Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Trên tay, đánh giá tai nghe Dunu Taichi DN19 ~ Đẳng cấp thái cực

TTKM
23/7/2013 20:4Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá cả rất hợp lí, LIKE thôi😃
Sẽ qa test thử 😁
napoleonsb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình không thích In ear cơ bản vì đeo cảm giác bị đâu tai. Nên tạm hài lòng với PK2
Dunu ko co earbud nếu ko cũng qua thử xem chất âm như nào
tungct1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
@napoleonsb Bác thử nghe con i3c-s con này đeo khá thoải mái mà trị các thể loại vocal,jazz rất tốt
Mình đang dùng NuForce NE-700 cảm thấy chất âm rất ổn. Bass, treble và mid rất đều dải, còn dòng Dunu có vẻ thiên bass hợp với mấy bass-er, đợt trước mình cũng có nghe thử nhưng cuối cùng vẫn chọn NuForce.
Vừa múc xong he he nghe bass khá ổn ... Nhưng mình ghét cái tem bảo hành, dán ngay chỗ ngã 3 ... Đệch
@huubinh1987
ở VN thì chịu thôi bác, tai nghe dán đâu cũng chết 😆
idoaudio
TÍCH CỰC
11 năm
Các bạn thông cảm nếu mà không có hàng fake, và hãng đồng ý chi trả cho chi phí bảo hành các sp sách tay thì bên mình cung ko phải gian tem luôn, gián 1 cái tem là mất 250đ đó ạ!
@idoaudio
Hãng làm cho cái series + giấy chứng nhận hàng thật thì ngon bác nhỉ 😁
nói tóm lại phải thử 1 chuyến xem sao,vì flat nghe không queno_O
idoaudio
TÍCH CỰC
11 năm
@Azion Cái gì cũng phải có sự cọ sát và thời gian bạn ạ!
@idoaudio Ờ,cọ được rồi,chứ mà sát quá chắc sướng không chịu nổi quá😕
sau 2 năm sử dụng, chiếc Tai chi của mình mua năm nào giờ vỏ dây ngoài đã mủn hết, mình cũng đã bóc hết cả ra, thế mà nó vẫn nghe được ko ảnh hưởng gì. mà cái lõi lại khá chắc chắn nữa, giờ trông như lúc mới mua mà lại còn đẹp hơn vì mất lớp cao su trong ở ngoài 😃 thật là đáng đồng tiền bỏ ra
sau 2 năm sử dụng, chiếc Tai chi của mình mua năm nào giờ vỏ dây ngoài đã mủn hết, mình cũng đã bóc hết cả ra, thế mà nó vẫn nghe được ko ảnh hưởng gì. mà cái lõi lại khá chắc chắn nữa, giờ trông như lúc mới mua mà lại còn đẹp hơn vì mất lớp cao su trong ở ngoài 😃 thật là đáng đồng tiền bỏ ra
Vẫn là mình đây, giờ là sau 8 năm chiếc tai này vẫn dùng ngon lành
Nhìn vẫn như mới 😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019