[QC] Ưu và nhược điểm với Điện thoại Android Q-mobile S11?

Hư Trúc
29/6/2012 8:50Phản hồi: 554
554 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

http://www.tinhte.vn/threads/1369802/
Úp hộ. Có S11 vọc thì qua đây nhé.;)
radio cắm tai nghe, nghe trực tiếp trên sóng nhé, có thể bật loa ngoài
0 biết có tốn điện 0 vì hôm qua nghe cả đêm trong lúc sạc pin.
4 phím cảm ứng dưới cũng tốt, sờ cái nó lên đèn để biết sử dụng, thế là ổn
camera đủ sáng thì tạm được, cũng 0 phải vấn đề lớn
Thôi lạy 3 bác đừng cãi nữa. Mệt bỏ xừ. Mua S11 ở Nguyễn Kim ok k nhỉ mọi người???
@DecemberBoy1992 Nguyễn Kim mua đc đấy bạn ạ. Họ bán 1,990,000 đ.
Quá đỉnh
nguoiviettre : Đừng quote cả bài của #1 nha pác. Cmt đc vẻn vẹn 2 từ mà quote cả bài dài dằng dẳng. Bỏ tật nguy hiểm đó đi.
Đúng đó!dc xong ức chế!mẹ
Đợi một thời gian xem phản hồi của các bác dùng rồi thế nào đã,nghe quảng cáo thì ko biết được 😃
Không biết có topic cho S11 chưa nên Min mới lập hồi sáng. Ae qua đây thảo luận 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1371752/
@Min Còi Cu Min đang ở bển hả e? cho chị zô zí ^^
@Hoang Minh Anh Hehe đâu ai cấm chứ cứ tự nhiên như ở nhà đi

Sent from my Qmobile-S11 using Tinhte.vn
huycomf
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai chơi game Đua xe trên Qmoblie S11 này chưa? Share với???
huycomf
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy mọi người chém quá, tui nghĩ là chỉ 2 tr thôi, mình cũng đã đặt một chân vao thế giới Android rồi, một cơ hội cho những người bình dân được tiếp thu nền công nghệ di động mới, thế không phải là tốt sao. Thử hỏi có bao nhiêu người Vn đang có mức thu nhập "bình dân"? Quá nhiều, đặc biệt là ... Sinh viên và nhóm người... suốt ngày online.
Aj đá fifa hoặc CF vs em nào.
@pang Bác xúc em nó rùi ak?sướng thế bác?
@Vimotnguoi_93 Thấy buồn chết người nên em chém gió cho vui ấy mà. Pác lại hiểu nhầm ý em. Em mà xúc đc sẽ có bài trên tay liền, hehe. Mấy tháng nữa họa may mới xúc đc. Xúc trước tết. Đến đó ra S12 là đẹp.😃😃
@pang Chia buồn:em và bác cùng cảnh ngộ.ngèo xơ ngèo xác!
ax. bác ấy bảo là ff vs cf pc đó bác
@maico_owen2000 Hỳ!nhầm.........
mumble
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang dùng con này, khá ổn so với mức giá. Không chơi game nên không biết ntn

Sent from my streak7 using Tinhte.vn
Đã mua S11 😃
Sang box http://www.tinhte.vn/threads/1371752/ này discuss nhé mọi người.
mình cũng đã dùng bác s11 .... rất tốt . nhưng pin thì hơi tệ tí . mau hết pin .. q-mobile của TQ nhưng không phải cái gì đồ cũng dõm hết .
Mau hết pin là bệnh chung của smartphone mà.k cần phải lo
k thích dùng hàng Q 😔
Mình cũng đang dùng S11. Cơ bản thấy thoả mãn với mục đích của riêng mình. Tuy nhiên chưa hài long hẳn vì tốc độ của nó hơi chậm so với mong muốn.
các bác cứu e với. con s11 của e . e v chuyển phần app trên máy sang thẻ nhớ. tắt nguồn đi thế là nó chỉ lên mỗi 2 ảnh q androir rồi lên chữ androi mầu kim loại ý. nó cứ ở đấy mà ko thể khởi động thêm được. e ko biết xử lý thế nào. jup e với, root máy rồi. bác nào biết cách lấy lại jup e với, thanks các bác nhiu
Mình mua con này hôm 7/7 tại Hoàn Long, và có clip test game cho a e chơi. Và hôm nay mình thực sự rất bức xúc với thái độ bảo hành của Hoàn Long, a e sau này có mún mua hàng công nghệ thì nên tẩy chay thằng Hoàn Long Computer này đi.

