[QC] Viettel Store: 7 ngày vàng trợ giá đến 35%, giảm 1.4 triệu cho iPhone 6 Plus

TTKM
29/1/2015 1:14Phản hồi: 102
[QC] Viettel Store: 7 ngày vàng trợ giá đến 35%, giảm 1.4 triệu cho iPhone 6 Plus
Bằng cuộc “lột xác” ngoạn mục với thiết kế đẹp nhất từ trước đến nay, kết hợp hài hòa cùng hệ điều hành iOS 8, Apple đã mang đến cho thế giới một tuyệt phẩm công nghệ đẹp mắt và tinh tế - iPhone 6 và 6 Plus - tạo ra một thế hệ mới nhất của iPhone khiến bạn khó lòng cưỡng lại.

Để giúp bạn có được trong tầm tay chiếc iPhone hoàn hảo, bảo hành chính hãng với mức giá không thể rẻ hơn, hệ thống bán lẻ Viettel trên toàn quốc “khai hỏa” chương trình giảm giá Tri ân khách hàng “Mở kho 14.000 sản phẩm: iPhone 6 Plus giảm ngay 1,4 triệu; iPhone 6 giảm ngay đến 400.000 đ’’, áp dụng cho tất cả các phiên bản – bản quốc tế duy nhất trong 3 ngày từ 30/01 đến 01/2/2015.

Theo đó, Iphone 6 và 6 Plus trong thời gian khuyến mại sẽ có giá cụ thể như sau:

Screen Shot 2015-01-29 at 08.10.55.jpg

Các iPhone ‘fan” đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này vì chương trình chỉ có duy nhất trong 3 ngày từ 30/01 đến 01/2/2015 tại tất cả các siêu thị Viettel Store trên cả nước.

Hơn nữa, sự kiện “7 ngày vàng trợ giá đến 35%” từ 31/1 đến 05/2 chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng với rất nhiều ưu đãi hấp dẫn cho các sản phẩm điện thoại, laptop và máy tính bảng.

Đặc biệt, trong 3 ngày từ 31/1 - 02/2, rất nhiều máy tính bảng giá sốc sẽ được “lên kệ” tại Viettel Store. Sản phẩm công nghệ đẳng cấp Ipad Air 2 giảm ngay 1,4 triệu đồng chỉ còn 14.390.000 đ, tặng kèm sim khủng chắc chắn sẽ làm những “Ipad lover” “nức lòng”. Bạn hãy nắm chắc cơ hội chỉ có duy nhất trong 3 ngày này để sở hữu sản phẩm hoàn hảo mang lại niềm tự hào cho Apple - chiếc máy tính bảng mỏng nhất và nhẹ nhất ở phân khúc màn hình 9 -10 inch.

Hấp dẫn hơn, trong 3 ngày này, sản phẩm Masstel M451 – chiếc smartphone 2 sim 2 sóng được thiết kế thanh lịch, màn hình cảm ứng 4.5” với chức năng kết nối 3G, wifi sẽ giúp bạn thỏa sức lướt web với mức giá không thể tin chỉ 990.000 đ, tặng ngay sim Viettel giá trị khuyến mại đến 2,5 triệu đồng; hay chỉ với 1.990.000 đ bạn đã có trong tay chiếc điện thoại ấn tượng Wing Iris50 cấu hình mạnh, màn hình rộng 5 inch cùng khả năng chụp ảnh vượt trội camera 13.0MP, tặng kèm bộ quà vô cùng hấp dẫn gồm thẻ nhớ 8GB, sạc dự phòng 5400 mAh và sim Viettel giá trị khuyến mại đến 2,5 triệu đồng.

Đồng thời, nếu bạn đang muốn sắm laptop vui Tết Ất Mùi, chắc chắn sẽ không thể bỏ qua chương trình “Laptop core i5 giá core i3” tại hệ thống Viettel Store với model thương hiệu Mỹ HP R010TU – core i5/ram 4GB/ ổ cứng 500GB giảm ngay 2 triệu đồng, chỉ còn 9.990.000 đ, cùng rất nhiều sản phẩm laptop khác được khuyến mại ưu đãi đặc biệt khác.

Sôi động nữa, khi khách hàng đến “Chợ đêm” Viettel vào lúc 18h đến 21h trong 2 ngày Thứ bảy, Chủ nhật 31/1 và 01/2 sẽ mua được những sản phẩm với giá khuyến mại Tết đặc biệt: Masstel I230 (màn hình 2,4 inch) giá chỉ còn 299.000 đ; dán mình hình điện thoại giá ưu đãi chỉ 19.000 hay với 79.000 đ khách hàng đã mua được thẻ nhớ 8GB/USB 8GB/tai nghe Genius. Đặc biệt, vào lúc 18h00, bạn có cơ hội mua điện thoại Masstel A120 thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng giá siêu rẻ chỉ từ 99.000 đ, tặng kèm sim Viettel giá trị khuyến mại 360.000 đ; bán không giới hạn số lượng với giá chỉ 199.000 đ.

