[QC] Tuần lễ vàng Samsung - Giảm ngay đến 25% tại ViettelStore

TTKM
17/1/2015 2:48Phản hồi: 107
[QC] Tuần lễ vàng Samsung -  Giảm ngay đến 25% tại ViettelStore
Sự kiện khuyến mại Tri ân khách hàng với những tuyệt phẩm Samsung giá cạnh tranh nhất thị trường tặng kèm sim 3G dung lượng cao sẽ được “bùng nổ” tại Hệ thống bán lẻ Viettel từ ngày 17/1 đến 23/1/2015.

Thị trường công nghệ những ngày cuối năm đang rất nhộn nhịp với vô vàn chương trình khuyến mại của các chuỗi bán lẻ nhằm kích cầu mua sắm trong trước dịp tết Ất Mùi. Trong đó không thể không nói đến chương trình “Tuần lễ vàng Samsung – Giảm ngay đến 25%” nằm trong chuỗi chương trình Chào năm mới 2015 tại hệ thống bán lẻ Viettel.

anh 3.JPG
Nếu bạn đang có nhu cầu mua sắm điện thoại hay máy tính bảng, khi đến hệ thống siêu thị Viettel trong thời gian 3 ngày 17,18,19/1/2015 chắc chắn sẽ không khỏi “giật mình”. Lý do ư? Vì khách hàng sẽ được sở hữu ngay chiếc điện thoại thanh lịch Samsung Galaxy Core 2 với giá ưu đãi chỉ còn 2.999.000 đ và máy tính bảng thời trang Samsung Galaxy Tab 3 Lite T111 chỉ còn 3.690.000 đ không giới hạn số lượng, tặng kèm sim Viettel 3G dung lượng cao. Hấp dẫn hơn nữa, khách hàng còn có thể nắm chắc trong tay cơ hội hiếm có sở hữu chiếc điện thoại Samsung Galaxy V đã khuynh đảo thị trường trong thời gian qua với giá chỉ từ 1.690.000đ.

anh 2.JPG
Ngoài ra, trong Tuần lễ vàng Samsung rất nhiều sản phẩm khác được bán giá ưu đãi đi kèm quà tặng. Đặc biệt, tuyệt phẩm Galaxy A5 mới ra mắt sẽ được tặng ngay sạc dự phòng và phiếu giảm giá 30% cho bộ phụ kiện; máy tính bảng Galaxy Tab S 8.4, Galaxy Tab S 10.5 được tặng phiếu mua hàng 1 triệu đồng và gói phụ kiện gồm bao da, tấm dán màn hình cùng sim 3G Viettel dung lượng cao.

Đồng thời, để đáp lại sự tin cậy của khách hàng, hệ thống bán lẻ Viettel cam kết “chính sách đổi hàng trong vòng 30 ngày” và dành tặng rất nhiều phiếu mua hàng có giá trị lên đến tiền triệu. Bên cạnh đó, khách hàng mua laptop sẽ được tặng ngay bộ quà trị giá đến 1,5 triệu đồng.

anh 4.JPG
Nếu bạn còn đắn đo chưa mua hàng, thủ tục trả góp nhanh gọn tại Viettel cùng chính sách ưu đãi trả góp lãi suất chỉ 0% dành cho nhiều sản phẩm Lumia chắn chắn sẽ khiến bạn hài lòng.

Vì thế quý khách hãy nhanh chân đến ngay hệ thống siêu thị Viettel trên toàn quốc để tham gia chương trình phụ kiện đồng giá, thiết bị chăm sóc sức khỏe mua 01 tặng 01 sôi động cùng hàng ngàn khuyến mại hấp dẫn khác đang chờ đón.

Để biết thông tin chi tiết về chương trình, khách hàng truy cập website https://viettelstore.vn hoặc đến siêu thị Viettel gần nhất.
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

