[QC] Vì sao Dây da SEN Apple Watch dùng được với nước

cuhiep
25/7/2019 10:6Phản hồi: 213
[QC] Vì sao Dây da SEN Apple Watch dùng được với nước
  • Loại bỏ các nguyên vật liệu ngậm nước hoặc hỏng khi tiếp xúc với nước: giấy hay keo
  • Da chọn là loại da không ngậm nước, có các lỗ tự nhiên để thoát nước.
  • Nhiệt độ và mồ hôi cũng được thoát thông qua dây da nên không có cảm giác bị bí khi đeo lâu hay đeo tập thể dục như dây cao su.
  • Anh em xem thêm về Dây da SEN cho Apple Watch tại Khacten.com

Lý do Khắc tên làm dây da SEN cho Apple Watch có khả năng đùng được với nước là do anh em đeo Apple Watch rất thích vận động, tập thể dục, sống hiện đại... và có nhiều tiền. Không thể bỏ qua những anh em đeo Apple Watch được hahahaha.

Hình ảnh dưới đây là mình tháo một chiếc Dây da SEN AW ra, cắt chỉ, cắt da... để anh em xem bên trong của nó và anh em sẽ hiểu vì sao dây da của Khắc tên có thể dùng với nước.
Dây-Da-SEN-Apple-Watch -2.jpg
Da và chỉ dù là hai thành phần duy nhất của Dây da SEN Apple Watch. Không bao gồm các thành phần có tính giữ nước hay có thể bị hư hỏng khi xuống nước như là giấy hay keo mà các dây da truyền thống hay dùng.

Loại da sử dụng có bề mặt không sơn kín các lỗ chân lông và lỗ cấu tạo tự nhiên của da nên có khả năng thông hơi, có khả năng thở. Do đó nước, mồ hôi và cả hơi nóng ở tay khi phát sinh có thể đi xuyên qua. Điều này giúp thoải mái hơn khi đeo vận động.

Dây-Da-SEN-Apple-Watch -8.jpg
Mép đây không sơn là truyền thống của Khắc tên cũng phần nào giúp cho việc thoát hơi, thoái nước được diễn ra nhanh hơn.

Dây-Da-SEN-Apple-Watch -11.jpg
Chụp sát để thấy được tính chất tự nhiên của da có thể thoát nước được,

Dây-Da-SEN-Apple-Watch -1.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -4.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -3.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -5.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -6.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -7.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -9.jpg Dây-Da-SEN-Apple-Watch -10.jpg
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã quá, sẽ kiếm 1 bộ về dùng review với anh em
@Nam Air Làm bài review đi bác vì bác làm rất chi tiết. Và em cũng rất thích dây da dành cho AW của Khacten.. Rất tinh tế 😃
Đây có phải nâu sáp không nhỉ? Bữa trước mình mua nâu sáp mà màu nó không đỏ như này
Congcu
CAO CẤP
5 năm
@TsanHoang Đấy là chống thấm nước, còn cái ông @cuhiep nói là cái chịu được nước (có ngấm nước, và ko bị hỏng). Nó hút nước và sau khô đi, ko gây nó chịu, “nhớp nháp, nhóp nhép” như loại thường!
@Congcu chỉ bị nhúng nước một chút thì không sao chứ ngâm vào nước da sẽ nở lớn hơn cho dù phơi khô... da sẽ xù xì , hay nhăn nheo lên nếu mặt da không có lớp bảo vê , bạn để ý những đôi dép da cũ , da sẽ dày hơn lúc mới do găp nước nhiều lần...da thuôc kỹ sẽ bền hơn, it thấm nước nên mau khô hơn, ......RED WÍNG là sản phẩm da như giày dép. dây lưng xài rất bền...đẹp hơn có WILSON v v..
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TsanHoang Riêng về khoản trên em đồng ý với bác
Em bổ xung là nếu có thể ngấm nước thì mùi nó nặng lắm bác nhì
@sangbg A-dao là một chất dính trôn vào với vôi quyét tường nó đc nấu từ da trâu , da bò...nên da không chống nước , không dùng dưới nước lâu dài đc ... ketl lắm thì dày dép , day lung , cặp táp cũ bằng da thiệt có thể cắt nhỏ nâu lên để ăn đc...càng nău càng dẻo ,mềm và có thể tan trong nước...làm hột trân châu cũng đc 😃
Sao ko có cho các mẫu đồng hồ khác ta. Sẽ có nhiều ae mua hơn
@thangdoan1113 Quá nhiều mẫu. Với tinh tế này ifan nhiều nên làm dây cho aw dễ bán hơn.
ngchpro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Toàn sen vậy
diepvien0010
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá tuyệt vời
#Dii
ĐẠI BÀNG
5 năm
nào có tiền mua aw rồi tính tới dây kkk
@#Dii Nên mua dây trước lấy động lực
tony5
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhthao1810 Mình cũng có suy nghĩ giống bạn, và đã từng mua 1 chiếc mũ bảo hiểm fullface dành cho xe pkl khi có dịp đi du lịch Đài Loan. Vậy mà sau 8 năm trên nóc tủ với fullbox mà động lực chưa đủ để sắm pkl. Thanh niên đi làm bằng Vinfast Klara cho biết
Mong muốn khacten cho ra đời cái dây deo máy ảnh tháo lắp tiện như peak design
Thích đồ da khắc tên một phần là vì nhìn rất nguyên bản
hai tmt
TÍCH CỰC
5 năm
Có t mua dây nhưng chưa có t mua đồng hồ...haiz
Anh Admin có làm dây cho Misfit Ray được không?
Isewa Kenzo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NGUYỄN TRỌNG ÂN hóng. cùng câu hỏi
thích quá mà giá cao quá 😔
chaudoc84
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dây đẹp quá
whowi phin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp,sang trọng
Để em mua đã đồng hồ đã các bác nhé
Đẹp thật
hothehien90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng là tiền nào của nấy, nhưng hơi mắc kkk
E xài mi band 4 có dây ko a;) ?
@vn_ninja Chắc hẳn là có
@vn_ninja Có, nếu bác chịu bỏ tiền làm đặt hàng riêng.
Mình nhớ từng có người máu quá đến khacten đặt dán da táp lô xe hơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019