Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] USB 3.0 Kingston DataTraveler SE9 G2 – khi thời trang song hành cùng công nghệ

TTKM
27/7/2016 10:14Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thangemar
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nản thím Lazada,cái hình màu 1 đằng ,sản phẩm thật màu một nẻo.Cho cái thằng đồ hoạ nghỉ đi là vừa
peter_pan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thangemar Haha, Xui cho bác, nhưng thôi kệ nó, chung là về con Kingston này là ổn đúng không bác. Kingston nó chuyên về các linh kiện lưu trữ này, có thể nó sẽ có thêm nhiều màu cho bác lựa ^^
noupfix123
TÍCH CỰC
8 năm
Riêng USB chỉ thích vỏ cao su mềm ... mấy vỏ nhôm công nhân đẹp thật mà toàn bị giật tê tê khó chịu bỏ sừng , nhất là máy bàn thì giật còn ác hơn laptop
kienhai93
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cách đây 6 năm mua 1 con King tởm mà cạch hãng này luôn tới giờ sau đó đổi qua hãng Transcend thì em ấy vẫn bền bĩ sau sáu năm trời . Mới hốt thêm 1 con Transcend 3.0 16gb .
Mới tậu con DTSE9 thấy xài cũng ngon. Giờ con đời sau này lại giảm. Em bit nàm sao???
hôm try cũng vừa mum đc một chiếc usb reamgroup 32gb 3.0 có 155k vs freeship trên lazed và cảm thấy rất hài long
Đánh giá cao về tính ổn định và độ tin cậy sản phẩm Kingston. Thiết kế đẹp và tinh tế, đặc biệt với giải thưởng về thiết kế được quốc tế công nhận http://red-dot-21.com/design/dtse-9-g2/

Sản phẩm chất nên mình không phải đắn đo với mức giá này, thông tin này Lazada đã giới thiệu trên FB trước rồi và cũng đã share FB để giới thiệu bạn bè cùng mua.
3.0 bằng nhôm của kingston giá này em thấy quá ổn. hình như có ship miễn phí 24h
luan2105
ĐẠI BÀNG
8 năm
không biết cài win vào trong USB 3.0 có nhanh ko mấy bạn ,mình định dùng làm win di động (cài vào usb 2.0 chạy chậm quá)
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
Không biết mấy dòng kingston vỏ mũ bán ở cửa hàng thường có loại giả không mà hồi đó mua cái 16G, ghi xoá chưa được 10 lần là hư, thằng kia củng mua 1 cây y vậy cũng sài vài lần hư. Giờ nghe tên là sợ
kamawilliam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tieutu911 có bh 5 năm mà :eek:
tieutu911
TÍCH CỰC
8 năm
@kamawilliam Đặt mua hàng từ xa. Chuyển xe lên xuống bảo hành thoi đi mua cái khác sợ còn rẽ hơn 😁
kamawilliam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tieutu911 bh ở cửa hàng đâu mà nói vậy! là fpt bảo hành mà thím -_-
kamawilliam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@youremydawn giá nó khác nhau vậy mà cũng hỏi -_-
@kamawilliam nhầm nhìn ra 199k 😆
Ngon, xúc liền
Hàng này chính hãng FPT phân phối bác ơi
quanbvp
TÍCH CỰC
8 năm
Mình dùng trancend cũng bị hỏng, mới mua con dt101g2 8Gb ở Trần anh, ko biết có phải cắm vào máy có virut ko mà ko mở được, ra trần anh bảo hành nó cũng ko mở được, nó đổi cho cái mới. Khuyên mọi người usb đừng cắm vào máy lạ có virut là dễ bị hỏng ngay
lenhan2311
TÍCH CỰC
8 năm
Định mua cái cục sạc aukey quick charge 2.0 trên Lazada mà ko biết thương gia trên này có chơi hàng nhái không, có bạn nào biết ở Đà nẵng cửa hàng nào bán hàng Aukey không nhỉ, Anker đắc quá.
kill-you
ĐẠI BÀNG
8 năm
đi dưới mưa có hư không?
kamawilliam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kill-you cùng thắc mắc như bác 😁
đẹp quá
woa ngon bổ rẻ, muốn mua con này lâu lắm rồi
MAIKHA
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy con vỏ kim loại như này cắm vào máy tính bàn giựt tung chảo. Vỏ nhôm nữa thì thôi rồi. Trước mua một con, bi giựt quá nên ra tiệm "kiện". Con bán hàng đút luôn vào khe laptop cười nham nhở. Mình bảo phải đút máy bàn, muốn có thêm tác dụng em rửa tay cho sạch hẵng sờ. Thế là tái mặt.
Mà usb giờ rẻ kinh nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019