V~ cả 25% ;))
ditxanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuong note4 giam 25% thi ngon
@ditxanh NẾU note 4 giảm 25% thì cũng bán giới hạn không đến lượt bạn đâu :v
TrungDungSi.
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy con mới có thấy giảm tý nào đâu ,, toàn mấy con ế chổng vó mới giảm không ,,, đúng là quảng cáo có khác ,, toàn bịt người là giỏi
unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
tôi sợ cách phục vụ nhân viên viettel rồi. kể cả internet cũng vậy rất sợ.
dienvo
ĐẠI BÀNG
9 năm
từng mua hàng tại VTstore và rất bực mình vì nhân viên có thái độ rất "chảnh" hay đúng hơn là chả coi kh ra gì
@dienvo Móc tiền ra trước khi nói chuyện thì thái độ sẽ khác thôi
@dienvo hự hự chắc tùy cửa hàng bạn ơi chứ mình ko có thấy như bạn.
Mà giảm giá đông thế ai rãnh mà đi xếp hàng đợi. haizz!
@dienvo báo lên cấp trên chỉnh lại . chỉnh không được thì đứa chãnh chó sẽ lên đường
dienvo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ đã report trong lần thứ 2 mua cái thẻ adata class 10, mình đến chào thì ẻm mặt vẫn gắn trên cái màn ip5s trắng, mình hỏi lại lần 2 thì bỏ đt vào túi, m hỏi loại 16gb trong khi chỉ còn loại 32gb (mà bọn này nó không biết thẻ class nào nữa, đành tự xem), ẻm bảo mình đợi tí, rồi m bảo tí m quay lại, dạo 30p sau quay lại ẻm vẫn cắm mặt vào đt, thẻ vẫn chưa có
bực mình, mình nhìn lại và bảo "sắp tới em sẽ đc dùng điện thoại thỏa mái, chào e nhé"
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái gì ko nói nhưng khâu store của viettel là thấy ko ổn rồi, ko có định hướng thương hiệu gì cả....
mà đặc biệt là khâu phục vụ khách hang, vào store của viettel giống vào CQ hành chính NN chả có tí gì coi trọng khách hang gì cả... vào 1 làn tạch từ đó tới giờ... ko biết ở chổ khác thế nào chứ store ở Huế thì đúng là rứa.
@thoivuitinh Bạn nên phản ảnh cho thằng cháu có chú gì gì đó làm Viettel để xem có kết quả gì không xem sao...!

Gửi từ cục nhôm mọc thêm mụt cốc sau lưng..!!!
Mình cũng muốn đến để tận mắt chứng kiến con Galaxy V khynh đảo thị trường này :rolleyes:
@supper_newbie Đúng là sợ cách phục vụ của nhân viên ở đây. Chỉ bị một lần thôi và bái bai
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@supper_newbie V là Vịt teo? 😆
Quả thực Note 4 vẫn giữ giá
Những Post quảng cáo như này nếu k muốn nhận những cmt " Đắng Cay " thì tốt nhất nên lock bình luận lại.
-----------

Truyện hài: "Quảng Cáo"

Cậu con trai hỏi bố Bố:
Con: Có phải Cáo là loài vật độc ác và gian xảo phải không bố?
Bố: Đúng rồi con
Con: ah.... bây giờ thi con đã hiểu tại sao lại gọi là " Quảng Cáo " rồi ạ
@ongdung1986 Tào lao mía lao nữa rồi
@ongdung1986 lock lại để dễ lừa gà hả
daikimgia
ĐẠI BÀNG
9 năm
chán cái văn hoá quảng cáo mấy ông nhà mình, chả bao giờ đúng sự thật để người ta khỏi mất công tìm hiểu rồi cười trừ đi ra
Chờ iphone 6 giảm giá chỉ toàn thấy sàm sàm và milu thôi
@Myheart1984 thánh cuồng đã quay lại. ố zề chuẩn bị gạch thôi anh em :v
@gà múp Lại là con gà múp này nữa định phá a hả cưng nước sông ko đụng nước giếng nha cưng
@Myheart1984 tôi chả biết ông có động tôi hay ko nhưng ông chửi tôi thêm 1 lần r. và cũng chính tôi là ng tố cáo để ông bị cảnh cáo đấy. quay về vs iphone "ko biết giảm giá là j" đi. cứ thử ngoi lên đi. ko p t thì khác có ng dìm thánh xuống thánh ạ
@Myheart1984 chờ thì 1 năm mới có hiệu quả 1 lần.
vãi cả khuyến mại con Samsung Galaxy Tab 3 Lite T111 ở hoàng hà bán có 3.350.000Đ
http://www.hoanghamobile.com/dien-thoai/samsung/samsung-galaxy-tab-3-lite-3g-8gb-t111--1486.aspx
Chỉ lừa đc mấy con gà
Vẫn cao v.
anthui2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
ko chơi với kiểu khuyến mại, kể cả trả góp lãi suất 0 % vẫn vỡ mồm
viettel store ah? có lần bi nhỏ kia hách dịch khi mình hỏi hơi nhiều về sản phẩm. Mình trừng mắt và nói nhỏ:làm thuê làm mướn thôi e ơi, đừng chảnh với anh, đâu có đẹp đâu. Sau đó bỏ đi .... fpt và tgdd cũng vậy. Đứa nào chảnh đó gặp mình là mình nói thẳng vào mặt. Tụi nó ra đường là coi chừng,...
Việt nam thì toàn kiểu sale lừa người tiêu dùng thoai

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
unlimits
TÍCH CỰC
9 năm
@congzing Còn nhiều thứ lừa dân lấm bạn ơi. đâu phải sale mới lừa đâu dân ở nước mình đúng là khổ
kiểu sale rất việt nam...
habata123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đã từng mua hàng ở Viettel Store và công nhận cách tiếp cận khách hàng không tốt lắm, nhân viên tư vấn thì gần như không biết gì về sản phẩm, thái độ không nhiệt tình cho lắm. Cũng may là máy móc chưa bị sao nên chưa biết bảo hành thế nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019