
[QC] Trải nghiệm Vitara nhập khẩu Châu Âu - Sao phải chần chừ
Cuối tháng 1/2016 vừa qua, những chiếc xe Suzuki Vitara hoàn toàn mới nhập khẩu nguyên chiếc từ châu Âu đã đến tay các khách hàng đầu tiên.

Vitara đã có mặt tại các đại lý ô tô của Suzuki, hãy đến và trải nghiệm.

Sau khi ra mắt tại triển lãm Việt Nam Motorshow 2015, cuối tháng 1/2016 vừa qua, những chiếc xe Suzuki Vitara hoàn toàn mới nhập khẩu nguyên chiếc từ châu Âu đã đến tay các khách hàng đầu tiên.
Mang trong mình đầy đủ những ưu điểm vượt trội của một chiếc SUV với động cơ 1.6L mạnh mẽ và tiết kiệm nhiên liệu cùng các tính năng an toàn đạt chuẩn 5 sao của Euro NCAP, Vitara thực sự là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho phân khúc xe compact SUV tại Việt Nam.

Không chỉ mạnh mẽ với kết cấu bên trong, người sử dụng sẽ thực sự dễ dàng thể hiện phong cách riêng với 14 màu sắc cá tính đậm chất thể thao.
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RIM
CAO CẤP
8 năm
Vịt rán mới màu mè quá, cơ mà nhìn mãi vẫn chưa thấy giá đề xuất. Mong em nó sẽ cạnh tranh được trong phân khúc compact SUV tại Việt Nam vốn đã có nhiều đối thủ sừng sỏ!
shakaro
TÍCH CỰC
8 năm
Giá bao nhiêu vậy cả nhà.
1more
ĐẠI BÀNG
8 năm
@shakaro trên 700 nha bạn, hơi cao
Một con xe SUV phổ thông khá ngon. Với tầm giá 7-800tr thì không thể đòi hỏi hơn dù khá tiếc cho nội thất nghèo nàn của em này, bệnh chung của xe Nhật.
amdxxx
TÍCH CỰC
8 năm
@Wolfrain Con Vitara 2016 này mà bác chê là nghèo nàn (Vitara có panoramic sunroof / cruise control / engine start stop / 6 airbags) thì không hiểu nội thất con Fortuner nên dùng từ gì nhỉ?
-LongHùng-
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dòng này cũng bền bỉ nhưng giá hơi cao.
lyakhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
dòng suv này mình rất thích, vì các dòng trước đi đã thích rồi, nay nhìn lại còn sang trọng nữa
vote cho con này
thachd
ĐẠI BÀNG
8 năm
sáng nay mới gặp ngoài đường, khá đẹp, nhìn hầm hố, nam tính
tungmunchen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachd Hầm hố so với morning hả bác?
Nói về Vitara đời trước: kiểu dáng lỗi thời, trang bị cơ bản nhưng... Vitara rất bền bỉ và mạnh mẽ.
Vitara mới thấy cải thiện được cả 2 vấn đề này. Hi vọng nó vẫn bền bỉ à mạnh mẽ như xưa. 😃
biết chừng nào rớt giá còn 100tr để dân mình mua nổi.
ocrua89
ĐẠI BÀNG
8 năm
759,000,000 VND đã có VAT
giá này cũng khá hợp lý, tương đương với Innova.
quyhienhinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nội thất ko thích lắm
Đã lái thử em này, ấn tượng với ngoại thất đẹp và cá tính của em nó, chỉ có điều phần nội thất nhìn rẻ tiền kinh khủng, với giá bán đề xuất gần 800tr thì nội thất như vậy mình thấy không xứng đáng, anh em nào ko chú trọng kết cấu như mình thì hốt được, còn mình đã quyết định mua em khác
caphedahp
TÍCH CỰC
8 năm
@hooliganboy Đồng ý với bác, em đã "trên mông" em này. Phải nói là quá nghèo nàn về nội thất. Nếu đồng ý mua thì cũng chả nâng cấp được về nội thất vì nghèo nàn nhà cung cấp.
Khoa81
CAO CẤP
8 năm
@hooliganboy Nội thất của thằng innova cũng 800 củ đó, có sang trọng chỗ nào ko chỉ mình với vậy mà dân Việt cũng mua ầm ầm
rongV
TÍCH CỰC
8 năm
nhìn đã ghê 😁
nttrung.seo
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy nhiều quá thix thật nhỉ
aman
TÍCH CỰC
8 năm
nhìn lướt trông có nét Evoque phết nhỉ
Xin phép nếu bác nào chê nội thất, các bác so với dòng bình dân như Renault, Pegeot xem có khá hơn không. Còn về phong cách thì các hãng Nhật luôn vậy, cơ bản đến cổ điển. Như con Camry 2014, đến 1 tỷ mà có CD, RADIO, AUX, USB, ghế chỉnh cơm.
lion922
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Evolution X Hình như chỉ có ToyVN nó mới vậy 😃
@lion922 😁 vâng ạ, nhà em mua nên em biết mà. :D

Xe Su Vitara VN nội thất thì ở mức trung bình và một điều đáng tiếc là Suzuki đã loại bỏ màn hình hiển thị trung tâm trên bản tiêu chuẩn.
Nội thất thì làm dễ thôi tại mấy bác cứ ra tiệm xe hơi, ra tiệm bọc yên xe máy làm ghế, những chi tiết nhựa thì dán decal cacbon, dán tem độ trang trí ngoài xe, sơn bánh lại, là nhìn khác liền chứ gì
quyhienhinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhlucky2 Quan trọng khi bỏ ra 800tr mua cái xe xong phải đi nâng cấp lên oải lắm.
Bác ngó sang Mazda, Honda xem nội thất nó thế nào nhé. Như Ford ecspord đã hơn hẳn.
Giá ra biển là hơn 800tr. Giá này chắc ít người chọn vì thương hiệu chưa tốt.
s3095453
TÍCH CỰC
8 năm
@JoseyHan giá 790 VAT rồi ra biển hình như còn thêm vài chục nữa bác ơi
@s3095453 759tr đã VAT bác nhé. k phải 790 đâu
nội thất bình thường nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095