Ngoài ra, để đáp lại sự tin cậy của khách hàng, hệ thống bán lẻ Viettel cam kết “chính sách đổi hàng trong vòng 30 ngày” và cài đặt game – nhạc - ứng dụng miễn phí như một món quà Xuân ý nghĩa dành tặng khách hàng.

Để biết thêm thông tin chi tiết về chương trình, quý khách truy cập website https://viettelstore.vn hoặc đến siêu thị Viettel gần nhất.
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

erichaliwell
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá cũng tạm dc nhỉ
@chip_prince Có chứ, vẫn là hàng chính hãng mà bạn. Hàng viettel,vina khác hàng của fpt ở chỗ thời gian bảo hành thôi chứ vẫn là hàng chính hãng 1 đổi 1 trong 1 năm.

fpt bảo hành trong 48 giờ, còn viettel thì 20-25 ngày
@barrettroyal Bạn hiểu hay cố tình ko hiểu . ngày 10/1/2015 tôi đến Viettel Hàng xanh mua iphone 6 thì dc thông báo là CháY hàng trên toàn hệ thống cách đó 2 tuần rồi ? Tôi chuyển qua xach tay Cellphones nhưng ko hài lòng ve phu kien . Voi ng mua iphone mất hon vai trăm ko phải vấn đề và Đây là chạy chương trình khuyến mãi tết của viettel .
@Phuong Hong Ho Hình như nãy giờ mình ko có trao đổi với bạn ? Bạn có biết ngày 23.1 viettel khuyến mãi nhưng máy có rất nhiều ko ? Và câu nói của mình là 1 câu nói vô thưởng vô phạt mà bạn ko hiểu lại nhảy vào nói gì thế ?
@erichaliwell quá được đó bạn. ko có siền thôi
chip_prince
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua máy ở viettel có đc 1 đổi 1 trong 12 tháng như fpt ko mọi người ?
@chip_prince Dc chứ sao ko chỉ khác nhau chổ thời gian bảo hành. 😃
@chip_prince được chứ bạn, hàng chính hãng mà.
xitrum6886
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chip_prince Mình vừa lấy hôm 23, có chế độ 1 đổi 1 trong 12 tháng nhé
@chip_prince có lỗi 1 đổi một nhé bạn :v có thể ibox mình để mh tư vấn chính sách bảo hành cho 😃
RIM
CAO CẤP
9 năm
Dùng 6/6+ phải chiến bản 64GB mới đã, cơ mà giá chát quá @.@
@RIM bản 64 và 128 sử dụng chip nhớ rẻ tiền nên rất hay bị treo nhé...ham hố coi chừng gặp sự cố
@mrleo Bạn có xài qua chưa? Mình xài 6+ 128G chả thấy vấn đề gì, Sếp mình xài 6 thường, 64G, mượn 6+ mình suốt và đang có ý đổi 6 qua 6+.
@mrleo ý bác nói về chip TLC hay MLC chứ gì? Apple đã có các bản fw khắc phục lỗi rồi. Mình sài plus 64 TLC đây có sao đâu.
RIM
CAO CẤP
9 năm
@mrleo Hic, lần đầu nghe vụ này, mình đang chờ em 6 64GB từ Mỹ về, bạn cho mình link tham khảo nhé @.@
jack420
TÍCH CỰC
9 năm
@RIM Bạn đừng nghe mồm mấy ông ko dùng và mấy ông dùng bản 16g vỗ ngực chíp MLC. Không phải khoe nhưng nhà mình có 3 con 128g mua bên úc, và con mình dùng là 64g viettel, chả đơ điếc bh nhé.
Tất nhiên là ko có lửa làm sao có khói, có thể có máy bị đơ thật nhưng máy đó lỗi thì ng ta đã đi 1 đổi 1 ngay rồi. Mấy ông vn dùng ko lo dùng toàn đi lo đâu đâu.
Khi mua máy về bạn thử test xem để chế độ quay 60fps rồi vuốt qua lại xem có bị đơ ko, vào web vinhphatmobile xem có bị khởi động lại ko. 2 lỗi này đa số là bị
Mình thấy các bạn anti thấy tin này nên buồn hơn vui chứ nhỉ,