Mấy hôm này mình có post trên diễn dàn hỏi về tình trạng máy tớ bị lỗi 1, 2 đốm sáng trên màn hình, và đc mọi người bảo là bị điểm chết. Mình mới đem máy ra Hoàn Long để nó bảo hành cho mình. Nào ngờ mang lên nó bảo 1-2 điểm chết nó ko bảo hành, phải 7 điểm trở lên mới bảo hành. Mình ko hài lòng và gặp trực tiếp thằng quản lý khu vực bảo hành thì nó phán cho 1 câu: "Màn hình LCD cảm ứng mà bị điểm chết bên e ko hỗ trợ bảo hành, vs lại nó chưa tới 2tr a xài tạm đi". Nghe xong mình mún chửi nó ghê lun, nhưng ở chốn đông người mình ko mún làm to chuyện. 1-200k cũng là tiền, dù mua cái đt cùi pắp thì mình vẫn là KH, vẫn là nguồn tiền nui sống nhân viên trong đó, thế mà mình nhận lại đc gì ngoài sự ức chế. 2tr có thể ko lớn, nhưng cách nói của nó như thế với KH là mình ko chấp nhận đc. Mình quyết định tẩy chay lun cái cửa hàng này, sau này có mua gì đi nữa cũng ko bao giờ ghé vào Hoàn Long. Cho nó lun 12 tháng bảo hành. Tin tưởng nó là cửa hàng lớn, chế độ bảo hành tốt nên mình quyết định chọn mua ở Hoàn Long chứ ko phải ở Thế giới trực tuyến, nhưng rút cuộc niềm tin giờ thành nổi thất vọng với 1 cửa hàng lớn nhất nhì TP.

Sau khi ôm cục tức ra về, tớ đem ra trung tâm bảo hành Q-Mobile ở Q3. Thái độ phục vụ ở đậy tốt hơn hẳn Hoàn Long. Mặc dù 17h là tt đóng cửa, mà mình tới lúc 17h15, lúc đó tt đóng cửa rùi, ngoài trời còn mưa, tớ ghé vào hỏi ngày mai mấy giờ làm việc lại, thì a nv này mới nói máy a bị sao, đưa e kt lun cho. Mình nói tình hình thì ảnh bảo là 1-2 điểm gì bên e cũng bảo hành hết, ko đc thì thay lun cho cái màn hình mới. Và hẹn mình mai lên để thay màn hình nữa, mình thấy thái độ phục vụ nhiệt tình vậy nên cũng hết bực chuyện bên kia. Sẳn tiện mình hỏi lun về vụ root máy có bh ko, thì ảnh bảo là root mà vẫn nhận đc cáp thì vẫn bảo hành, còn mà ko nhận đc cáp thì cắt bảo hành lun :-ss. Ảnh khuyên tốt nhất là đừng nên root làm gì ^^.

Mình thấy rất hài lòng về cách phục vụ của Q. Nên có lẽ trong thời gian tới, mình sẽ típ tục ủng hộ thương hiệu này. Nhứng sẽ ko mua ở Hoàn Long nữa đâu. Các a e trên tinhte chú ý trước khi mua hàng ở HL nhé.
@Minh.Hieu Bạn nói vậy mình cũng yên tâm hơn để mua hàng Q.Chắc đầu tháng sẽ múc
@nhatminh230000 Xài cũng ngon phết bác ạ, cảm ứng mượt, đa điểm nhạy, chơi game ko giật gì mấy, đôi lúc giật tí chả sao. Bỏ 2tr ra cũng đáng đồng tiền mà ^^

linhkienlaptopvdc: bác giàu thì xài hàng ngon ấy, vào topic Q làm gì, cm chả ăn nhập gì cả, giống ra vẻ ta đây con nhà giàu có ấy=]] nhiều người mún có con S11 mà còn ko đc nữa đó. Nhìn lên mình chả = ai nhưng nhìn xuống thì ko ai = mình =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019