[QC] VinaPhone ra mắt gói cước DATA khủng rẻ nhất thị trường

TTKM
5/7/2017 7:7Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mong_co
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi trời, gói data khủng hoảng và kinh quá!
Ko rõ gói big100 mình đang xài sẽ chuyển về gói nào nữa
gacondaopho
ĐẠI BÀNG
7 năm
3G Vinaphone 200k/tháng. Mỗi ngày được 4Gb, hết lưu lượng thì bóp băng thông.! Mình ở Cần Thơ sử dụng thấy ổn mà. Đợt đứt cáp vừa rồi chơi game quốc tế vô tư.
Mình đang dùng một loại sim 4G của China Mobile, 108 tệ/tháng (~360k), được 500 phút gọi free, tốc độ 4G ngon, nhưng mỗi tháng chỉ được dùng có 3Gb thôi nhé.
Mr-Bom
TÍCH CỰC
7 năm
Đang yêu Viettell
legiondark
TÍCH CỰC
7 năm
Haizz, mang tiếng sim 4G mà chỉ dùng đc 3G, mà cả 3G cũng chập chờn lúc được lúc không, chán hẳn. Mình ở HN.
fatboy9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
e gợi ý các bác dùng gói COMBO50 có 50k đc 2GB tốc độ cao, ko rõ 3G hay 4G nhưng nhanh đủ dùng. Ngoài ra còn khuyến mại 200 phút + 100 tn nội mạng.

So với các gói khác thì rõ ràng gói này rẻ và lợi hơn rất nhiều mà không thấy nổi nhỉ.
leo007
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đặc điểm chung của các nhà mạng là có vùng sóng yếu, vùng sóng mạnh. Mở chế độ 3g/4g mà vùng đó kg có sóng 3g/4g thì lúc có sóng lúc kg là fải rồi. Cho dù đt có chế độ tự đổi giữa 2g/3g/4g nhưng vẫn chập chờn vì máy cứ fải tự chuyển qua lại. Tuy nói vậy chứ Vina mình chỉ dự phòng khi vào vùng nào có Vina mà kg có 2 mạng mobi/vtel. Kg thì cứ để sim trong ví kg đụng đến
romany123
TÍCH CỰC
7 năm
viettel có gói nào ra hồn không các bác nhỉ? 70k mà có 600mb.
@romany123 Bác cập nhật thêm đi. ra gần 4 tháng rồi
romany123
TÍCH CỰC
7 năm
@Phạm Duy Ngôn Đúng là lâu r ko để ý. Thank bro
huypun
ĐẠI BÀNG
7 năm
không biết mobifone thì sao nhỉ.!
Longkunz
ĐẠI BÀNG
7 năm
viettel có gói 65k 4,5 gb mà ta. QC thôi chứ rẻ nỗi gì
vuquyenanh
TÍCH CỰC
7 năm
Giữa thủ đô rớt mạng vinaphone
KhiemThai
ĐẠI BÀNG
7 năm
m dùng sim3g Vina, mua sim hết 200k + 10k kích hoạt sim được tặng mỗi tháng 2gb, dùng trong 1 năm, chỉ việc 1 vài tháng nhắn tin, gọi điện để duy trì thẻ sim là đc 😁
Không hiểu mấy GB này là cho một tháng hay một ngày vậy các bác, thằng bạn em nó cũng mua cái sim 3G gì của Vina mà mỗi tháng gia hạn 120k nhưng mỗi ngày có tận 2GB tốc độ cao.
Con me ở ngay hà nội mà sóng ko có đây này. Ngay khu vincom Sài đồng chứ đâu. Ko hiểu cái thằng vina làm ăn kiểu gì. Chắc ko xài sim nó nữa. Gọi tổng đài ak. Nó nói lảng tránh qua loa vậy thôi. Vì nó thừa biết ko có câu trả lời mà
thinhapple
ĐẠI BÀNG
6 năm
vn vs mobile cho vào góc nhà . viettel tôi đang sài 90k tháng . 4g - 60gb data 1 tháng . 50phút ngoại mạng . cùng mạng viettel cứ gọi 19phút gọi cả ngày -tất cả miễn phí . sóng viettel các bạn biết rồi .
thinhapple
ĐẠI BÀNG
6 năm
vn vs mobile cho vào góc nhà . viettel tôi đang sài 90k tháng . 4g - 60gb data 1 tháng . 50phút ngoại mạng . cùng mạng viettel cứ gọi 19phút gọi cả ngày -tất cả miễn phí . sóng viettel các bạn biết rồi .
thinhapple
ĐẠI BÀNG
6 năm
thinhapple
ĐẠI BÀNG
6 năm
geod
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn nhớ ngày xưa 50k được 3Gb. Sau đó các nhà mạng đồng loạt tăng giá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019