viettel nó bán rẻ thì càng nhiều người mua xài, mua xài nhiều thì càng mất công anti nhiều, có gì mà mừng hơn hớn lo cho tình hình kinh doanh của viettel vậy =))
Hôm trước giảm 1.6tr mà hôm nay giảm có 1.4tr à
vietrich09
TÍCH CỰC
9 năm
6+ mà 16GB thì chán. Nên suy nghĩ khi mua version này.
@vietrich09 Cũng tùy nhu cầu, như mình cái 6+ chẳng có gì ngoài facebook/zalo/iMessage. Còn giải trí thì iPad sẽ là chính nên chọn 128GB. Còn 6+ 16GB dư ~8GB 😁
vietrich09
TÍCH CỰC
9 năm
@barrettroyal Ẹc, thế miễn bàn 😃
trilong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vietrich09 Dành cho mấy mẹ, chị, em xài!
legend9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
thật sự giá quá cao dù có giảm ,chỉ phù hợp cho số ít người ,còn thì thắt lưng buộc bụng cố gắng mua ,thấy cũng là không tốt cho xa hội ,cho phần lớn người dân nước mình
Juventino
ĐẠI BÀNG
9 năm
@legend9x thế phải dùng galaxy V của samesame r. vừa ích nước lợi nhà :v
Galaxy Tab 3

Gía thị trường: 3.790.000
Gía sốc 3 ngày: 3.690.000

Sốc ghê!
narsiscad
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang suy nghĩ có nên đổi con Note 4 hiện tại chuyển sang 6plus 64 Gb, không biết có nên không vì hiện tại Note 4 quá ngon
@narsiscad mình thì vừa từ 6 sang note4.dùng note rồi thì chẳng muon sang 6.cơ mà tết lai đổi với vợ lấy 6 đi chơi cho nó hoành
narsiscad
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lochp2412 phân vân quá, Note 4 đen này e vừa được tặng cách đây 2 ngày, đem ra bán đổi 6 Plus chắc cũng phải bù kha khá tiền... Cây này là cây Note 4 thứ 2 của em sau khi bị giựt mất cây màu trắng 😔( Dạo này thấy ở đâu người ta cũng 6/6plus, cầm cây Note 4 cũng có phần hơi tủi thân vì hầu như không ai quan tâm mặc dù cũng là Flagship.
@narsiscad giá ngon quá đi
vistahome
TÍCH CỰC
9 năm
hôm bữa 1 ngày, hôm nay 3 ngày, ko lẽ e này ế ta.. mà tính ra ở mỹ mang về là 19tr2, con này 20tr9 giá vậy so với hàng chính hãng khác thì cung ko mặn mà lắm..
@vistahome Thêm tiền vé máy bay nữa bác. 😁 Đi máy bay ko tốn tiền à. 😃
Iphone 6 rất tốt nhưng...hi, mình không muốn là mỏ vàng cho app và các nhà mạng khác ăn theo.
Nói thì nói, máu nhất lúc nó mới ra, chứ cứ chờ chờ giảm giá, ngày nào cũng thấp thỏm lên xem giá...thì mất hết cả hứng và đầu óc để làm việc khác.

Đợt này giảm thấy rẻ hơn đợt mình mua xách tay LL tháng 11 nữa, nhưng vẫn thấy quyết định của mình là đúng, hài lòng với sản phẩm, và quyết định của mình.

Cơ hội cho bác nào chưa kịp mua.. ;)
Nếu không ngại lắm, mua xách tay cho kinh tế. Iphone ít hư vặt.
@samsungwave chuẩn rồi.
snicker740
TÍCH CỰC
9 năm
Ra hỏi mua và nhận dc câu trả lời "hết hàng rồi anh ạh"

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
muacokho123
ĐẠI BÀNG
9 năm
Viettell mà bán bản quốc tế á.
Mua code để mở mạng thì cũng khác với FPT và TGDĐ mà.
Chính sách 1 đổi 1 thì như nhau rồi nhưng thời gian để đổi máy FPT là nhanh nhất.
Viettell 23 ngày có Delay.
@muacokho123 Bạn định nghĩa hộ mình thế nào là quốc tế với. Vt bán cả lock với quốc tế. Lock thêm code là qte có gì đâu. XL bạn chứ iphone ở đâu trên cái thế giới này chất lượng cg giống nhau. VT VN hay FPT đều là hàng chính hãng đuôi VN/A hết bạn à. S phải mua ở FPT trong khi n đắt hơn cả VT và VN.
CLong
TÍCH CỰC
9 năm
Hôm trước giảm 1t6, mình xúc con plus 64G dùng đã, ko ân hận chút nào
Bạn nào bảo Vt vắng khách thế. Tháng 11 với 12 mình hỏi VT tất cả các store k còn 1 con 6 dù màu nào cuối cùng máu quá nên mua ở Cells. Chắc h mới nhập đc thêm hàng nên muốn tăng doanh số cuối năm. 6+ thì thấy bán đc ít. Mấy thánh k biết hay phán bừa
sting9154
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng hên bữa đã xúc 1 em giá 18tr2, hnay thì giảm ít hơn hôm bữa 200k.
còn giảm nữa các bác cứ yên tâm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019